• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Có chị nào làm thụ tinh ống nghiệm ở bệnh viện Hùng Vương ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

• 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Mình muốn biết thông tin về tỉ lệ làm thụ tinh ống nghiệm ở bệnh viện Hùng Vương, ko biết tỉ lệ có bằng bệnh viện Từ Dũ hay ko? Bác sỹ bên đó tay nghề có bằng các bác sỹ bên Từ Dũ hay ko? Mình muốn thử đổi bệnh viện để làm xem có kết quả hay ko vì bản thân mình đã làm ở Từ Dũ 4 lần nhưng ko có thai. Các chị cho mình biết với nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6,187 Bài viết

• 1,208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo75 Xem bài viết
    Mình muốn biết thông tin về tỉ lệ làm thụ tinh ống nghiệm ở bệnh viện Hùng Vương, ko biết tỉ lệ có bằng bệnh viện Từ Dũ hay ko? Bác sỹ bên đó tay nghề có bằng các bác sỹ bên Từ Dũ hay ko? Mình muốn thử đổi bệnh viện để làm xem có kết quả hay ko vì bản thân mình đã làm ở Từ Dũ 4 lần nhưng ko có thai. Các chị cho mình biết với nhé!
    Vừa rồi mình có đọc 1 thông tin về TTTON tại BV HV kết hợp với BV TD nuôi trứng non. ...vv..

Mình chưa làm TTTON hay nói đúng hơn là sẽ làm trong tương lai. Nên, nếu là mình, mình sẽ lên BV HV hỏi thông tin.

Chúc meo 75 may mắn
    • 338 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

• 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khunglongdo Xem bài viết
    Bạn vào đây xem:
    http://www.ivftudu.com.vn/
    Trang Web này của bệnh viện Từ Dũ, mình cần thông itn về bệnh viện Hùng Vương. Có chị nào biết giúp mình với.
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ai MyMoen Xem bài viết
    Vừa rồi mình có đọc 1 thông tin về TTTON tại BV HV kết hợp với BV TD nuôi trứng non. ...vv..

Mình chưa làm TTTON hay nói đúng hơn là sẽ làm trong tương lai. Nên, nếu là mình, mình sẽ lên BV HV hỏi thông tin.

Chúc meo 75 may mắn
    Cảm ơn MyMoen,
    Nhưng mà trứng non chỉ áp dụng cho các trường hợp các chị bị buồng trứng đa nang, mình thì ko có nhiều trứng nên ko áp dụng phương pháp này được. MyMoen cũng sắp đi điều trị phải ko? Chúc may mắn nha!
    • 180 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo75 Xem bài viết
    Câu hỏi này của bạn rất cần thiết cho những ai muốn làm TTON, mình cũng đã từng làm ở TD, 3 lần, nhưng đều thất bại. Mình đang chuẩn bị làm lần thứ 4, nhưng mình vẫn quyết định tại TD, duy nhất cũng là TD. Mình không biết bạn nghĩ sao, nhưng với những thông tin mình biết thì đây là nơi có tỷ lệ thành công cao đầu tiên ở VN, còn BV. HV có lẽ bây giờ có tỷ lệ thành công cũng tương đương, song niềm tin mình vào BV TD vẫn chưa thay đổi, mình vẫn tin BS LAn sẽ cố gắng hết mình để mỗi chúng ta có em bé thôi , có lẽ chúng ta chưa được may mắn....
    BẠn sinh năm 1975 ???
    Bạn dự định khi nào sẽ làm lại ???
    04 lần qua, bạn đều làm lại từ đầu hay trữ phôi ??? có lần nào bạn đậu không ??? thông tin cho mình biết với nhé. thân mến
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEOMAP Xem bài viết
    Câu hỏi này của bạn rất cần thiết cho những ai muốn làm TTON, mình cũng đã từng làm ở TD, 3 lần, nhưng đều thất bại. Mình đang chuẩn bị làm lần thứ 4, nhưng mình vẫn quyết định tại TD, duy nhất cũng là TD. Mình không biết bạn nghĩ sao, nhưng với những thông tin mình biết thì đây là nơi có tỷ lệ thành công cao đầu tiên ở VN, còn BV. HV có lẽ bây giờ có tỷ lệ thành công cũng tương đương, song niềm tin mình vào BV TD vẫn chưa thay đổi, mình vẫn tin BS LAn sẽ cố gắng hết mình để mỗi chúng ta có em bé thôi , có lẽ chúng ta chưa được may mắn....
    BẠn sinh năm 1975 ???
    Bạn dự định khi nào sẽ làm lại ???
    04 lần qua, bạn đều làm lại từ đầu hay trữ phôi ??? có lần nào bạn đậu không ??? thông tin cho mình biết với nhé. thân mến
    Chào MEOMAP,
    cả 4 lần mình làm đều bằng phôi tươi, có lần thứ mình đậu nhưng máu 151 miu/ml nên bị xảy. MEOMAP cũng vậy à
    • 150 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có mẹ nào làm tton tại bệnh viện Hùng Vương chưa ạ? Em đang chuẩn bị làm tton xin trứng ở bệnh viện Hùng Vương mà ko biết trình tự làm và thủ tục như thế nào. Mẹ nào có kinh nghiệm vui lòng chỉ giúp em với ạ. Em cảm ơn rất nhiều
    :Clown: :Clown: :Clown: :Clown: :Clown: :Clown: :Clown: :Clown: :Clown:
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Sao ko thấy mẹ nào cả nhỉ!
    Trường kỳ kháng chiến, nhất định thắng lợi!
    • 16 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em vừa mới làm TTTON ở bv HV, tỷ lệ thành công ở đây là 35%, em vừa rồi chuyển phôi tươi nhưng đã thất bại rồi, dự định tháng tới em sẽ chuyển phôi trữ. Mẹ nào có kinh nghiệm về việc chuyển phôi trữ thì cho em xin với nha. Em cảm ơn nhiều.
    • 82 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Mình làm tton ở hùng vương, ivf 1 lần thành công, mình được song thai.
    Mình xin số đt 8 người cùng tton với mình thì hiện tại có 4 người thành công (ko kể mình), các mẹ và mình đều chuyển phôi trữ mà thành công đó, còn 4 người còn lãi là 1 người qua bác sĩ Lan chuyển phôi tươi cũng thành công, 3 người còn lại đều còn phôi trữ ,vài tháng nữa họ mới chuyển tiếp
    http://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=918
    S.BO nb:2kg, 1 tháng: 3kg, 2 tháng: 5kg, 3 tháng: 6kg, 4 tháng: 7kg, 5 tháng: 7,5kg, 6 tháng:8kg, 7 tháng:8,4kg, 8 tháng:8,6kg, 9 tháng 8,9kg, 12 tháng:10,4kg, 13 tháng: 10,5kg
    S.TIN nb:1,2kg, 1 tháng: 1,7kg, 2 tháng: 3kg, 3 tháng: 4kg, 4 tháng: 5,2kg, 5 tháng: 6kg, 6 tháng:6,4kg, 7 tháng: 6,9kg, 8 tháng: 7,3 kg, 9 tháng : 7,6kg, 12 tháng: 9,7kg, 13 tháng: 10,3kg
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Benh vien Anh sinh lam co Tot khong
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, Em chuẩn bị làm tton ở từ dũ. Bác sĩ nói đến ngày kinh đầu tiên của tháng 5/2014, 2 vợ chồng vô. E ở nha trang đi lại khá xa. Các chị cho em hỏi vô từ những ngày đầu thế để làm gì,? phải ở lại luôn hay sao ạ?
    cảm ơn các chị