• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.29K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các ANh Chị trên đây cho em hỏi , em muốn đẹp da , em uống trên 2 lít nước mỗi ngày . Em nghe nói viên mật ong nghệ , có tác dụng chữa đau dạ dày với làm đẹp da phải ko ạ ? Viên mật ong nghệ ớan ở tiệm thuốc em mua , ko có để dưỡng da mà e nghĩ mật ong với nghệ đều đẹp da cả . Em thắc mắc ko biết uống thời gian dài có bị vàng da hay bị gì ko ? xin các anh các chị chỉ em với

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 232 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em uống viên mật ong nghệ đã 2 năm nay, nhưng e ko uống liên tục mỗi ngày trong suốt 2 năm,mà uống khoảng 6 tháng rồi ngưng. Lý do e uống vì e bị đau bao tử nặng,uống thuốc tây trường kỳ e sợ wá,nhưng uống mật ong nghệ thì em thấy rất hiệu quả. Về đẹp da thì em ko rõ,nhưng kết wả rõ nhất là da mặt e hồng hào. Uống có bị vàng da hay ko thì em nghĩ có lẽ là ko, e cũng chẳng biết chính xác đâu,vì bản thân e uống thì ko thấy vàng da,mỗi ngày uống theo hướng dẫn trên chai mật ong nghệ,lần 3-3 viên,ngày 2-3 lần. Nhưng nếu chị hơi tròn thì ko nên uống,vì em uống thuốc,bản thân thấy tăng cân.

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sushinguyen Xem bài viết
    Em uống viên mật ong nghệ đã 2 năm nay, nhưng e ko uống liên tục mỗi ngày trong suốt 2 năm,mà uống khoảng 6 tháng rồi ngưng. Lý do e uống vì e bị đau bao tử nặng,uống thuốc tây trường kỳ e sợ wá,nhưng uống mật ong nghệ thì em thấy rất hiệu quả. Về đẹp da thì em ko rõ,nhưng kết wả rõ nhất là da mặt e hồng hào. Uống có bị vàng da hay ko thì em nghĩ có lẽ là ko, e cũng chẳng biết chính xác đâu,vì bản thân e uống thì ko thấy vàng da,mỗi ngày uống theo hướng dẫn trên chai mật ong nghệ,lần 3-3 viên,ngày 2-3 lần. Nhưng nếu chị hơi tròn thì ko nên uống,vì em uống thuốc,bản thân thấy tăng cân.
    Úi , cám ơn bạn đã nhắc mình nhe , tại mình đang béo quá củng muốn giảm cân hihi:Kiss:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cho em hỏi uống viên mật ong nghệ này có tác dụng phụ gì nữa không ah? Em đang muốn tăng cân nên vấn đề này không là gì với em. .
    Em hay bị đau đầu, mất ngủ, không biết có hại gì không nhỉ?