• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Dấu hiệu có thai sau 1 tuần iui - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 275K Lượt đọc
  • 1.91K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

huhu, me bingo chúc mừng ai vậy. híc? tớ nghe mà cứ như là chúc mừng tớ ấy, hic. mong quá cơ. 1 tuần nữa tớ mới báo cáo kết quả được mẹ nó ak, còn dài lém cơ. mẹ bingo sao rồi?
    me thuyung mai thử sớm cho chính xác nhé. chúc sớm mai 2v nét căng. híc
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic, thay cac mẹ sốt sắng mình cũng đứng ngồi không yên.ngày mai mình mới được 1 tuần.đang định chủ nhật thử que đây các mẹ.mình không thấy dấu hiệu gì rõ rệt, chỉ thi thoảng tức và nhói bụng dưới.các mẹ chưa thành công đừng buồn nhé.chiến đấu tiếp mà. không biết một tuần nữa có sức động viên các mẹ không nên jo phải động viên trước.hic.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cảm ơn nguacon nhé, chủ nhật mình cũng thử đây.. chúc may mắn nhá
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThyDung1 Xem bài viết
    mình cũng đang ngóng đây mấy mẹ ui. mình iu đc 10 ngày r, thử que lên 2v mờ mờ, híc, chẳng bít thế nào, nhưng thấy lo qá có mẹ nào giống mình hok
    mẹ Thydung đã dậy thử chưa? kết quả sao rồi?
    • 65 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chào các chị em, cho mình tham gia với nhé. Hôm 26/9 mình đi làm iui lần 2, mong lắm có ngựa con mang về, ko biết có dc ko, nhưng mà mình chả thấy hiện tượng gì cả. Mình chưa có bầu bao giò nên ko biết thế nào, các mẹ có kinh nghiệm thì chia sẻ với tớ chút nhé. các mẹ làm có bầu bí khi làm iui thì có hiện tg gì ko? hiện tg vào thời điểm nào? liệu sau 4,5 ngày thì có gì ko? sau khi làm iui thì có quan hệ ko? lần 1 iui, bs bảo về nhà quan hệ tối nay và tối mai, t thực hiện đúng thế mà chả dc gì cả. Lần 2 này thì bs ko bảo gì nhưng mình vẫn cứ q.hệ. Liệu nó có bị ra hết ko nhỉ?
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthao1986 Xem bài viết
    chào các chị em, cho mình tham gia với nhé. Hôm 26/9 mình đi làm iui lần 2, mong lắm có ngựa con mang về, ko biết có dc ko, nhưng mà mình chả thấy hiện tượng gì cả. Mình chưa có bầu bao giò nên ko biết thế nào, các mẹ có kinh nghiệm thì chia sẻ với tớ chút nhé. các mẹ làm có bầu bí khi làm iui thì có hiện tg gì ko? hiện tg vào thời điểm nào? liệu sau 4,5 ngày thì có gì ko? sau khi làm iui thì có quan hệ ko? lần 1 iui, bs bảo về nhà quan hệ tối nay và tối mai, t thực hiện đúng thế mà chả dc gì cả. Lần 2 này thì bs ko bảo gì nhưng mình vẫn cứ q.hệ. Liệu nó có bị ra hết ko nhỉ?
    mẹ nó mới được 6 ngày thì chưa có dấu hiệu j đâu, đợi 1 tuần nữa mà thử máu mẹ nó à. mới lần 2 mà, híc. tớ lần 3 này. trước mẹ nó 2 ngày đấy, cũng chẳng có biểu hiện gì cả. mẹ nó chỉ số bao nhiêu? mấy nang, nm dày, tt của ox có tốt ko???? chúc may mắn nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cac me oi.hom nay tron 1 tuan sau iui roi ne.khong biet mot tuan nua se sao day.
    • 248 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Mình ngày thứ 9 sau IUI ko chờ dc nữa đành thử máu
    kq là hcG = 2.34, mình khóc lóc quá trời đất.
    Huhu, vậy là hết hi vọng tháng này rồi phải không các mẹ.
    Mình buồn quá, không biết bao giờ mới đón dc con về đây
    Tuyệt vọng quá.
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ớ, sao lại hết hy vọng nhỉ. mới ngày 9 mà mẹ nó, cố gắng đợi 2, 3 ngày nữa mà thử tiếp mẹ nó à.2,34 cũng ko phải là thấp đâu,
    • 65 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ừ! mẹ nó cố lên, dù chỉ là hi vọng nhỏ thôi cũng phải bắt lấy chứ. phải trấn an tinh thần lại thì con yêu mới về nhanh được, như t đây này, chậm 15 ngày(của t đều 30 ngày như vắt chanh) tg có rồi, chả có hiện tg gì sất, đi thử máu beta = 0,1. Hix! đi khám cùng mẹ chồng, rõ xấu hổ. mẹ nó ngày thứ 9 mà 2,34 thì cứ đợi xem đã nhé. hôm 26 đi làm iui thì A = 5%, B = 28%. trứng 19mm(ngày 24/9),niêm mạc 10mm. Tháng trước làm iui A = 20% còn chả dc. tháng này kém thế nên tớ cũng không thấy khả quan lắm. hix!
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcoi1985 Xem bài viết
    Mình ngày thứ 9 sau IUI ko chờ dc nữa đành thử máu
    kq là hcG = 2.34, mình khóc lóc quá trời đất.
    Huhu, vậy là hết hi vọng tháng này rồi phải không các mẹ.
    Mình buồn quá, không biết bao giờ mới đón dc con về đây
    Tuyệt vọng quá.
    bạn ơi chưa hết hi vọng đâu.2.34 là hình thành phôi rồi ấy chứ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mẹ nguacon sao rồi nhỉ? cập nhật tình hình cái đi
    • 248 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

