• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi TTON (tầng 4)

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 192K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

• DYT
    • 3 năm
    • 359 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truongcamvan Xem bài viết
    Bạn mua thuốc đấy bs có kê đơn ko hay tự ra hiệu thuốc mua vậy vì bình thường ko có đơn thì làm sao mua đc??
    Phải có đơn chứ vì là thuốc nội tiết mà,nó là privat receipt nên xin dễ thôi,cứ nói với bs riêng của mình ý.
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linyuan Xem bài viết
    Nếu ra máu bạn thử đi, còn biết đường lh với bác sĩ, họ cho thuốc giữ. Ko nhỡ m có phôi bám mà nó lại bị đẩy ra thì tiếc lắm. Tớ ko có máu nên tớ cũng chưa cuống lắm. Bạn ll bs xem ntn nhé.
    Mình thử máu sáng qua, kết quả là < 0.1 nưã, buồn ! Máu thì vẫn ra, tối qua đến g ra máu đen rồi, m có nói với bsi mà bsi chỉ dặn là vẫn đặt thuốc vì thử sớm quá kq ko chuản ( đúng lịch là ngày 10/7 mới thủ máu). G mình chỉ tăng liều thuốc đặt, và uống spasmaverin, nhưng ra cũng nhiều, ko như kì kinh nhưng nhiều chắc ko còn hi vọng gi nữa, lại cbi cho hanf tình tìm con tiêếp theo
    • 1,194 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CocaFanta Xem bài viết
    Mình thử máu sáng qua, kết quả là < 0.1 nưã, buồn ! Máu thì vẫn ra, tối qua đến g ra máu đen rồi, m có nói với bsi mà bsi chỉ dặn là vẫn đặt thuốc vì thử sớm quá kq ko chuản ( đúng lịch là ngày 10/7 mới thủ máu). G mình chỉ tăng liều thuốc đặt, và uống spasmaverin, nhưng ra cũng nhiều, ko như kì kinh nhưng nhiều chắc ko còn hi vọng gi nữa, lại cbi cho hanf tình tìm con tiêếp theo
    Vay co the la ban bi dong thai, han che di lai nhe ban. Neu duoc thi nam luon tren giuong ke ca anuong, tru di ve sinh thoi. Co gang lac quan len nhe
    • 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MHCR Xem bài viết
    Vay co the la ban bi dong thai, han che di lai nhe ban. Neu duoc thi nam luon tren giuong ke ca anuong, tru di ve sinh thoi. Co gang lac quan len nhe
    Nhưng c ơi, hôm qua ngay 10 scp beta của e có 0.1 thôi, giờ bsi dặn đúng ngay mới dc thử và vẫn đặt thuốc bt. Hôm qua đến g e nằm 1 chỗ thôi, k hoạt động j mạnh cả mà vẫn ra máu hu hu hu
    • 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Các chị đang nói đến thuốc cyclogest à? E đang đặt nè, mua ơr VN dễ lắm, ra nhà thuốc của bệnh viện phụ sản là mua đc chị à,1 ngày e phải đặt 800mg đó ngày e đặt 2 lần vì thuốc của e 400mg/1v cơ , nếu chị mua hộp 100mg/1v thì cả ngày chỉ nằm đăt thuốc thui à?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DYT Xem bài viết
    Phải có đơn chứ vì là thuốc nội tiết mà,nó là privat receipt nên xin dễ thôi,cứ nói với bs riêng của mình ý.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    9h15' ngày 23/2/2014- vừa tròn 39w, mẹ đã được nhìn thấy Tép của mẹ. Zai của mẹ nặng 3.7kg, ko còn gì hạnh phúc hơn vì có con trong cuộc đời, lần đầu tiên mẹ cảm thấy tự hào về bản thân mình.
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CocaFanta Xem bài viết
    Nhưng c ơi, hôm qua ngay 10 scp beta của e có 0.1 thôi, giờ bsi dặn đúng ngay mới dc thử và vẫn đặt thuốc bt. Hôm qua đến g e nằm 1 chỗ thôi, k hoạt động j mạnh cả mà vẫn ra máu hu hu hu
    ban giống mình . Mau ra nhieu , minh thu 2 moi thu mau nhg bgio dang nam bv cho 2 tieng nua . Neu kq máu cao hon 1 chút là nằm viện theo dõi rồi hy vọng còn ko thì về va đã ... toạch .
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MHCR Xem bài viết
    Bi ra mau la bi dong thai roi, thi han che di lai, nam bat dong tren giuong nhe ban ke ca an uong, chi tru di ve sinh thoi va di nhe nhang nhe ban. Co nguoi bi treo gio 3 thang luon do
    mình sốt ruột nên đi bv rồi . Dg chờ kq thử máu sớm . Nếu cao hơn bt 1 chút thì nhập viện còn ko thì về và đã toạch .
    • 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con-meo Xem bài viết
    mình sốt ruột nên đi bv rồi . Dg chờ kq thử máu sớm . Nếu cao hơn bt 1 chút thì nhập viện còn ko thì về và đã toạch .
    sao rùi mẹ nó ơi
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hltl Xem bài viết
    sao rùi mẹ nó ơi
    chưa , phải 2 tiếng nữa cơ mẹ nó ah .
    • 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

