• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.41K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Be Ong non nha minh bi xung huyet giam tieu cau, bac si cho dung thuoc Celestene 0,05mg (thuoc dang xi ro). Minh da di hoi nhieu cho nhung khong tim thay. Nha me nao o Ha Noi gan hieu thuoc to hoi ho minh voi. Xin cam on nhieu.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,046 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Bạn thử qua hiệu thuốc Vĩnh Phúc trên đường Hoàng Hoa Thám thử xem, thuốc ở đó vừa nhiều lại vừa rẻ, rất đông người mua ở đó.

• 8,138 Bài viết

• 1,570 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Water
    Be Ong non nha minh bi xung huyet giam tieu cau, bac si cho dung thuoc Celestene 0,05mg (thuoc dang xi ro). Minh da di hoi nhieu cho nhung khong tim thay. Nha me nao o Ha Noi gan hieu thuoc to hoi ho minh voi. Xin cam on nhieu.
    Theo mình biết thì Celestene là thuốc kháng viêm và chỉ có dạng viên thôi (liều 0,5mg), nhưng thuốc đó pha vào nước tan rất dễ mà.
    Dạng siro thì lần đầu mình nghe đấy
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:

• 627 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Mời bác vào Việt Pháp - nói khó với họ xem vì trong đấy muốn mua là phải có đơn. Nhưng nói trước là xi ro rất đắt đấy vì chính BS Việt Pháp khi kê đơn thuôc này còn nói với mình là thôi để uống thuốc viên đi vì xi ro đắt đấy.
    Celesten nghiền ra cho tẹo nước vào cho bé chiêu rất dễ vì chẳng hề có mùi vị gì hết.

• 115 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Water
    Loại Celestene nay rất khó mua, em thủ qua Hiệu thuốc số 1 Tô Vĩnh Diện (ngã tw Tô Vĩnh Diện- Vương Thua Vũ) , ngươi bán thuốc tên là Hùng (hoi beo béo), o đấy không bán, nhung chủ hiệu thuốc này biết mua o đâu đấy (đã mua cho chị 3 lọ rồi, không biết giá có tăng không, nhung cách đây 1 năm khoang 120000d/lọ)

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cam on cac me. Minh vua cho be di kham bac si chuyen khoa Vien Nhi hom nay. Bac si noi la be chua can phai uong thuoc voi ma can theo doi thoi, cam on cac me da giup do me con minh. Be Ong non chua biet noi nhung cung xin cam on cac me day.

• 115 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mừng cho bé Ong non quá, để mẹ Thủy khỏi phải lo nhiều, chưa phải dùng thuốc là tốt rồi. Chúc Ong non mạnh khỏe nhé.