• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 169K Lượt đọc
  • 834 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 61 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho em hỏi này tí???? em đang lên kế hoạch để săn nghé, xxx được 5,6 ngày thì bụng cứ đau lâm râm, lúc đau lúc không... em lo lắm không biết có bị sao không nữa, em đã bị thai lưu và nạo cách đây 4 tháng. Có mẹ nào biết thì chỉ em với nhé, cảm ơn các mẹ trước, chúc các mẹ mau chống lên 2 vạch...:Applause:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 9,029 Bài viết

• 1,572 Được cảm ơn

Đau bụng râm ran cũng là một trong những dấu hiệu để nhận biết có thai, nhưng đôi khi cũng bị nhầm lẫn với việc sắp QKD. Hàng tháng trước khi QKD mẹ nó có hiện tượng đau bụng như vậy không? Nếu không thì đó là dấu hiệu rất khả quan. Còn nếu hàng tháng cũng bị đau như vậy, thì cần phải chờ ít nhất 7 ngày sau ngày RT( với người nhạy ) hoặc đến ngày QKD dự kiến để thử que, lúc ấy mới biết được.

Chúc mẹ nó 2v tháng này:Angel::Angel::Angel:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flame_vy Xem bài viết
    các mẹ ơi cho em hỏi này tí???? em đang lên kế hoạch để săn nghé, xxx được 5,6 ngày thì bụng cứ đau lâm râm, lúc đau lúc không... em lo lắm không biết có bị sao không nữa, em đã bị thai lưu và nạo cách đây 4 tháng. Có mẹ nào biết thì chỉ em với nhé, cảm ơn các mẹ trước, chúc các mẹ mau chống lên 2 vạch...:Applause:
    chị đừng sốt ruột mà hỏng việc. e nghĩ chị cứ nghĩ nó là đau bụng bình thường đi (cho nghé mau về:Thinking::Smiling
    chúc chị sớm tìm thấy nghé:Laughing:
    l CẦU TRỜI SỚM ĐEM NGHÉ YÊU VỀ CHO CON .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boxitthom Xem bài viết
    Đau bụng râm ran cũng là một trong những dấu hiệu để nhận biết có thai, nhưng đôi khi cũng bị nhầm lẫn với việc sắp QKD. Hàng tháng trước khi QKD mẹ nó có hiện tượng đau bụng như vậy không? Nếu không thì đó là dấu hiệu rất khả quan. Còn nếu hàng tháng cũng bị đau như vậy, thì cần phải chờ ít nhất 7 ngày sau ngày RT( với người nhạy ) hoặc đến ngày QKD dự kiến để thử que, lúc ấy mới biết được.

Chúc mẹ nó 2v tháng này:Angel::Angel::Angel:
    chao chị BXT
    cho e cái link ảnh hôm đi ofline đi mừ. e bận quá mấy hôm sau đó ko lên dd mấy. PM
    nhim_lucky6407@yahoo.com
    l CẦU TRỜI SỚM ĐEM NGHÉ YÊU VỀ CHO CON .

• 973 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flame_vy Xem bài viết
    Tớ cũng đau bụng râm ran nè và đã 2v sau 2 năm chờ con.Có một dấu hiệu mà mình thấy khác nhiều nhất so với sắp qkd là gần ngày qkd âm đạo mình ẩm ướt còn lần này 2v thì rất khô ráo nhé.Nhiều người cũng thế đấy
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 61 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chúc mừng mẹ lethiha5982 nhé!!! em cũng mong như chị lắm vì oxãem sắp phải đi xa rùi... Cảm ơn các mẹ nhiều lắm!!!! chúc các mẹ sớm 2 vạch!!!

• 129 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em uống thuốc tránh thai hàng ngày Diane35 được hơn 1 năm, ngừng thuốc thì vòng kinh ko đều lắm. Có lần chậm đến 10 ngày làm em mừng hụt, lần này em cũng chậm 6 ngày rồi, thấy đầu ngực hơi đau, cũng đau bụng râm ran. Và nghĩ lại thì đúng là nhỏ em gần đây khác trước, rất khô ráo. Hôm qua em thử que lên 2 vạch nhưng chưa chắc chắn nên chưa nói với anh xã, sợ mừng hụt. Em cứ lo ko biết hiện tượng đau bụng râm ran này có ảnh hưởng j ko, cũng tậm tịt lúc đau lúc ko các chị ạ!

• 375 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoatrắng Xem bài viết
    Em uống thuốc tránh thai hàng ngày Diane35 được hơn 1 năm, ngừng thuốc thì vòng kinh ko đều lắm. Có lần chậm đến 10 ngày làm em mừng hụt, lần này em cũng chậm 6 ngày rồi, thấy đầu ngực hơi đau, cũng đau bụng râm ran. Và nghĩ lại thì đúng là nhỏ em gần đây khác trước, rất khô ráo. Hôm qua em thử que lên 2 vạch nhưng chưa chắc chắn nên chưa nói với anh xã, sợ mừng hụt. Em cứ lo ko biết hiện tượng đau bụng râm ran này có ảnh hưởng j ko, cũng tậm tịt lúc đau lúc ko các chị ạ!
    Chúc mừng em gái nhé:Rose::Rose::Rose:, em có thai rồi, sướng ghê. Báo tin cho xã biết đi thôi. Em yên tâm hiện tượng bụng đau lâm dâm là thai đang làm tổ đấy ko sao đâu. Còn nếu bụng đau mà ra kèm máu thì mới sợ em nhé. Chúc 2 mẹ con khoẻ và bình an.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 129 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhung Quắt Xem bài viết
    Chúc mừng em gái nhé:Rose::Rose::Rose:, em có thai rồi, sướng ghê. Báo tin cho xã biết đi thôi. Em yên tâm hiện tượng bụng đau lâm dâm là thai đang làm tổ đấy ko sao đâu. Còn nếu bụng đau mà ra kèm máu thì mới sợ em nhé. Chúc 2 mẹ con khoẻ và bình an.
    Em cảm ơn chị, sáng nay em thử lại 1 que QT nữa cũng vẫn là 2 vạch chị ạ. Hiện tượng của em bây h là, đau đầu ngực (đau hơn mấy hôm trước), hơi sợ mùi các đồ rán, thỉnh thoảng có oẹ khan, buồn ngủ, bụng đau râm ran ... Em chờ mấy ngày nữa đi siêu âm để chắc chắn là con em khoẻ mạnh thì mới báo tin cho gia đình và anh xã biết. Vì gia đình chồng em mong em có baby lắm rồi, dù em mới cưới 11/08 :rolleyes:.

• 329 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Chúc các mẹ đều 2 vạch nhé,mình cũng đang mong quá
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mecunhieu; 24/02/2009 vào lúc 08:11 AM.