chờ đợi kiểu này như ngồi trên chảo dầu ấy mẹ nó ạ.........haizzzzz.....thui đừng lo lắng nhiều,chúc mẹ nó may mắn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

[QUOTE=Thaonguyen1981;30057297]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhmtp Xem bài viết
    Chac nghe tin vui qua nen khong hoi duoc bao nhieu luon ha? Chuc mung nha!
    lúc đó em chỉ nghe là có thôi kết quả của em là 162 thôi àh
    • 51 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabanglang30 Xem bài viết
    bạn oanhmtp ơi...chúc mừng nhé...beta của mh thấp nên mh lo quá...chúc bạn beta cao vút nhé
    beta của mình có 162 àh bạn mình thấy mấy chị kìa mấy trăm o àh
    • 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mẹ con-meo sao rồi? Bạn chuyển phôi ngày bn? Hic, mình mới thử hqua rồi, giờ chờ thêm vài ngày rồi thử xem sao. Đặt thuốc thì ngày càng khó vì ADbngay càng chật chôị. Mà bạn cp ở HN hay SG ?
    • 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

[QUOTE=oanhmtp;30059265]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thaonguyen1981 Xem bài viết
    lúc đó em chỉ nghe là có thôi kết quả của em là 162 thôi àh
    Chúc mừng bạn oanhmtp nhé, nhớ k nhầm thì cp cùng ngày m là 25.6 mà beta vậy là okie rùi. Chúc mẹ con nhà oanhmtp bình an 9m10d nhé !!
    • 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

mẹ mèo ơi,sao rùi,mình cũng ngồi trên lửa cùng mẹ nó nè......lo cho mẹ mèo quá đi
    • 56 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DYT Xem bài viết
    Vâng ok để lần sau mình biết mà xin như em hltlyý bạn ạ sau 14 ngày là bs chẳng cho em nó thuốc gì nữa cả cứ để tự nhiên thế thôi nên mình đang lo lần sau làm ko có thuốc gì cũng chết vì nội tiết mình kém lắm,mà bạn chuyển phôi lâu chưa hôm nay ngày mấy rồi vậy?
    • 56 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

sao rùi mẹ nó ơi
    Sao rồi mẹ nó ơi chẳng thấy nhắn lại thế chắc kiểu này có thai nhưng bị động nên phải nằm viện rùi hả?
    • 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Sao rồi mẹ nó ơi chẳng thấy nhắn lại thế chắc kiểu này có thai nhưng bị động nên phải nằm viện rùi hả?
    chắc thế chị ạ,thui thấy ko trả lời thì nằm lại la mừng vì có thai,chứ nó kêu về như em đợt trước mới khổ chị ạ
    • 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Vâng ok để lần sau mình biết mà xin như em hltlyý bạn ạ sau 14 ngày là bs chẳng cho em nó thuốc gì nữa cả cứ để tự nhiên thế thôi nên mình đang lo lần sau làm ko có thuốc gì cũng chết vì nội tiết mình kém lắm,mà bạn chuyển phôi lâu chưa hôm nay ngày mấy rồi vậy?
    thế mới khổ chị ạ đợt trước cũng y chang như vậy mà co thêm thuốc gì đâu,nen nếu có thuốc để họ trợ cho thai thì nên uống chị ạ,em cũng định thứ 2 này hỏi coi có nên uống thêm thuốc ko
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chắc thế chị ạ,thui thấy ko trả lời thì nằm lại la mừng vì có thai,chứ nó kêu về như em đợt trước mới khổ chị ạ
    báo cáo các mẹ là mình trượt vỏ chuối rồi . Chán , nản , thất vọng nhg chẳng khóc dc .