CHUẨN BỊ MANG THAI

Đau bụng dưới khi có phải dấu hiệu của mang thai

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 242K Lượt đọc
  • 360 Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 697 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangbd1 Xem bài viết
    Tại em chưa bị đau bung giữa kì thế này bao giờ nên cũng chả bít thế nào . E mới bị sảy tự nhiên hồi t5 vì thai kém phát triển và e bị cúm sốt 40độ liền bùn lắm ạ . Mong tưng phút một í ạ . Vc e cưới nhau được gần 1 năm rùi . Thả 6 tháng mới có vây mà sảy . Huuuuuuuu chị cũng đang canh ngựa ạ . Chị đã có cháu nào chưa? Có kinh nghiêm gì k chia sẻ cho e với
    Thương mẹ nó quá, cố gắng lên lại tiếp tục chiến đấu, mới sảy tự nhiên thì cũng phải kiêng khem mẹ nó nhé. 1 lần xa = 3 lần đẻ các cụ nói ko sai đâu. đợi 1 thời gian nữa con yêu lại về thôi
    ID MELINHSEN pass 3B768
    -http://www.webtretho.com/forum/f92/c.../#post30152446
    - Mong ngày 28/8/2014 con yêu cán đích mạnh khỏe bình an cùng mẹ :*
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dạ em cảm ơn mẹ linhsentd . Tháng này em bị đau bung âm ỉ và ngực từ sau hum rung trứng đến giờ người thì nôn nao bùn ngủ kinh khủng . Bị đến hum nay là 10 ngày rùi mà k bít làm sao vì chưa bao giờ e bị thế này cả . Có mẹ thì bảo tạch hĩ có mẹ lại bảo có làm e lo quá trời .ÂD 10 ngay nay khô ráo lắm ạ . Vây mà sáng nay thử 1 v .hix
    • 697 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

mẹ trangbd cứ từ từ, chưa QKĐ chưa thua trận mà, nhưng cũng đừng hồi hộp quá kẻo chu kì kéo dài ngày hơn. mong mẹ nó sớm 2v ( cũng như mình đang mong 2v ^^! )
    ID MELINHSEN pass 3B768
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

chào ngày mới, chúc cả nhà mình những ai đang đợi tin vui sẽ được tin vui, ai đang chờ 2 vạch sẽ sớm có 2 vạch, ai đang tiếp tục chiến đấu cho kỳ mới thì kỳ này cũng có tin vui nhá. Há há há
    CKK 33 ngày
    8/7/2013 : QKĐ
    12/7/2013 : nhận được số 335 may mắn từ mẹ San Thái
    9/8/2013 : dự kiến QKD
    10/8/2013 : chưa thấy gì hết, QKĐ em đừng đến nữa nhé chị xin em đấy. Chưa khi nào chậm dù chỉ 1 ngày. Hồi hộp quá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vâng . E cũng đang cố gắng nhưng sao cứ mong từng phút một i . Nan ghê . Thế mẹ nó cũng đang săn ngựa ạ . Mẹ nó bn tuổi rồi ạ
    • 697 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangbd1 Xem bài viết
    Vâng . E cũng đang cố gắng nhưng sao cứ mong từng phút một i . Nan ghê . Thế mẹ nó cũng đang săn ngựa ạ . Mẹ nó bn tuổi rồi ạ
    Vì tương lai con em phải cố gắng thôi, năm nay mình 28t , già rồi đang cố gắng có 1 bé ngựa mà ko biết có duyên vs bé ấy nwuasx
    ID MELINHSEN pass 3B768
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

28 tuổi bằng tuổi mình mà con gái đã nhớn thế kia rồi. Mình thì mới cưới năm ngoái, hỏng 2 lần. Giờ cũng đang mong lắm, 2 lần trước lướt 1 cái mà có luôn. Hic hic hic
    CKK 33 ngày
    10/8/2013 : chưa thấy gì hết, QKĐ em đừng đến nữa nhé chị xin em đấy. Chưa khi nào chậm dù chỉ 1 ngày. Hồi hộp quá
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cố lên chị nhé . Em với chị cùng cố gắng đon con yêu về nào . Còn 3 ngày nữa hôi hộp hồi hộp . Cảm giác người nóng nóng gai gai lành lạnh ma đo nhiệt độ sáng nay co 36,1 do a . Huhu chúc các mẹ đều 2 v đỏ chót nha .
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

nếu bé đầu của mình mà ko sao thì chắc giờ mình chuẩn bị nằm ổ rồi. Buồn kinh khủng. Tên nick của mình là để đặt cho con đấy chứ
    CKK 33 ngày
    • 341 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham_Ngo_Thien_Duc Xem bài viết
    28 tuổi bằng tuổi mình mà con gái đã nhớn thế kia rồi. Mình thì mới cưới năm ngoái, hỏng 2 lần. Giờ cũng đang mong lắm, 2 lần trước lướt 1 cái mà có luôn. Hic hic hic
    Ban Pham_Ngo_Thien_Duc oi, KKC cua mẹ nó giống mình là ngày 6/6 nè, chúc bạn mau 2v đỏ chót nhé

