CHUẨN BỊ MANG THAI

Cách điều trị buồng trứng đa nang!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em xin phép mở topic mới để các mẹ có cùng triệu chứng vào trao đổi kinh nghiệm. Đồng thời mong nhận được ý kiến của mọi người!
    Em theo dõi trứng 3 tháng nay, lần nào bs cũng bảo có nhiều nang nhỏ li ti trong buồng trứng nhưng không có nang vượt trội. Bs đang nghi ngờ là kinh thưa (chu kì của em thường 40 ngày) và buồng trứng đa nang. Em đã bị thai lưu và phải hút vào tháng 3 vừa rồi.
    Các chị trong dd có ai có kinh nghiệm về việc này thì giúp em với? Bệnh này có chữa trị được không ạ? Có phải em bị như vậy là do đợt hút thai vừa rồi không?
    Em cảm ơn mọi người!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa dê Dairygoat cùng mẹ thi tài làm quà trung thu tặng con

Các bố, các mẹ thân mến! Tạo sân chơi ý nghĩa dịp trung thu, gắn kết yêu thương giữa cha mẹ với...

• bị buồng trứng đa nang muốn có con phải dùng cách nào ?

các mẹ ơi , mình có 1 cô em gái bị bệnh buồng trứng đa năng , lấy chồng 6 năm mà cần chưa có con . đã đi chữa khắp các kiểu rùi . vừa rồi em mình nghe giới thiệu đến gặp bác sĩ diệp . về thấy con em mình lại tràn trề hi vọng . bác sĩ cho nó uống duinum và thuốc aspegic trong năm ngày kể từ ngày...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Bệnh buồng trứng đa nang (Phần 1)

Chào các chị, em rất muốn được làm mẹ như các chị đang tham gia diễn đàn này, nhưng đã gần 3 năm rồi mà mong ước đó vẫn còn xa vời quá! Em đã từng có thai 2 lần nhưng đều bị thai lưu. Đi khám bác sỹ bảo em bị bệnh buồng trứng đa nang nên rất khó có con, và nếu có cũng rất khó giữ đươc. Em chưa dùng...

• Không cần phải rứt ruột sinh ra mới có tình mẫu tử

Clip được xây dựng trên một câu chuyện có thật. Một cô sinh viên năm cuối có đứa con nhỏ. Dư...

• 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuoclinh Xem bài viết
    Em xin phép mở topic mới để các mẹ có cùng triệu chứng vào trao đổi kinh nghiệm. Đồng thời mong nhận được ý kiến của mọi người!
    Em theo dõi trứng 3 tháng nay, lần nào bs cũng bảo có nhiều nang nhỏ li ti trong buồng trứng nhưng không có nang vượt trội. Bs đang nghi ngờ là kinh thưa (chu kì của em thường 40 ngày) và buồng trứng đa nang. Em đã bị thai lưu và phải hút vào tháng 3 vừa rồi.
    Các chị trong dd có ai có kinh nghiệm về việc này thì giúp em với? Bệnh này có chữa trị được không ạ? Có phải em bị như vậy là do đợt hút thai vừa rồi không?
    Em cảm ơn mọi người!
    Vào đây tham khảo nhé

Em bệnh đa nang buồng trứng thì chữa trị như thế nào để có baby hả Các Chị? hichichic
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cảm ơn chị 81vantreranh nhiều nhiều nhé! Chúc chị và mọi người niềm vui!