• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Bibula có tốt không? Có chị nào dùng chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 59.2K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy thuốc này quảng cáo tv chức năng như prenatal. Có khác gì nhau không ạ? Em ở SG thì mua ở đâu?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sản phẩm này có tăng khả năng thụ thai không ạ?
    • 63 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

SP này chủ yếu là cung cấp vitamin cho ai có ý định mang thai, cũng giống như prenatal. Tốt hay không do uy tín nhà sx thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

sp này là tpcn. SG thì vinavitamin có bán đấy
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn chị... tìm mãi mới thấy.
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chẳng biết thế nào, mình thấy cũng chỉ có các vitamin tương tự các viên bổ khác ah.
    bs vài thành phần mà giá cả thì đắt hơn nhiều thế
    Tập 1 chỉ uống Zentomum vẫn ngon, tập hai vẫn thế thui ^-^
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giá khoảng bao nhiêu 1 chai vậy các chị?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá khoảng 165k 1 hộp các bạn nhé. Có thể tìm ở các hiệu thuốc uy tín trên cả nước
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bibula giá bn tiền vậy các chị
    • 34 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình thì đang dùng Procare, do đợt trước sảy thai, bsi kê uống để bổ sung vitamin. Ông xã mình thì TT yếu, dạo trước uống Linh Tự Đan, được >2 tháng, thì mình có bầu, nhưng được 6 tuần thì sảy sớm. Đợt này mình đang cho ông xã dùng Bibula, mới được khoảng 20 ngày thôi, nên cũng chăng biết có hợp không nữa, nhưng tính ra thì rẻ hơn so với LTD các mẹ à.
    Good luck!!!
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Một tháng sử dụng như vậy là 4 hộp.. Em mua ở vinavitamin lần 5 hộp giá cho nó rẽ.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bibula, tp cũng chỉ là các vitamin mà qc ầm ĩ như là thuốc tiên không bằng
    mà vc nào hiếm muộn cố đấm ăn xôi dùng thử thì đúng là tội nghiệp người ta
    cứ làm như dùng multivitamin là có con được ấy à
    chém ác quá bác Bibula ơi )))))))))
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng băn khoăn ko biết có nên mua bbl ko. Mong tập 2 qúa rồi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng mong lắm nhưng k bít thế nào?Vì nghe quảng cáo Bibula cứ muốn thử nhưng QC là chiến lược của bọn kinh doanh mà...MÌnh nhờ người quen mua hộ ở bình dương với giá 150K thôi. mình cho ôxa uống siêu hùng hoàn khoản 20 ngày thì đậu nhưng ung được 6w thì sày..hjx hjx..buồn lém....Giờ đang thử uống lại Bibula k bít có được k?.. có Mẹ nào dùng rồi cho hay kết quả nhé...tks good luck!
    • 109 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tớ thấy phí tiền. Chỉ là bổ sung thêm cac vitamin.. chẳngcos y nghĩa gì. Tớ mua mấy hộp, còn nguyên kia
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em thi thay bibula rat tot, lan truoc em cung bi say 1 lan roi khoang 1 thang sau cung xem tivi thay quang cao nen 2vc mua ve uong moi uong duoc khoang 2 tuan la em dinh bau tro lai.Bgio e da duoc 9 tuan roi do....em van con dang uong ne.Cac chi cu mua uong va an tam nhe.hiii
    • 36 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình nghĩ thuốc này cũng giống tất cả các thuốc bổ xung vitamin cho thai phụ như procare hay prenatal zentamom... thôi. nên bổ xung vitamin và khoáng chất, ăn uống sinh hoạt diều độ, kiểm tra sức khỏe tổng thể cả vợ cả chồng thì sẽ có cơ hội thụ thai và giữ thai tốt. đã biết nhiều trường hợp vợ chồng yếu. k đủ máu nuôi thai nên sảy và chết lưu. nhà mình cũng bị sảy 1 llần do nhỡ đây này. đã có ý định mang thai thi phải chuẩn bị tốt. lần này thì ok rùi. mong con ngoan trong bụng đủ tháng đủ ngày ra với bố mẹ nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trivan168 Xem bài viết
    mình cũng mong lắm nhưng k bít thế nào?Vì nghe quảng cáo Bibula cứ muốn thử nhưng QC là chiến lược của bọn kinh doanh mà...MÌnh nhờ người quen mua hộ ở bình dương với giá 150K thôi. mình cho ôxa uống siêu hùng hoàn khoản 20 ngày thì đậu nhưng ung được 6w thì sày..hjx hjx..buồn lém....Giờ đang thử uống lại Bibula k bít có được k?.. có Mẹ nào dùng rồi cho hay kết quả nhé...tks good luck!
    Bạn chỉ cho mình chỗ mua ở Bình Dương với được không?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lần trc e uống thuốc bên 21 vạn từỏng hết 10 thag là e có bầu liền nhg đc 6tuần bị sãy hjxhjx cũg đc 3 thág rùi,vô tình bữa coi QC trên tivi bibula nên kêu ax mua zìa uốg thử,uống cũg đc 3 hộp rùi,hi vọg lần này kết quả khả quan hỏn lần trc ax cũg đag mog gjữ lä'm rùi...
    • 429 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trungchi77 Xem bài viết
    Mình thì đang dùng Procare, do đợt trước sảy thai, bsi kê uống để bổ sung vitamin. Ông xã mình thì TT yếu, dạo trước uống Linh Tự Đan, được >2 tháng, thì mình có bầu, nhưng được 6 tuần thì sảy sớm. Đợt này mình đang cho ông xã dùng Bibula, mới được khoảng 20 ngày thôi, nên cũng chăng biết có hợp không nữa, nhưng tính ra thì rẻ hơn so với LTD các mẹ à.
    Xã bạn dùng Bibula thế nào rồi, có ổn ko bạn, mình đang định mua cho xã mình đây?
    Nam mô Quan thế âm bồ tát, Nam mô Dược sư Lưu Ly Quang Vương phật đại từ đại bi phù hộ cho mẹ con con bình an mạnh khỏe, cán đích thành công.

Bố mẹ yêu các con nhiều lắm
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3