• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.9K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 806 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, cho em biết với. Em thấy mọi người nói là uống E để đẹp da và bổ sung chất cần thiết cho cơ thể. Nhưng nếu đang trong thời kỳ muốn có baby thì không nên uống? Có đúng không các mẹ ơi!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 366 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

nếu bạn đang dự định có baby thi k nên uống thuốc gì cả. còn vít E thi mình thấy có hiệu quả, uống thấy da đỡ khô hơn một tí
    Mới biết sửa chữ ký nè: tặng cả nhà chứng :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Laughing:

• 184 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lucky4u
    Các mẹ thông thái ơi, cho em biết với. Em thấy mọi người nói là uống E để đẹp da và bổ sung chất cần thiết cho cơ thể. Nhưng nếu đang trong thời kỳ muốn có baby thì không nên uống? Có đúng không các mẹ ơi!
    Uống E rất tốt cho phụ nữ nhưng sắp có baby thì không nên uống, kể cả các loại vitamin khác cũng thế

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ có nhầm không? mình cũng đang mong có baby đây mà BS vẫn kê đơn thuốc cho mình uống vít E 100 đấy, BS nói là uống E rất tốt cho phụ nữ mang thai, ko những phụ nữ không đâu mà cả anh xã nữa. nếu ax chịu khó uống vít E thì cũng rất tốt cho tinh trùng đấy. các mẹ thử tham khảo lại xem

• 806 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muabuonnhoanh
    các mẹ có nhầm không? mình cũng đang mong có baby đây mà BS vẫn kê đơn thuốc cho mình uống vít E 100 đấy, BS nói là uống E rất tốt cho phụ nữ mang thai, ko những phụ nữ không đâu mà cả anh xã nữa. nếu ax chịu khó uống vít E thì cũng rất tốt cho tinh trùng đấy. các mẹ thử tham khảo lại xem
    Em cũng thấy có người mách là uống Vít E để dễ thụ thai đấy, một BS đã mách cho bạn em thế, nên nó bảo lại em vậy, nhưng mà em vẫn chưa dám uống. Trong hướng dẫn sử dụng cũng có nói đến tác dụng đó. vậy là thế nào nhỉ

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thì đều đặn ngày 1 viên vít E thành quen rồi :4:

• 806 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muabuonnhoanh
    mình thì đều đặn ngày 1 viên vít E thành quen rồi :4:
    muabuonnhoanh ơi! bạn uống trong khoảng bao lâu rồi vậy?

• 596 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Thế thì sao nhỉ hồi mình có bầu bác sĩ cũng kê Vitamin E cho mình uống đấy uống nhiều là đằng khác

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lucky4u
    muabuonnhoanh ơi! bạn uống trong khoảng bao lâu rồi vậy?
    mình mua lọ vít E 100 loai 60K/lọ, uống rả rích từ tháng 6 tới giờ, nhưng uống vít E sau 1 thời gian nên ngừng rồi hãy uống tiếp nhé.

• 1,399 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Nếu mình nhớ ko nhầm đã có me post bên mục làm đẹp nào đó công thức uống E thiên nhiên & D là mỗi tháng uống 10 ngày, mồi ngày 1 E & 1 D (dầu cá), xong rồi nghỉ. Sang tháng lại tiếp tục.

Mình cũng uống theo, nhưng vì hay quên nên cứ lúc nào nhớ ra thi làm 1 viên, chắc 1 tháng nhớ được 4 lần
    Một ngày mới nắng lên!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2