• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Có phải em đã rụng trứng không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.47K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Xin chào các chị,

Em mới tham gia diễn đàn lần đầu, xin các chị vui lòng truyền giúp em chút kinh nghiệm. Vòng kinh của em bình thường từ 36-41 ngày. Tháng vừa rồi em có kinh từ 19/01, trước đó là 14/12. Nhưng đến ngày 5/02 thi em thấy có chất nhày dai dai như lòng trắng trứng gà, nhưng không trong mà có một chút đục đục vào buổi trưa, đến tối lại có thêm một chút nhưng lại trong hơn, ko màu. Vợ chồng em cũng cố gắng xxx vào ngày đó. Từ hôm đó đến nay,người em cứ nóng hâm hấp vào buổi sáng và chiều tối như là bị sốt,em đo nhiệt độ thì khoảng 36.7 - 37, bình thường của em khoảng 36.1 - 36.4 thôi, ngực thì căng to hơn bình thường nhưng ko đau. Em ko biết thực sự mình có rụng trứng ko? Triệu chứng của em như vậy có khả năng có baby không? Vợ chồng em rất mong mỏi có em bé đã hơn 1 năm nay rồi vẫn chưa thấy. Các chị vui lòng giúp em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có phải em đã mang thai không???

Em bị trễ kinh hơn 2 tháng rùi. Cách đây 3 tuần em thấy mình có biểu hiện giống như có thai vậy. em đã đi kiểm tra(siêu âm và xét nghiệm) nhưng bác sĩ bảo chưa thấy. Giờ đã qua ngày kinh 2 ngày rùi mà em thì vẫn thấy mệt, thậm chí mệt hơn trước, đau bụng dưới rất khó chịu, đặc biệt là lúc đi nhiều...

• Hà Nội: Nỗi ám ảnh nước sinh hoạt bẩn

Nước bị nhiễm bẩn, nước sinh hoạt như nước cống, nước nhiễm độc quá hàm lượng cho phép…là những...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Có phải em đã ngoại tình không các bố mẹ thông thái ơi

Chào cả nhà, em là một quan sát viên chăm chỉ của web này, hiên giờ em đang bức xúc quá. Chuyện là thế này, em lập gia đình được 5 tháng. Trước đây vì không biết nên em đã lỡ quen một người đã có gia đình, khi biết sự thật em đã quyết định thôi, sau đó em quen chồng em bây giờ. Vì mối quan hệ...

• Muốn có bầu, hãy tránh xa mấy món này

Thời buổi hiện đại, có rất nhiều thứ ảnh hưởng đến khả năng mang thai, sinh sản của bạn, đơn cử như...

• 3,759 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rungcaymuoiman Xem bài viết
    Xin chào các chị,

Em mới tham gia diễn đàn lần đầu, xin các chị vui lòng truyền giúp em chút kinh nghiệm. Vòng kinh của em bình thường từ 36-41 ngày. Tháng vừa rồi em có kinh từ 19/01, trước đó là 14/12. Nhưng đến ngày 5/02 thi em thấy có chất nhày dai dai như lòng trắng trứng gà, nhưng không trong mà có một chút đục đục vào buổi trưa, đến tối lại có thêm một chút nhưng lại trong hơn, ko màu. Vợ chồng em cũng cố gắng xxx vào ngày đó. Từ hôm đó đến nay,người em cứ nóng hâm hấp vào buổi sáng và chiều tối như là bị sốt,em đo nhiệt độ thì khoảng 36.7 - 37, bình thường của em khoảng 36.1 - 36.4 thôi, ngực thì căng to hơn bình thường nhưng ko đau. Em ko biết thực sự mình có rụng trứng ko? Triệu chứng của em như vậy có khả năng có baby không? Vợ chồng em rất mong mỏi có em bé đã hơn 1 năm nay rồi vẫn chưa thấy. Các chị vui lòng giúp em với.
    Đợi khi sau khi xxx 1 tuần bạn mua QT về thử là biết ngay bạn ạ, mà mình nghĩ là mới có mấy ngày thì chưa thể có hiện tượng gì đâu bạn ạ, có chăng hiện tượng đấy là hiện tượng rụng trứng thôi. Bạn đừng lo lắng quá, chúc may mắn nha.
    Hạnh Phúc Của Mẹ Là Khi Các Con Cười
    Mẹ Yêu Lắm Hai Chàng Trai Bé Nhỏ Của Mẹ
    • 1,305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Xin chào các chị,

Vậy là bạn RT cùng ngày với mình ấy , bây giờ mình cũng cảm giác hâm hâm nóng , nhưng đo chỉ là dấu hiệu sau khi RT thôi ,nếu có thai thì bạn có thể có những dấu hiệu đặc trưng sau đây , cảm,viêm họng , sốt, đi tiểu nhiều , còn một số dấu hiệu khác nhưng nói chung hoàn toàn giống bị QKD . Có thể mình mong quá nên cảm thấy đủ triệu chứng cả . Mình nè mỗi tháng 1 triệu chứng ốm nghén . Nhưng cuối QKD vẫn đến thăm . Nên mẹ nó cứ thoải mái sau 10 ngày RT mẹ nó có thể thử được rồi đấy . Chúc mẹ nó thấy được 2v
    "Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác ."

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều lắm. Vì nội tiết của em ko tốt lắm, nên rất khó xác định mình có rụng trứng ko. Chúc các mẹ một năm mới sức khỏe và thành đạt.
    • 269 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Xin chào các chị,

Chúc mừng e! Khả năng có baby là rất lớn rồi đó! Chỉ có điều con trai hay con gái thì chưa biết đc. Chị trước cũng giống em. Ăn mừng đi là vừa