• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Dấu hiệu thành công sau 14 ngàychuyển phôi - TTON (phần 1 + 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 576K Lượt đọc
  • 3K Trả lời

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtiep106 Xem bài viết
    chị cứ tin đó là máu báo đậu thai đi ạ. chị chuyển phôi tươi thì có thể do xây xước lúc chọc trứng. chị đừng lo lắng quá, chị làm ở nước ngoài thì chắc chắn sẽ đón được con thôi. chị về vn chưa?
    Em có nick chat ko e E add nick cua chi nhe nhungtu8173@Yahoo .com chi chủa e ah
    • 33 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình chuyển phôi hôm 10/4 . Hôm nay cũng chả có cái hiện tượng j. Đã thế lại còn ho suốt từ hôm về đến giờ
    Bao ngày mẹ ngóng , Bao ngày mẹ trông.........
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GiangNguyen81 Xem bài viết
    Mình chuyển phôi hôm 10/4 . Hôm nay cũng chả có cái hiện tượng j. Đã thế lại còn ho suốt từ hôm về đến giờ
    Bạn oi đung lo nhé tớ hoi bs ho ko Anh hưởng đâu bạn ah Tớ chuyên phoi truổc bạn hai ngày mà cung chang co hiện tương gì ca Bạn làm Chanh muối mất ong an cho đo ho nhe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 288 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangoanhmk Xem bài viết
    Cac me oi minh cpt tu ngay 12/4 hom nay dc 3 ngay scp roi ma minh thay bung nhe tenh a, dot chuyen phoi nay la lan thu 4 roi ko biet sao nua minh rat lo. doi cho 14ngay that met moi. me nao thanh cong roi nho un mong cho minh lay hen voi nhe.
    mình ủn mông bạn nhé. Lần này sẽ thành công
    NAM MÔ ĐẠI TỪ ĐẠI BI CỨU KHỔ CỨU NẠN LINH CẢM QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT. CON CẦU XIN QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT PHÙ HỘ CHO EM BÉ CỦA CON KHỎE MẠNH BÌNH AN 9 THÁNG 10 NGÀY
    • 40 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các mẹ chịu khó moĩ ngày đứng trước gương quan sát. Nhìn thật kỹ chăm chú vào phần lõm xuống ở giữa cổ và xuơng vai. Nếu phầm lõm đó phập phòng theo nhịp tim đập thì mẹ đó có khả năng đã dậu thai rồi đấy. Mình được 20 ngày rồi. Hiện tượng thì muôn vẽ, các mẹ chủ yếu là nghĩ ngơi, tịnh dưỡng thoải mái tâm hồn là tốt rồi.
    • 74 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sarayeucon Xem bài viết
    Em có nick chat ko e E add nick cua chi nhe nhungtu8173@Yahoo .com chi chủa e ah
    nick cua em lâu lắm ko vào nên bị khóa xừ mất chị a. chị có gì lên trên này chia sẻ các chị đi trước có nhiều kinh nghiệm lắm. em lê la tàu ngầm suốt đấy chị ạ
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nick cua em lâu lắm ko vào nên bị khóa xừ mất chị a. chị có gì lên trên này chia sẻ các chị đi trước có nhiều kinh nghiệm lắm. em lê la tàu ngầm suốt đấy chị ạ
    Khi nao e đi thủ máu nhó cho chi biét kết quả nhe Thu6 nay chi đi thú máu rồi La Thư vn chi mong qua Bây giò nguòi e co thấy gi khác ko vậy
    • 74 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Khi nao e đi thủ máu nhó cho chi biét kết quả nhe Thu6 nay chi đi thú máu rồi La Thư vn chi mong qua Bây giò nguòi e co thấy gi khác ko vậy
    chị chuyển phôi ngày mấy mà thứ 6 đã thử máu ạ? em định ngày 12 mới thử. em chuyển phôi ngaỳ 3, bệnh viện cho thử máu ngày 14 cơ
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

