• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Có ai uống thuốc bắc ở "cao chánh đường " trị hiếm muộn thành công ko cho mình kinh nghiệm với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 78.1K Lượt đọc
  • 372 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

xin chào các mẹ mình là thành viên mới của Diễn đàn,hôm nay mình mở topic này để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm của các mẹ về việc uống thuốc bắc trị hiếm muộn của mình cũng như các mẹ khác trên diễn đàn.:Smiling: các mẹ ơi vc mình đã cưới nhau gần 4 năm mà chưa có em bé, mình đã đi khám HM ở TUDU kết quả là mình BTĐN còn o xã TTY nhẹ và được chỉ định làm IUI vào cuối năm ngoái nhưng ko thành, khi thất bại mình thật sự rất buồn,vì mình đặt hy vọng nhiều vào lần đó, có lẽ do căng thẳng tinh thần ...huhu:Sad::Sad: sau khi thu thập kinh nghiệm của các mẹ trên diễn đàn mình biết được địa chỉ bốc thuốc bắc CAO CHÁNH ĐƯỜNG của ông lang LÝ và mình đã uống được 12 thang có con của thầy, đã trễ kinh tính theo kỳ kinh cuối là 7 ngày rùi nhưng mình thử que chỉ 1v thôi, qua đây mình cũng xin cám ơn diễn đàn, nhờ có d đàn mình đã học được nhiều kinh nghiệm hữu ích.hihi..:Silly::Silly:các mẹ ơi có mẹ nào đã uống thuốc bắc ở CAO CHÁNH ĐƯỜNG và bị BTĐN như mình mà thành công ko?? à mà bị BTĐN như mình thì các mẹ uống khoảng bao nhiêu thang là có vậy,và nếu có thì trễ kinh khoảng bao nhiêu ngày thì các mẹ biết mình có thai vậy?? hihi...:Silly:cám phiền các mẹ nhé vì mình hỏi hơi bị nhìu...:Silly:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,620 Bài viết

• 1,119 Được cảm ơn

hi chị, e cũng uống thuốc ở CCD và đã thành công. tiếc là ko giữ được bé. bây giờ e mới bốc 10 thang bổ khí huyết, thầy bảo xong 10 thang này là chờ có thai thôi, ko cần uống gì nữa.:Battin ey::Battin ey: mong được đúng như lời thầy. chị cứ yên tâm uống nhé, mà TT của ox chị có tốt ko? nếu ko thì cả hai đều uống sẽ tốt hơn.

• 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

cám ơn LOLEMBUI đã chia sẽ với mình, mình cũng hy vọng điều kỳ diệu sẽ đến với mình lắm hihi:Battin ey::Battin ey: vậy em có bị BTĐN như chị ko vậy, lúc trước vc chị cùng đi bốc thuốc ,thầy bắt mạch và cho o xã chị uống chỉ có 5 thang, còn chị 12 thang, chiều chị mới gọi điện lên thầy bảo nếu tuần sau ko có sẽ quay lại hihi...chúc cho chị em mình mau 2v:Laughing::Laughing: à mà em HM mấy năm rùi chứ chị thì gần 4 năm rùi đấy.huhu:Battin ey::Battin ey:
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

à mà em có thai mấy tháng mà ko giữ được vậy ? tiếc quá ha ,thôi thua keo này ta bày keo khác nhé!!!:Clown::Clown::Thinking:
    • 1,620 Bài viết

• 1,119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minh 1981 Xem bài viết
    cám ơn LOLEMBUI đã chia sẽ với mình, mình cũng hy vọng điều kỳ diệu sẽ đến với mình lắm hihi:Battin ey::Battin ey: vậy em có bị BTĐN như chị ko vậy, lúc trước vc chị cùng đi bốc thuốc ,thầy bắt mạch và cho o xã chị uống chỉ có 5 thang, còn chị 12 thang, chiều chị mới gọi điện lên thầy bảo nếu tuần sau ko có sẽ quay lại hihi...chúc cho chị em mình mau 2v:Laughing::Laughing: à mà em HM mấy năm rùi chứ chị thì gần 4 năm rùi đấy.huhu:Battin ey::Battin ey:
    e cũng BTDN lun, e theo BS Cảnh ở TD chị ah. đợt rùi ox cũng uống 5 thang là e có thai đấy, thuốc ò ox là thuốc bổ cả đấy, nên chị nếu chưa đến ngày RT thì chị cứ đến bốc tiếp về uống đi.chị nhìn sticker là bít em mong bé bao lâu liền ah.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

chị cám ơn LOLEM nhiều nhe, tuầu sau chắc chị sẽ đến thầy thử xem sao, nếu thầy cho thuốc chị sẽ uống tiếp, vậy lần trước em uống mấy thang vậy, chúc em may mắn nhé!!:Laughing::Laughing:
    • 100 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chào các Mẹ,Mình là thành viên mới mình cũng đang định uống thuốc Bắc ở cao Chánh đường đây,nhưng không biết thế nào,mình đã có một bé trai 7 tuổi nhưng mình muốn sinh bé thứ 2 nữa nhưng sao thấy khó có bầu quá,mình cũng đã sẩy thai 2 lần rồi cách đây 2 năm ,không biết chổ Cao Chánh đường co khám và hốt thuốc cho trường hợp của mình không nhỉ
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuda Xem bài viết
    Chào các Mẹ,Mình là thành viên mới mình cũng đang định uống thuốc Bắc ở cao Chánh đường đây,nhưng không biết thế nào,mình đã có một bé trai 7 tuổi nhưng mình muốn sinh bé thứ 2 nữa nhưng sao thấy khó có bầu quá,mình cũng đã sẩy thai 2 lần rồi cách đây 2 năm ,không biết chổ Cao Chánh đường co khám và hốt thuốc cho trường hợp của mình không nhỉ
    chào chị,bé trai chị đã 7 tuổi chắc chị lớn hơn em nhìu,hihi, theo như em được biết khi thu thập thông tin trên trang web này thì nhà thuốc CAO CHANH ĐƯỜNG trị hiếm muộn, chửa sẩy thai và canh trai gái hay lắm đấy, chị cứ đến đó bốc thuốc thử xem sao nhé, em cũng đang uống thuốc ở đó,:Smiling:chúc chị thành công:Laughing::Laughing:
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nghe giới thiệu chỗ này nhiều lắm rồi, anh trong cty cũng uống và có baby đó. Mình lập gia đình 8 tháng và cũng chiến đấu oanh liệt 8 tháng luôn, đi siêu âm canh trứng nữa. Cuối cùng... cũng rớt đài. :Crying::Crying::Crying: Định qua đó bốc thuốc mà ox không chịu nè, nói đi khám Tây Y trước....
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacat80 Xem bài viết
    Mình nghe giới thiệu chỗ này nhiều lắm rồi, anh trong cty cũng uống và có baby đó. Mình lập gia đình 8 tháng và cũng chiến đấu oanh liệt 8 tháng luôn, đi siêu âm canh trứng nữa. Cuối cùng... cũng rớt đài. :Crying::Crying::Crying: Định qua đó bốc thuốc mà ox không chịu nè, nói đi khám Tây Y trước....
    chào bạn, HOA CAC theo mình thì bạn nên đợi thêm thời gian nữa thử xem sao, vì vc xxx trên 1 năm ko áp dụng bpháp tr thai nào thì mới được coi là HM, cám ơn bạn đã tiếp thêm niềm tin về việc uống thuốc bắc ở CCD ..hihi:Silly::Silly: theo mình thì vc bạn nên đi khám tây y trước xem có v đề gì ko, sau đó sẽ tìm hướng điều trị thích hợp ,chúc bạn thành công:Clown:rooling:

CON YÊU MAU VỀ VỚI BA MẸ NHÉ!!!!:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1,620 Bài viết

• 1,119 Được cảm ơn

chị cám ơn LOLEM nhiều nhe, tuầu sau chắc chị sẽ đến thầy thử xem sao, nếu thầy cho thuốc chị sẽ uống tiếp, vậy lần trước em uống mấy thang vậy, chúc em may mắn nhé!!:Laughing::Laughing:
    em đang uống 10thang đầu tiên chị ah, lần trước thì chỉ ox uống, sau 5thang thì 2v đấy chị.kiên trì uống thuốc nhé.:Rose:

• 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolembui Xem bài viết
    em đang uống 10thang đầu tiên chị ah, lần trước thì chỉ ox uống, sau 5thang thì 2v đấy chị.kiên trì uống thuốc nhé.:Rose:
    cám ơn em, chị cũng trường kỳ kháng chiến nhất định thành công mà hi..:Angel::Angel: chúc cho chị em mình mau mau 2v thôi...:Laughing::Laughing::Clown:
    • 2,127 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

@ all: Mình thì thử đủ loại nhé. Thuốc bắc Cao Chánh Đường (12 thang), đi chùa, đi nhà thờ, uống nước Thánh ???, thuốc Tây (chữa HM ở Từ Dũ) ---> 1 bé trai sau IUI (có thai ngay lần đầu). Các bạn cố gắng, tin tưởng và hy vọng nhưng ko được nôn nóng. Àh mà nhắn các bạn chữa HM ở Từ Dũ thì hỏi canh ngày BS Quý làm việc để khám và thực hiện IUI nhé. BS này làm cho mình cực kỳ nhiệt tình và mát tay. Chúc các bạn thành công:Rose::Rose:
    • 745 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

xin chào các mẹ mình là thành viên mới của Diễn đàn,hôm nay mình mở topic này để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm của các mẹ về việc uống thuốc bắc trị hiếm muộn của mình cũng như các mẹ khác trên diễn đàn.:Smiling: các mẹ ơi vc mình đã cưới nhau gần 4 năm mà chưa có em bé, mình đã đi khám HM ở TUDU kết quả là mình BTĐN còn o xã TTY nhẹ và được chỉ định làm IUI vào cuối năm ngoái nhưng ko thành, khi thất bại mình thật sự rất buồn,vì mình đặt hy vọng nhiều vào lần đó, có lẽ do căng thẳng tinh thần ...huhu:Sad::Sad: sau khi thu thập kinh nghiệm của các mẹ trên diễn đàn mình biết được địa chỉ bốc thuốc bắc CAO CHÁNH ĐƯỜNG của ông lang LÝ và mình đã uống được 12 thang có con của thầy, đã trễ kinh tính theo kỳ kinh cuối là 7 ngày rùi nhưng mình thử que chỉ 1v thôi, qua đây mình cũng xin cám ơn diễn đàn, nhờ có d đàn mình đã học được nhiều kinh nghiệm hữu ích.hihi..:Silly::Silly:các mẹ ơi có mẹ nào đã uống thuốc bắc ở CAO CHÁNH ĐƯỜNG và bị BTĐN như mình mà thành công ko?? à mà bị BTĐN như mình thì các mẹ uống khoảng bao nhiêu thang là có vậy,và nếu có thì trễ kinh khoảng bao nhiêu ngày thì các mẹ biết mình có thai vậy?? hihi...:Silly:cám phiền các mẹ nhé vì mình hỏi hơi bị nhìu...:Silly:

Cho mình xin địa chỉ vào giờ khám của Cao Chánh Đường đi bạn? có phải ở Phạm Văn Hai ko?
    • 1,905 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

