• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Các mẹ có kinh nghiệm về IUI chỉ giùm em với!( P.3)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 229K Lượt đọc
  • 2.87K Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 27 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chào cả nhà ạ!

Em làm IUI lần 1 đã thành công, mà được những 2 bé cơ ạ! Em xin mạn phép các mẹ mở tầng mới nhé! Hy vọng tất cả các mẹ sẽ được may mắn như em!
    3 mẹ con em ủn mông cho các mẹ mau đón được bé về

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,184 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Cám ơn mecunoi, ước gì mình là người mở hàng 2v cho các mẹ lấy hên nhỉ. Chỉ còn ngày mai nữa thôi là mình biết kết quả rồi, cố lên nào các mẹ ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 27 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME BETONG Xem bài viết
    Cám ơn mecunoi, ước gì mình là người mở hàng 2v cho các mẹ lấy hên nhỉ. Chỉ còn ngày mai nữa thôi là mình biết kết quả rồi, cố lên nào các mẹ ơi
    Mình làm lần đầu đã đc 2 bé rồi, mẹ nó cũng sẽ lên 2vạch thôi. Chúc mẹ nó mai thử lên 2 vạch đỏ chót nhé! Tặng hoa cho mẹ nó này :Rose::Rose::Rose::Rose:

• 101 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Me Betong sướng nhé. Ngày mai thế nào cũng thấy 2v cho mà xem. Chị hãy báo tin mừng cho em biết với nhé.

• 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng hi vọng sẽ là 1 trong 10 mẹ đầu tiên thông báo kết quả 2v của tầng này. Em đã làm IUI được 2 lần rùi và nếu ko có gì thay đổi thì ngày 1/9 này em sẽ làm lần thứ 3. Chúc các mẹ sẽ sớm có tin vui.:Rose::Rose::Rose:
    Mong một ngày không xa....

• 1,035 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

em xin mạn phép hỏi IUI là gì được không ạ?

• 941 Bài viết

• 1,341 Được cảm ơn

[quote=mecunoi;2063278]Chào cả nhà ạ!

Em làm IUI lần 1 đã thành công, mà được những 2 bé cơ ạ! Em xin mạn phép các mẹ mở tầng mới nhé! Hy vọng tất cả các mẹ sẽ được may mắn như em!
    3 mẹ con em ủn mông cho các mẹ mau đón được bé về

Mong rằng sẽ được 2v trong tháng này và được hên có 2 baby như mẹ nó nếu không tháng sau sẽ đi IUI. Vợ chồng cũng lớn tuổi, chờ lâu quá.
    Chúc các mẹ mong Nghé trong đó có mình sớm lên 2v nào.:Rose:
    Mong con yêu sớm về cùng Ba Mẹ! Đó là ước nguyện lớn nhất của Mẹ lúc này.

• 1,184 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 140107 Xem bài viết
    Me Betong sướng nhé. Ngày mai thế nào cũng thấy 2v cho mà xem. Chị hãy báo tin mừng cho em biết với nhé.
    Cám ơn các mẹ, mình cũng IUI lần 2 rồi nhưng từ chiều đến giờ toàn tín hiệu của cô bé QKĐ không à, chắc là trật nữa rồi. Mình cảm thấy không còn hi vọng nữa. Chắc tháng sau lại làm lần 3 nữa rồi

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ, mình cũng IUI lần 2 rồi nhưng từ chiều đến giờ toàn tín hiệu của cô bé QKĐ không à, chắc là trật nữa rồi. Mình cảm thấy không còn hi vọng nữa. Chắc tháng sau lại làm lần 3 nữa rồi
    em ngày mai cũng là ngày quyết định nà chị, chị em mình vững tin nha, mai là ngày thứ 14 sau iui, me betong oi có cần phải đi thử máu sau khi thử 1v ko ạh:Sad:

• 1,184 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Em ơi, cứ kiên nhẫn chờ thôi, nếu trễ kinh vài ngày mà vẫn 1v thì lúc đó nếu muốn biết chắc chắn rối loạn KN hay là có thai thì đi thử máu. Híc, mấy hôm rồi hi vọng lắm nhưng tối nay thì tinh thần lại xẹp xuống rồi vì bụng đau quá, đau kiểu KQĐ ý.