gui toi AnHa8284: cam on ban nhieu nhe chuc ban me tron con vuong 9th10ngay. Minh hy vong lan nay cung duoc may man nhu ban.
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho mình hỏi mình chuyển phôi hôm 12/4. Từ hôm về tới giờ mình xì hơi rất nhiều, ngày hôm qua và hôm nay (ngày 3và 4 scp), mình bị nhói nhói bên bụng dưới phía trái vào buổi sáng, chiều nhói tý thôi. Không biết có bị làm sao không ạ? Mình lo quá...
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị chuyển phôi ngày mấy mà thứ 6 đã thử máu ạ? em định ngày 12 mới thử. em chuyển phôi ngaỳ 3, bệnh viện cho thử máu ngày 14 cơ
    Chi Chuyen phoi 5 ngày ngày 12 sau chuyển phôi did thu máu T6 la t7 Vn la chi biết ket quả O chi lam chuỷen phôi Blastocyst E có biểu hiện Gi Khác ko Chị chỉ mấy ngày đầu thôi hôm nay Thi Chang thấy Gì nưa ca
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GiangNguyen81 Xem bài viết
    Bạn ơi sáng sớm vừa ngủ dậy bạn nuốt từ từ ít mật ong nhé, trước khi đánh răng rửa mặt. Sát trùng họng rất tốt đấy. Chúc bạn 14 ngày beta cao vút nhé
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi warship8082 Xem bài viết
    Mọi người ơi cho mình hỏi mình chuyển phôi hôm 12/4. Từ hôm về tới giờ mình xì hơi rất nhiều, ngày hôm qua và hôm nay (ngày 3và 4 scp), mình bị nhói nhói bên bụng dưới phía trái vào buổi sáng, chiều nhói tý thôi. Không biết có bị làm sao không ạ? Mình lo quá...
    Ko Sao đâu dung lo Lang Khi đấy phôi đang Tim cho làm tổ Len gay đau bung dấy ban ah
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ban chuyen phoi cung ngay voi minh. dau hieu cua ban la dau hieu tot ma con bung minh nhe tenh a. ban chuyen bv nao vay?
    • 74 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chi Chuyen phoi 5 ngày ngày 12 sau chuyển phôi did thu máu T6 la t7 Vn la chi biết ket quả O chi lam chuỷen phôi Blastocyst E có biểu hiện Gi Khác ko Chị chỉ mấy ngày đầu thôi hôm nay Thi Chang thấy Gì nưa ca
    chuyển phôi ngày 5 thì dễ đậu lắm chị ạ.
    các chị ơi buối tối em khó thở lắm ạ, nhưng ban ngày lại nhẹ tênh. hôm nay thì bụng có lúc đau râm ran như sắp QKĐ ấy ạ. em lo quá.
    các chị thành công ủn cho em với.
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chuyển phôi ngày 5 thì dễ đậu lắm chị ạ. các chị ơi buối tối em khó thở lắm ạ, nhưng ban ngày lại nhẹ tênh. hôm nay thì bụng có lúc đau râm ran như sắp QKĐ ấy ạ. em lo quá. các chị thành công ủn cho em với.
    Thui cố lên Em nhé Có gì nt chi nhé
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangoanhmk Xem bài viết
    ban chuyen phoi cung ngay voi minh. dau hieu cua ban la dau hieu tot ma con bung minh nhe tenh a. ban chuyen bv nao vay?
    Mình chuyển ở viện pstw bạn ạ. Còn bạn? Bạn còn nằm một chỗ không hả bạn?
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình chuyển ở viện pstw bạn ạ. Còn bạn? Bạn còn nằm một chỗ không hả bạn?
    minh lam o Van Hanh minh nam mot cho nhung lau lâu van di lai nhe nhang, minh chi nam het 5 ngay dau thoi roi minh se di lai thoi chu nam hoai oai lam. ban co dau hieu gi moi thi nt nhe.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13,796 Bài viết

• 9,580 Được cảm ơn

Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn