• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.9K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 323 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Em mới uống Clomid được tháng đầu tiên, hôm ngày 12 của chu kỳ đi SA thì trứng dc 21mm, bs bảo xxx vào ngày 14, và 15. Nhưng sao từ ngày 13 đến nay bụng em cứ đau râm ran, kiểm tra thì thấy có dịch như lòng trắng trứng í, em nghĩ là trứng rụng, có mẹ nào bị đau bụng vào thời điểm trứng rụng như em không ah, :Worried:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 19,101 Bài viết

• 4,603 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Lavie Xem bài viết
    Em mới uống Clomid được tháng đầu tiên, hôm ngày 12 của chu kỳ đi SA thì trứng dc 21mm, bs bảo xxx vào ngày 14, và 15. Nhưng sao từ ngày 13 đến nay bụng em cứ đau râm ran, kiểm tra thì thấy có dịch như lòng trắng trứng í, em nghĩ là trứng rụng, có mẹ nào bị đau bụng vào thời điểm trứng rụng như em không ah, :Worried:
    Trong khoảng 1 tuần sau khi trứng rụng thì sẽ có hiện tượng bụng đau râm ran bạn nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 756 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của các mẹ trên DD thì trước ngày rụng trứng thường đau bụng dưới. Mẹ nó cứ xxx theo dướng dẫn của bsỹ và chờ kết quả thôi mẹ nó nhé. Mà mẹ nó uống mấy viên clomid mà trứng đẹp thế. Mình tháng này cũng chuẩn bị uống cloimd đây. BS cho 5 viên, Mẹ nó uống mấy viên vậy. Chúc mẹ nó sớm 2v nhé:Rose::Rose::Rose:
    Hạnh phúc là có ai đó để yêu, có gì đó để làm và có gì đó để hy vọng!

• 323 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumi83 Xem bài viết
    Theo kinh nghiệm của các mẹ trên DD thì trước ngày rụng trứng thường đau bụng dưới. Mẹ nó cứ xxx theo dướng dẫn của bsỹ và chờ kết quả thôi mẹ nó nhé. Mà mẹ nó uống mấy viên clomid mà trứng đẹp thế. Mình tháng này cũng chuẩn bị uống cloimd đây. BS cho 5 viên, Mẹ nó uống mấy viên vậy. Chúc mẹ nó sớm 2v nhé:Rose::Rose::Rose:
    Mình uống 10v, mỗi ngày 2v bắt đầu từ ngày thứ 2 của chu kỳ và mẹ nó nhớ uống kèm với E 400 nữa nhé, chúc trứng của mẹ nó sẽ tốt như của mình nhé.

• 756 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Mình uống 10v, mỗi ngày 2v bắt đầu từ ngày thứ 2 của chu kỳ và mẹ nó nhớ uống kèm với E 400 nữa nhé, chúc trứng của mẹ nó sẽ tốt như của mình nhé.
    Cảm ơn mẹ nó. Mình cũng đang uống axit folic. Hi vọng tháng này trứng sẽ tốt (Mình cưới 6 tháng nhưng chưa thấy tháng nào trứng đạt tiêu chuẩn nên phải uống thuốc). Khi nào 2v nhớ báo mẹ nó nhé.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• 3,452 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

nói đến trứng đẹp mà thấy buôn ghê,tháng vừa rồi em có uống pranetal dha,đến ngày 2o của ck trứng đẹp 23x19mm,đến hôm 21 đi Sa thì trứng vừa rụng,bs dăn tối về xxx thế mà vẫn trượt:Sigh:vì những lí do sau;
    -2vc em xxx 3 ngày liền (19-20-21)
    -trứng đẹp quá,vỏ dày,xxx liên tục lam cho TT ko đạt tốt nhất để phá vỡ vỏ trứng mà dẫn đến vẫn QKD:Sick:

• 756 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconnhiulam Xem bài viết
    nói đến trứng đẹp mà thấy buôn ghê,tháng vừa rồi em có uống pranetal dha,đến ngày 2o của ck trứng đẹp 23x19mm,đến hôm 21 đi Sa thì trứng vừa rụng,bs dăn tối về xxx thế mà vẫn trượt:Sigh:vì những lí do sau;
    -2vc em xxx 3 ngày liền (19-20-21)
    -trứng đẹp quá,vỏ dày,xxx liên tục lam cho TT ko đạt tốt nhất để phá vỡ vỏ trứng mà dẫn đến vẫn QKD:Sick:
    Vậy à mẹ nó. Mình nghe các mẹ trên DD nói là không xxx nhiều quá, 2 ngày 1 một lần là được rùi. Mà mẹ nó có biết có mẹ nào uống kích trứng mà trứng vẫn nhỏ không? Mình chuẩn bị uống và lần đầu nên lo quá

• 3,452 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Vậy à mẹ nó. Mình nghe các mẹ trên DD nói là không xxx nhiều quá, 2 ngày 1 một lần là được rùi. Mà mẹ nó có biết có mẹ nào uống kích trứng mà trứng vẫn nhỏ không? Mình chuẩn bị uống và lần đầu nên lo quá
    mình thì ko biết rõ tên chính xác mẹ nào cả,nhưng mình thấy đa số các mẹ uống thuốc kích trứng thì trứng cũng đạt đấy chứ.tháng này đi canh trứng tiếp và mong sao ko qua to đây mẹ nó ạ

• 756 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconnhiulam Xem bài viết
    mình thì ko biết rõ tên chính xác mẹ nào cả,nhưng mình thấy đa số các mẹ uống thuốc kích trứng thì trứng cũng đạt đấy chứ.tháng này đi canh trứng tiếp và mong sao ko qua to đây mẹ nó ạ
    Vậy à. Mà mẹ nó canh như thế nào. Mình đi khám BS này cách mình 100km nên bs chỉ cho thuốc uống mà không dặn dò gì cả. Mình định uống xong là ngày 10 mình đi siêu âm

• 3,452 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Vậy à. Mà mẹ nó canh như thế nào. Mình đi khám BS này cách mình 100km nên bs chỉ cho thuốc uống mà không dặn dò gì cả. Mình định uống xong là ngày 10 mình đi siêu âm
    mình đi Sa canh trứng từ ngày thứ 15 của CK vì KN mình ko đều và bs có cho mình uống thuốc pranetal dha mỗi ngày 1 viên sau ăn no 1-2 tiếng đó.bạn ở đâu mà phải đi khám xa thế?

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9