Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi TTON (tầng 4)

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 153K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 1,298 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Chào cả nhà , hôm nay mình đã đi thử máu lại và nó đã lên 709 rồi. Mừng quá cả nhà ơi . Bác Luân nói tăng 60% là ok rồi không nhất thiết phải tăng gấp đôi .
    "Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác ."

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

[QUOTE=mayza;30128430]Chào cả nhà , hôm nay mình đã đi thử máu lại và nó đã lên 709 rồi. Mừng quá cả nhà ơi . Bác Luân nói tăng 60% là ok rồi không nhất thiết phải tăng gấp đôi .[/QUOTEChúc mừng bạn nha. Vây La bé phôi Đag phát triển tốt rồi. Mình Cug đươc Bs cho tiêm progesteron tiep. Giờ năm một chỗ luôn nè, Minh năm ở nhà Chu ko năm lại viên. Ko biết chich thuốc đo mây ngày mới hết ra dịch nâu hả các mẹ. Cho e hoi Cai này chút xiu nha. Ngày 14 scp La Mình có biết Minh có túi thai hết chưa các mẹ. E ko hiểu lăm vấn đe thai vao tử cung. Có mẹ nào biết thì tư vấn cho e chút nha

• 1,298 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

[QUOTE=con_yeu123;30129282]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mayza Xem bài viết
    Chào cả nhà , hôm nay mình đã đi thử máu lại và nó đã lên 709 rồi. Mừng quá cả nhà ơi . Bác Luân nói tăng 60% là ok rồi không nhất thiết phải tăng gấp đôi .[/QUOTEChúc mừng bạn nha. Vây La bé phôi Đag phát triển tốt rồi. Mình Cug đươc Bs cho tiêm progesteron tiep. Giờ năm một chỗ luôn nè, Minh năm ở nhà Chu ko năm lại viên. Ko biết chich thuốc đo mây ngày mới hết ra dịch nâu hả các mẹ. Cho e hoi Cai này chút xiu nha. Ngày 14 scp La Mình có biết Minh có túi thai hết chưa các mẹ. E ko hiểu lăm vấn đe thai vao tử cung. Có mẹ nào biết thì tư vấn cho e chút nha
    bs chỉ định bạn chích mấy ngày? mình thấy mấy bạn ở đây chích khi nao hết bị ra máu nữa hay sao đấy. bạn nhớ nằm 1 chổ nha. bạn chuyễn phoi ngày bao nhiêu vậy? mình ngày 28/6.
    "Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác ."

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình chuyển trứơc bạn 1ngay do. Hay bạn ch Minh sdt đi. Để Minh dễ chia sẽ kn hơn

• 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

các mẹ ơi hôm nay mình đi sa tì đã nghe duơc tim thai rùi,,,,....mừng lắm,nhìn trái tim nhỏ đang đập đáng iu lắm các mẹ ạ và mình cho các mẹ beta của mình kham khảo nhé14 scp 1.7 là 11001w sau xn 8.7 la 16396còn hôm nay cũng lấy máu chưa biết kết quả,nhung bs nói,trộm vía 2 bé của mình khỏe lắm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 30 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hltl Xem bài viết
    các mẹ ơi hôm nay mình đi sa tì đã nghe duơc tim thai rùi,,,,....mừng lắm,nhìn trái tim nhỏ đang đập đáng iu lắm các mẹ ạ và mình cho các mẹ beta của mình kham khảo nhé14 scp 1.7 là 11001w sau xn 8.7 la 16396còn hôm nay cũng lấy máu chưa biết kết quả,nhung bs nói,trộm vía 2 bé của mình khỏe lắm
    Hihi mình cũng mừng cho mẹ nó quá, hạnh phúc còn ji bằng khi thấy tiếng đập thình thịch của những trái tim bé xíu í, hết tuần này mình mới đến lịch siêu âm, mong quá đi.....

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Chị ơi chúc mừng c nhé, e hôm nay cũng đi siêu âm đây nhưng e chỉ có 1 bạn thôi chị à, nhưng bs nói trộm vía bạn í cũng khỏe lắm thế nên là em hơi hụt hẫng tí thôi nhưng cũng cảm thấy vui rồi, trên 160l. Chúc c và 2 bé khỏe mạnh nhé.
    các mẹ ơi hôm nay mình đi sa tì đã nghe được tim thai rùi....mừng lắm,nhìn trái tim nhỏ đang đập đáng iu lắm các mẹ ạ và mình cho các mẹ beta của mình kham khảo nhé14 scp 1.7 là 11001w sau xn 8.7 la 16396còn hôm nay cũng lấy máu chưa biết kết quả,nhung bs nói,trộm vía 2 bé của mình khỏe lắm

• 46 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nhé! Mình cũng đã siêu âm có 2 túi thai nhưng chỉ có một túi có tim thai khoẻ mạnh, hicc nẫu hết cả ruột

• 30 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    Chị ơi chúc mừng c nhé, e hôm nay cũng đi siêu âm đây nhưng e chỉ có 1 bạn thôi chị à, nhưng bs nói trộm vía bạn í cũng khỏe lắm thế nên là em hơi hụt hẫng tí thôi nhưng cũng cảm thấy vui rồi, trên 160l. Chúc c và 2 bé khỏe mạnh nhé.
    Hihi chúc mừng mẹ trang3by nhe, 1em nhưng trộm vía e í khỏe là đc oài, chúc chị và bé khỏe nha )))

• 52 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

chúc mừng Chị song thai. Nghe tin chị có thêm tinh thần chiến đầu tiếp.