cám ơn các mẹ đã động viên.
    Dù biết chả hi vọng gì nhưng vẫn cố bám vào ảo tưởng để hi vọng vậy.
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các mẹ sao rồi? mãi chưa thấy ai báo tin vui vậy nhỉ?
    mẹ bingo sao rồi? mẹ Thuydung nữa, nguacon thì chắc chưa thử đâu nhỉ?
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ đâu hết rồi ạ???
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chào các chị! Hôm nay e lại khai quật lại cái topic này, mấy tháng rồi không ai viết thì phải!!! Tình hình là đến hôm nay em đã làm IUI lần đầu được tròn 1 tuần rồi. Ngày nào cũng vào ngắm các bài các chị đăng xem có ai bị giống em không. Hic... em bị đau lưng liên tục từ ngày IUI đến nay, đau như sắp gãy lưng ý và đau bụng 6 hôm trước bụng đau lâm râm nhiều vùng, nhưng hôm nay thì chỉ còn đau phái bên trái và phía bụng dưới thôi, còn lưng vẫn đau, đêm qua em còn đau cả người không ngủ được Sáng hôm qua (ngày thứ 6) và sáng nay (ngày thứ 7) em sốt ruột thử mất 2 que roài, thì cứ để khoảng 3 phút thì vạch thứ 2 hiện lên mờ mờ, màu hồng hồng mờ lắm. Thế là em có hi vọng không các chị??? Ai có kinh nghiệm chỉ em với
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphucmongmanh1221 Xem bài viết
    Các mẹ đâu hết rồi ạ???
    Mẹ bingo tạch rồi mà. Đã bắt đầu chiến đấu lần 4 rồi. Chúc các mẹ may mắn!
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic.chua thay dau hieu gi cac me ah.hnay la ngay thu 8 roi.me hanhphucmongmanh co dau hieu j ko
    • 120 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chẳng có dấu hiệu gì cả, hu. chủ nhật thử nhá. híc
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcoi1985 Xem bài viết
    cám ơn các mẹ đã động viên.
    Dù biết chả hi vọng gì nhưng vẫn cố bám vào ảo tưởng để hi vọng vậy.
    to

To lai nghi me vitcoi co tin vui roi day.vi hom dua ban than cua minh tre kinh 1 tuan ma hcg2,75, nghi tach chac roi.the ma may ngay sau van chua QKD thu lai hcg da tang vun vut day.gio ban ay dang co bau 5 thang roi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)