Chúc cho 2 mẹ con ta mạnh khỏe trong suốt 9m10d và vượt cạn thành công con yêu nhé!
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tinh thần thoải mái lạc quan là dễ dính lắm . Tháng này em k có tháng sau nhất định không thèm để i đến nữa đến đâu thì đến .lo nghĩ nhìu càng mệt hơn . Có mẹ nào bị như em mà có baby không? E Vân bị đau âm i bung dưới chỉ hơi đau thui không đau bằng mấy hum gần rụng trứng .hum nay còn bị đau lưng bên trái chạy dọc xuống tận đùi cơ . Hay e bị bệnh gì rồi các mẹ
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ zany, được mẹ nó ủn mông, em sẽ cán đích sớm giống mẹ nó thoai. ôm hôn thắm thiết mẹ nó cái
    CKK 33 ngày
    • 88 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

cac me oi tu van giup voi....e hoang mang wa. hnay e tre qkd 1 ngay roi ah nhung hqua e thu thi chi 1v nhung nguc e cang dau lam nhiet do van cao thuong thi nhiet do ha xuong la e se qkd a...hom qua em dau bung du doi hon ca dau bung kinh chong e bao dua di bv nhung e thay do nen k di. sau do vai tieng thi e lai bi dau tiep khoang 15' la het nhung hqua den gio e van chua bi. truoc gio neu e qkd la se bi dau lam ram roi se ra kinh thi moi dau nhieu. .e k hieu hien tuong cua e la ntn nua co me nao biet vao day giup e voi e dang qua cac me oi...
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nó hôm nay còn đau như thế nữa không ? Nếu đau quá tốt nhất nên đi viện khám xem nhỡ bị làm sao .mình cũng đang đau bung âm i hôm nay còn đau cả xuống lưng và đùi Mông nữa đây . Lo lắm
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

em vừa nhận đc tin chị bạn sinh năm 76 bị đi mổ cấp cứu, chửa ngoài tử cung bị vỡ ra tùm lum rồi. Sợ quá. CHị này bị 1 lần năm kìa, sau đó may mắn được thằng cu, năm nay lại bị, thế là cắt nốt bên vòi trứng còn lại. Chị ý có hiện tượng đau âm ỉ mấy hôm, đi khám ko phát hiện ra. Thử que 1 vạch. Các mẹ cản thận nhá. Sợ quá phù phù
    CKK 33 ngày
    • 88 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

em vừa nhận đc tin chị bạn sinh năm 76 bị đi mổ cấp cứu, chửa ngoài tử cung bị vỡ ra tùm lum rồi. Sợ quá. CHị này bị 1 lần năm kìa, sau đó may mắn được thằng cu, năm nay lại bị, thế là cắt nốt bên vòi trứng còn lại. Chị ý có hiện tượng đau âm ỉ mấy hôm, đi khám ko phát hiện ra. Thử que 1 vạch. Các mẹ cản thận nhá. Sợ quá phù phù
    troi oi chi lam lo wa e cung vua mo tntc hoi thang 3 cat tai voi phai roi h ma bi nua chac e chet mat cac me ah nhung lan do chua tre kinh la e thu 2v roi ah beta tang veo veo ma s.am thi k thay thai cuoi cung la mo noi soi ah em lo wa cau troi dung co chuyen j voj e nua hnay van bi dau nhung nhe hon ich hon van chua thay mu kqd den oi chac chet mat cac me cuu e voi...
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Mẹ nó bình tĩnh đi. hay đi khám xem sao. Nhưng mà đi khám như chị kia cũng chả phát hiện ra. Vừa gọi lên anh chồng bảo may lên kịp ko bác sĩ bảo cũng khó mà cứu đc. Sao để beta lên ngất ngưởng thế. Mình chỉ thắc mắc sao beta lên thế mà thử que ko lên vạch nhỉ. hay mấy hôm nay bà ý ko thử. đau khoảng 1 tuần rồi đấy. Dã man
    CKK 33 ngày
    • 143 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tình hình dự kiến hnay qkd ghé thăm nhà em mà đợi mãi nó chưa ghé..hy vọng cực kỳ...ngực e vẫn còn căng tức..bụng vẫn âm ỉ...mà e nhất quyết ko thử que...huhuuu...các chị ủn mông cho e đẻ e có thêm hy vọng với ạ..
    • 407 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

1 2 3 hò dô ta ủn mông susu nào, hò dô ta. Thử que đi em, đừng để đầu óc căng thẳng quá. Tuyến yên bị ảnh hưởng là sẽ làm rối loạn kinh nguyệt đấy
    CKK 33 ngày
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 88 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mẹ nó bình tĩnh đi. hay đi khám xem sao. Nhưng mà đi khám như chị kia cũng chả phát hiện ra. Vừa gọi lên anh chồng bảo may lên kịp ko bác sĩ bảo cũng khó mà cứu đc. Sao để beta lên ngất ngưởng thế. Mình chỉ thắc mắc sao beta lên thế mà thử que ko lên vạch nhỉ. hay mấy hôm nay bà ý ko thử. đau khoảng 1 tuần rồi đấy. Dã man
    lan trc e cung vay chua den qkd la e da bi dau du doi nhung van chiu dc ban dem con bi dau nhieu hon nua. ..cu di s.am mai k thay cuoi cung dau wa phai nhap vien theo doi roi mo. ..theo chi ay neu di kham bsi phai cho thu mau chu neu thay beta tang thi bsi se theo doi chu dau de vo nhu vay e nghi chi ay di kham cho k co trach nhiem bsi ay lo la wa kho than chi em phu nu minh...