• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Dấu hiệu thành công sau 14 ngày chuyển phôi TTON (tầng 4)

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

các mẹ ơi,các mẹ có thai mà ra huyết trắng như mình ko nhỉ?minh mấy ngày trước vẫn khô ráo hôm tự nhiên ra huyết trắng nư sữa nhưng hơi đặt tí......ko biết có mẹ nào giống mình không,chứ đợt trước mình cũng ra giống vậy vài ngày rùi bị trượt luôn....... giờ mình lo quá,có mẹ nào giống mình thì giơtay cho mình đỡ lo lấy lai tinh thần nghen

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

C ơi có đau quá ko chị? E bị nó cắn bụng dưới đau phải nín thở nè, ko bít của c đau có phải tử cung co bóp ko nữa. Thấy tình hình của c e hơi lo mà ko biết khuyên ntn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi linyuan Xem bài viết
    Em chuyển ở sản c, spas là bác sĩ cho, chồng e mua thừa 10v, giờ lại phải mua thêm hẳn 1 hộp vì từ sáng giờ thỉnh thoảng em đau bụng dưới giống như sắp đến kỳ ấy, uống thuốc thì hết đau, từ sáng tớ giờ 4v rồi. E sợ phôi nó bám rồi bị tử cung co bóp đẩy ra thì nguy.
    E cũng mún thử lắm nhưng sợ thất vọng sớm. Đằng nào ngày 14 cũng phải lên viện thử là đóng tiền bảo quản phôi chị ạ. May mà e còn đc 5 phôi trữ, không thì làm lại thì mất nhiều thời gian quá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CocaFanta Xem bài viết
    Không bạn ơi, lúc đó m còn 5 ngày đến kì thì ra máu nâu,đau bụng,gạp bs thi c ấy nói về thử thai xem, thì 2v, beta 128, vẫn ra máu mà bsi ko cho thuốc j hết, bảo sợ thai ngoài 2 ngày sau beta gấp đôi, rồi lên hơn 700, sau đó thì giảm dần và sẩy tự nhiên ( ko thấy phôi thai trong TC) nên từ đấy đến g m vẫn trên đường tìm con bạn ạ. Lần này cố gắng,may mắn thì tốt quá, m chưa dám tin que thử lắm, chờ đến thư 7 thử máu luôn thể
    Chia sẻ với chị chuyện đã qua nha, chắc lần đó chưa được may mắn đó chị ạ, hy vọng lần này chị sẽ được may mắn trọn vẹn nha, cứ tin tưởng đi nhé chị, e tin là lần này Thần May mắn và Thần Hạnh phúc đang trên đường đến gõ cửa nhà chị rùi. . Chúc chị thứ 7 beta thật cao...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 46 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhmtp Xem bài viết
    mấy chị tốt nhỉ mới ngày 9 thử đã lên 2v rồi bữa em thử chỉ lên 1v mai em quyết định thử lần nữa xem sao, mà cho em hỏi có khi nào thử que o chính xác o mấy mẹ.
    Que thử không phải là chính xác hoàn toàn bạn à! Đợt cùng làm với mình có chị sáng hôm xét nghiệm máu có thử que lên 1v vậy mà xét nghiệm máu thì có thai đấy bạn à.

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hltl Xem bài viết
    các mẹ ơi,các mẹ có thai mà ra huyết trắng như mình ko nhỉ?minh mấy ngày trước vẫn khô ráo hôm tự nhiên ra huyết trắng nư sữa nhưng hơi đặt tí......ko biết có mẹ nào giống mình không,chứ đợt trước mình cũng ra giống vậy vài ngày rùi bị trượt luôn....... giờ mình lo quá,có mẹ nào giống mình thì giơtay cho mình đỡ lo lấy lai tinh thần nghen
    Chị ơi chị bình tĩnh nha e nghĩ là ko sao đâu mà dịch màu nâu mới lo chứ màu trắng e nghĩ là bình thường mà, của chị xn beta cao như thế thì chị đừng lo lắng gì quá nhé, chúc mấy mẹ con chị bình an trọn vẹn nha.

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catimnho Xem bài viết
    em tháng này em làm thành công như chị nha chị tin em sẽ như vậy mà, em đã vào tới tp chưa hay còn ở hà nội. Chúc em lần này thắng lớn nha đón 1 cặp luôn
    Hi e cũng ước mong sao lời chúc của chị sẽ thành hiện thực . E vẫn đang ở HN chắc phải sau ngày 15/7 này e mới bay vào gặp bác được. Trong í chắc cũng hết mùa măng cụt rồi í chị nhỉ, cam chắc cũng hết mùa rùi, hi. Mùa này trong đó trái cây có nhiều ko chị, chẹp chẹp.

• 102 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunmun8287 Xem bài viết
    Chị ơi chị bình tĩnh nha e nghĩ là ko sao đâu mà dịch màu nâu mới lo chứ màu trắng e nghĩ là bình thường mà, của chị xn beta cao như thế thì chị đừng lo lắng gì quá nhé, chúc mấy mẹ con chị bình an trọn vẹn nha.
    cam ơn em an ủi động viên chị cha,thật ra nếu lần trước ko xảy thì chị ko hoang mang đâu,bg chị hay lắng nghe coi có giống lần trước ko,ma hơi giống là chị lại rung lại lo.....hy vọng như em nói mẹ con chị sẽ bình an trọn vẹn......

• 295 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    C ơi có đau quá ko chị? E bị nó cắn bụng dưới đau phải nín thở nè, ko bít của c đau có phải tử cung co bóp ko nữa. Thấy tình hình của c e hơi lo mà ko biết khuyên ntn.

cám ơn em. Chị cũng bị cắn cắn mấy ngày đầu, ngày thứ 8,9 vài lần bị cắn. Nhưng cảm giác ý khác em ạ, hôm nay c thấy là do co bóp tử cung đấy em ạ. Y như lúc đến kỳ, c uống thuốc cũng thấy đỡ. Kể mà giả dụ phôi bám vào rồi lại bị tử cung đẩy ra thì cũng lo lắng lắm đây.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi linyuan; 04/07/2013 vào lúc 04:38 PM.

• 260 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunmun8287 Xem bài viết
    Hi e cũng ước mong sao lời chúc của chị sẽ thành hiện thực . E vẫn đang ở HN chắc phải sau ngày 15/7 này e mới bay vào gặp bác được. Trong í chắc cũng hết mùa măng cụt rồi í chị nhỉ, cam chắc cũng hết mùa rùi, hi. Mùa này trong đó trái cây có nhiều ko chị, chẹp chẹp.
    còn măng em cũng rẻ lắm 30k, màu này nhiều lắm chôm chôm sầu riêng rẻ lắm nói chung đủ thứ em tha hồ mà ăn.

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Vâng, nếu chị phân biệt được để xử lí thì ko lo. E chúc 2 mẹ con chị khoẻ mạnh nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi linyuan Xem bài viết
    cám ơn em. Chị cũng bị cắn cắn mấy ngày đầu, ngày thứ 8,9 vài lần bị cắn. Nhưng cảm giác ý khác em ạ, hôm nay c thấy là do co bóp tử cung đấy em ạ. Y như lúc đến kỳ, c uống thuốc cũng thấy đỡ. Kể mà giả dụ phôi bám vào rồi lại bị tử cung đẩy ra thì cũng lo lắng lắm đây.

38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé