Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 248K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 161 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hôm qua em đi chụp tử cung vòi trứng thì bị ra máu, đến hôm nay vẫn không hết. Em đang lo quá không biết có bị làm sao không. Chị nào có kinh nghiệm về việc này chỉ cho em với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 163 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DONGNOI
    Hôm qua em đi chụp tử cung vòi trứng thì bị ra máu, đến hôm nay vẫn không hết. Em đang lo quá không biết có bị làm sao không. Chị nào có kinh nghiệm về việc này chỉ cho em với.
    Thế bạn đã uống KS liều cao chưa. Hồi mình chụp, mình chỉ ra một chút rồi hết không bị ra nhiều như bạn.
    Bình yên, bình yên rất gần...

• 262 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình hỏi chụp tử cung, vòi trứng là chụp bằng phương pháp gì? Ở đâu? Chụp để xác định bệnh gì?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 161 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình chụp để xem vòi trứng có thông không ý mà. Chụp ở 103 Bà Triệu. Mình đang uống thuốc kháng sinh đây. Bây giờ không bị ra máu nữa. Cầu trời không bị làm sao.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình chụp để xem vòi trứng có thông không ý mà. Chụp ở 103 Bà Triệu. Mình đang uống thuốc kháng sinh đây. Bây giờ không bị ra máu nữa. Cầu trời không bị làm sao.
    Mình cũng đã chụp TCVT ở 103 Bà triệu, sau đó cũng ra máu. Mình có hỏi bác Xiêm (là bs chỉ định mình chụp), bác nói là do mình chưa sạch kinh hẳn, mặc dù mình đã hết kinh được 2 ngày, bác bảo là không sao. :1: nên mình cũng yên tâm.

• 161 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mầm
    Mình cũng đã chụp TCVT ở 103 Bà triệu, sau đó cũng ra máu. Mình có hỏi bác Xiêm (là bs chỉ định mình chụp), bác nói là do mình chưa sạch kinh hẳn, mặc dù mình đã hết kinh được 2 ngày, bác bảo là không sao. :1: nên mình cũng yên tâm.
    Bạn cũng bị như thế à. Mình cũng đỡ lo hơn rồi. Cảm ơn Mầm nhé. Bạn có tin vui chưa

• 232 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Truoc khi chup X-quang bac sĩ sẽ cho uống kháng sinh và hinh như có cả thuốc giảm đau nữa Lúc mình chụp xong cũng bị chảy máu..hic.. tuy nhiên chỉ ra sau đó và vài tiếng sau thì hết rồi. Đó là do thao tác của bác sĩ gây xuất huyết chứ mình đã "khô ráo sạch sẽ" được 2 ngày rồi.

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn cũng bị như thế à. Mình cũng đỡ lo hơn rồi. Cảm ơn Mầm nhé. Bạn có tin vui chưa

Mình vẫn chưa có bạn ạ. Tháng nào cũng hồi hộp đợi chờ đây! :1:

• 118 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi, cho em hỏi với, sau hôm em đi chụp TC-VT về đến nay cứ bị đau bụng, tức tức khó chịu quá, không biết em có bị làm sao không nhỉ? Người lúc nào cũng thấy đau, hay do em bị ảnh hưởng từ hôm đi chụp về nhỉ? Có ai bị trường hợp giống như em ko, hôm chụp bị đau quá bây giưò em chẳng dám đến bsi nữa đâu, sợ lắm. Giúp em với

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, Hôm trước mình đi chụp về cũng bị đau đấy, nhg không phải đau ngay lúc đấy mà khoảng mấy tiếng sau mới đau, cũng bị đau mất 2 ngày đấy nhg may la kết quả bình thg, ko sao cả. Mình được bác sĩ cho uống kháng sinh và Enervon C. Lúc đầu mình đau cũng thấy lo lắm nhg hỏi mấy người đã từng chụp thì ai cũng bị đau, nguyên nhân là do loại thuốc họ bơm vào tử cung mình lúc chụp, mình cũng ko rõ lắm :4:. Nhg mình nghĩ nếu kết quả của bạn tốt thì cứ vô tư đi, chịu khó nghỉ ngơi. Còn nếu vẫn đau kéo dài thì nên hỏi lại bác sĩ cho an tâm. Chúc bạn mau khoẻ.