mình đã từng uống 3thang ở đây và có bé sau đó (nhưng lần đấy k giữ được). mình thực sự k biết có phải do thuốc k.
    theo mình, ở đấy thầy có bài thuốc gia truyền cho nhanh thụ thai, nhưng k điều chỉnh theo cơ địa mỗi người đâu. ai thầy cũng có 1 bài thuốc viết sẵn trong sổ, cứ vậy mà đưa ra quầy bốc thôi. bắt mạch chỉ là bắt mạch, k có ý nghĩa gì.
    còn việc đoán trai gái thì cũng k đúng đâu. mình mong con nào thì thầy nói con đấy thôi. mọi người thử xem.
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Susu's Mami Xem bài viết
    Cho mình xin địa chỉ vào giờ khám của Cao Chánh Đường đi bạn? có phải ở Phạm Văn Hai ko?
    bạn ơi giờ khám CCD là sáng từ 7h đến 11h30, chiều từ 2h - 4h30(thứ 2-thứ 6), thứ 7 là7giờ-4 giờ,chu nhật nghỉ đó bạn,mình nhớ là vậy, để chắc chắn bạn có thể gọi điện đến trước thử xem sao nhé,số điện thoại CCD là: 38420573. .
    Địa chỉ CCD :165, đường Phạm Văn Hai, P5, QTB,TPHCM..chúc bạn may mắn nhé..:Angel::Angel:
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi a white mouse Xem bài viết
    @ all: Mình thì thử đủ loại nhé. Thuốc bắc Cao Chánh Đường (12 thang), đi chùa, đi nhà thờ, uống nước Thánh ???, thuốc Tây (chữa HM ở Từ Dũ) ---> 1 bé trai sau IUI (có thai ngay lần đầu). Các bạn cố gắng, tin tưởng và hy vọng nhưng ko được nôn nóng. Àh mà nhắn các bạn chữa HM ở Từ Dũ thì hỏi canh ngày BS Quý làm việc để khám và thực hiện IUI nhé. BS này làm cho mình cực kỳ nhiệt tình và mát tay. Chúc các bạn thành công:Rose::Rose:
    Cám ơn bạn CHuột TRắng đã ghé thăm ngôi nhà mới của mình và chia sẽ kinh nghiệm về điều trị HM nhé, vậy sau khi bạn uống thuốc CAO Chanh Đường bao lâu thì bạn làm IUI vậy, vì mình cũng được biết trên diễn đàn này các mẹ sau khi uống thuốc CCD sẽ làm cho nội mạc tử cung mình dày lên và dễ thụ thai hơn khi IUI phải ko Bạn,rooling:rooling:chúc gia đình bạn hạnh phúc.. à mà bé trai bạn trông dễ thương quá ha. . mình ước được như bạn.. hihi rooling:rooling:
    • 272 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi twig Xem bài viết
    mình đã từng uống 3thang ở đây và có bé sau đó (nhưng lần đấy k giữ được). mình thực sự k biết có phải do thuốc k.
    theo mình, ở đấy thầy có bài thuốc gia truyền cho nhanh thụ thai, nhưng k điều chỉnh theo cơ địa mỗi người đâu. ai thầy cũng có 1 bài thuốc viết sẵn trong sổ, cứ vậy mà đưa ra quầy bốc thôi. bắt mạch chỉ là bắt mạch, k có ý nghĩa gì.
    còn việc đoán trai gái thì cũng k đúng đâu. mình mong con nào thì thầy nói con đấy thôi. mọi người thử xem.
    vậy là bạn đã có thai sau khi uống thuốc đó chứ!! thế trước khi đó vc bạn có đi khám ở đâu ko?, có vấn đề gì ko , khi đó bạn đã HM mầy năm rùi vậy :Smiling: chứ mình thì BTDN ông xã TTY nhẹ, đã chiến đấu gần 4 năm , đã từng IUI 1lần rùi mà chưa thành công huhu:Sad::Sad: mình cũng đồng ý với bạn, khi ngồi chờ bốc thuốc mình thấy hình như thầy chỉ có 1 bài thuốc gia truyền cho tất cả cho mọi người HM thì phải,hihi:Laughing::Laughing:mình hy vọng cơ địa mình hạp thuốc, à mà mình uống thuốc ở đây đã trễ 2 tuần so với kỳ kinh cuối rùi mà thử que chẳng thấy gì cả.huhu:Angel::Angel:
    À thế mẹ nó giờ đã săn được mấy nghé rùi nhỉ hihi:Clown::Clown: mình hỏi hơi bị nhìu..
    • 2,127 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

Cám ơn bạn CHuột TRắng đã ghé thăm ngôi nhà mới của mình và chia sẽ kinh nghiệm về điều trị HM nhé, vậy sau khi bạn uống thuốc CAO Chanh Đường bao lâu thì bạn làm IUI vậy, vì mình cũng được biết trên diễn đàn này các mẹ sau khi uống thuốc CCD sẽ làm cho nội mạc tử cung mình dày lên và dễ thụ thai hơn khi IUI phải ko Bạn,rooling:rooling:chúc gia đình bạn hạnh phúc.. à mà bé trai bạn trông dễ thương quá ha. . mình ước được như bạn.. hihi rooling:rooling:
    Uống thuốc CCĐ xong khoảng 1 tháng sau là mình đi IUI liền. Mới đầu cũng định uống thêm CCĐ vì mọi người nói thuốc Bắc phải uống liên tục cả trăm thang thì mới có kết quả nhưng ox ko đồng ý bảo vô BV cho chắc nên uống xong là làm IUI liền. Cám ơn lời chúc của bạn, bé trai dễ thương thì ok nhưng gia đình hạnh phúc thì e rằng phải xem lại :Sad::Sad::Sad:. Dù gì thì cũng chúc thiên thần sẽ đến với gia đình bạn trong 1 ngày thật gần.
    • 7,679 Bài viết

• 2,834 Được cảm ơn

chào chị,bé trai chị đã 7 tuổi chắc chị lớn hơn em nhìu,hihi, theo như em được biết khi thu thập thông tin trên trang web này thì nhà thuốc CAO CHANH ĐƯỜNG trị hiếm muộn, chửa sẩy thai và canh trai gái hay lắm đấy, chị cứ đến đó bốc thuốc thử xem sao nhé, em cũng đang uống thuốc ở đó,:Smiling:chúc chị thành công:Laughing::Laughing:
    Cho mình xin địa chỉ nhà thuốc này nhé! Mình thèm con gái lắm lắm...