CHUẨN BỊ MANG THAI

Các xét nghiệm nào cần để làm thủ tục thụ tinh ống nghiệm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.71K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình hỏi, mình đang được bác sĩ TD chỉ định làm TTON đây. Mình không biết là cần làm các xét nghiệm gì. Trước kia mình có làm các xét nghiệm nội tiết tố chồng và vợ rồi, như vậy có đủ chưa hả các mẹ, mẹ nào làm rồi cho mình biết với nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,665 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathienly Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho mình hỏi, mình đang được bác sĩ TD chỉ định làm TTON đây. Mình không biết là cần làm các xét nghiệm gì. Trước kia mình có làm các xét nghiệm nội tiết tố chồng và vợ rồi, như vậy có đủ chưa hả các mẹ, mẹ nào làm rồi cho mình biết với nhé
    Nếu bạn định làm TTON ở Từ Dũ thì bạn nên cầm hết các xét nghiệm đến bệnh viện. Bác sĩ sẽ lập hồ sơ cho vợ chồng bạn và xem các xét nghiệm đã đủ chưa. Sau đó họ sẽ hướng dẫn bạn làm các thủ tục tiếp theo nhé!
    • 1,220 Bài viết

• 584 Được cảm ơn

Nếu làm ở Từ Dũ thì bạn phải xét nghiệm tất cả lại từ đầu. Họ không chấp nhận kết quả của các BV khác. Vì mình cũng đang làm ở đây mà. Bận cứ đến tầng trệt Khu Hiếm muộn BV Từ Dũ, sẽ có BS cho bạn các danh sách xét nghiệm cần làm. Ngày thứ 2 kể từ ngày thấy QKD9 thì bạn xét nghiệm nội tiết nhé.

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chao các mẹ, mình cũng đang làm hồ sơ ở BVPSTW đây, các mẹ làm ở trong đó có gì thông tin cho mình ở ngoài này học hỏi nha, có tin mừng thì alô cùng vui nha.mình còn thiếu hai XN nội tiết và siêu âm nữa a, hồ sơ làm lâu thật
    • 96 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình cungx đang có ý định làm TTON ở viện C, xin hỏi các mẹ là cần phải làm những xét nghiệm, thủ tục gì, tiền đóng như thế nào và nếu nhờ 1 bs nào đó ở viện thì có tốt hơn không, có được làm nhanh hơn không? Mình đang bị viêm hay bị chảy máu trong nang bt thì có làm được không? xin các mẹ chả lời nhanh giúp, cảm ơn nhiều
    • HYC
    • 4 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,439 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuonchuon_1 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình cungx đang có ý định làm TTON ở viện C, xin hỏi các mẹ là cần phải làm những xét nghiệm, thủ tục gì, tiền đóng như thế nào và nếu nhờ 1 bs nào đó ở viện thì có tốt hơn không, có được làm nhanh hơn không? Mình đang bị viêm hay bị chảy máu trong nang bt thì có làm được không? xin các mẹ chả lời nhanh giúp, cảm ơn nhiều
    Chị ơi,em thấy chị bên top bác sỹ Dũng Kim Ngưu,em tưởng kết quả MNS của chị tốt đẹp mà,sao chị phải TTON vậy?
    khỏe mạnh bình an con nhé

Mẹ gọi con là Gin vì con là hot boy nhé.
    13w con đã biết máy.16w con đã biết đạp.