• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Cách điều trị buồng trứng đa nang!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.72K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em xin phép mở topic mới để các mẹ có cùng triệu chứng vào trao đổi kinh nghiệm. Đồng thời mong nhận được ý kiến của mọi người!
    Em theo dõi trứng 3 tháng nay, lần nào bs cũng bảo có nhiều nang nhỏ li ti trong buồng trứng nhưng không có nang vượt trội. Bs đang nghi ngờ là kinh thưa (chu kì của em thường 40 ngày) và buồng trứng đa nang. Em đã bị thai lưu và phải hút vào tháng 3 vừa rồi.
    Các chị trong dd có ai có kinh nghiệm về việc này thì giúp em với? Bệnh này có chữa trị được không ạ? Có phải em bị như vậy là do đợt hút thai vừa rồi không?
    Em cảm ơn mọi người!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19,205 Bài viết

• 4,788 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuoclinh Xem bài viết
    Em xin phép mở topic mới để các mẹ có cùng triệu chứng vào trao đổi kinh nghiệm. Đồng thời mong nhận được ý kiến của mọi người!
    Em theo dõi trứng 3 tháng nay, lần nào bs cũng bảo có nhiều nang nhỏ li ti trong buồng trứng nhưng không có nang vượt trội. Bs đang nghi ngờ là kinh thưa (chu kì của em thường 40 ngày) và buồng trứng đa nang. Em đã bị thai lưu và phải hút vào tháng 3 vừa rồi.
    Các chị trong dd có ai có kinh nghiệm về việc này thì giúp em với? Bệnh này có chữa trị được không ạ? Có phải em bị như vậy là do đợt hút thai vừa rồi không?
    Em cảm ơn mọi người!
    Vào đây tham khảo nhé

Em bệnh đa nang buồng trứng thì chữa trị như thế nào để có baby hả Các Chị? hichichic
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cảm ơn chị 81vantreranh nhiều nhiều nhé! Chúc chị và mọi người niềm vui!