• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 35.1K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 179 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã cho bé tiêm phòng ở vabiotech ở đường Nguyễn Khánh Toàn chưa ah ? Tình hình là em đưa con em ra 70 Nguyễn Chí Thanh thì quá đông, nhìn thấy vậy lại đi về . Mà bé nhà em lại đến kỳ tiêm phòng nên em muốn hỏi về chỗ tiêm phòng ở Vabiotech . Có mẹ nào đi rồi chia sẽ cho em nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 308 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

thì mẹ cứ ra đó tiêm, còn kg thì nó có dịch vụ về nhà tiêm, 50K thì phải, tiêm nhanh, các cô các bác nhẹ nhàng, lịch sự, kg chờ đợi lâu
    • 89 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nói chung là được! Ở đấy ko đông lắm nên ko phải chờ đợi lâu, lại có chỗ cho con chơi và mẹ ngồi nghỉ sau khi tiêm. Điểm mình thích nhất là các cô tiêm nhanh nên bé chưa kịp có phản ứng đau thì đã tiêm xong và rút kim ra rồi, như thế bé đỡ sợ và ít khóc hơn. Duy chỉ có vấn đề tư vấn là mình thấy vẫn chưa hài lòng lắm tuy họ vẫn nhiệt tình giải thích.

Mặt trời của tôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 195 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phubinh Xem bài viết
    Có mẹ nào đã cho bé tiêm phòng ở vabiotech ở đường Nguyễn Khánh Toàn chưa ah ? Tình hình là em đưa con em ra 70 Nguyễn Chí Thanh thì quá đông, nhìn thấy vậy lại đi về . Mà bé nhà em lại đến kỳ tiêm phòng nên em muốn hỏi về chỗ tiêm phòng ở Vabiotech . Có mẹ nào đi rồi chia sẽ cho em nhé
    Nhà mình đã đưa cả hai đứa từ chỗ Teem chủng QT phố TRần BÌnh ra đó tiêm cả rồi do gần nhà, phòng mới nên cũng sạch sẽ, nhiệt tình và giá cả như nhau cả thôi. Tuy nhiên thủ tục vẫn hơi lâu một chút.
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng có số của mấy cô tiêm tại nhà nhưng lo sợ nguồn gốc thuốc không đảm bảo nên vẫn cho bé ra NCT tiêm, dù đi xa và đông 1 chút nhưng yên tâm. Hic.
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã cho bé nhà mình tiêm ở chỗ Vabiotech đó đây. Bé nhà mình đã 10 tháng tuổi rồi, tiêm được hầu hết các mũi cơ bản. Mình rất hài lòng về chỗ tiêm ở đó. Phòng ốc sạch sẽ, nhân viên tận tình. Khi bạn tới tiêm cho bé, người ta sẽ cấp cho bạn một sổ tiêm với mã số riêng của bé, sau đó, bác sĩ sẽ tư vấn xem bé đã và sẽ cần tiêm những mũi gì, mũi tiêm tiếp theo là gì và ngày nào. Các cô y tá ở đó thì tiêm nhanh, bé sẽ không khóc nhiều. Bé nhà mình chỉ khóc một tí (chỉ một tí tí rồi, cắm kim tiêm bắt đầu khóc, chưa kip tỉ ti gì thì đã xong nên nín luôn). Tất cả thông tin về mũi tiêm ủa bé, người ta sẽ lưu lại. Nên nếu chẳng may bạn đánh mất sổ của bé (như mình), chỉ cần gọi tới là họ sẽ tra lại ngay và in lại một cuốn sổ khác, lúc nào mình tiện qua đó thì lấy. Họ cũng có dịch vụ tiêm tại nhà và dịch vụ theo dõi lịch tiêm chủng trong vòng 1 năm của bé đấy. Nói chung là tớ vote cho phòng tiêm đó.
    • 842 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Tớ cũng muốn đưa nhóc qua đó xem thử thế nào. ở nguễn chí thanh vừa đông lại chả có tư vấn gì cả.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã tiêm vắc xin cúm ở đây và vacxin ngừa ung thư cổ tử cung ở đây...giá cả tốt và rõ ràng...! theo mình đây là một địa chỉ tin tưởng đc...chúc vui...!
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thì toàn gọi người đến nhà tiêm thôi. em thấy khi tiêm người ta cho mình xem nguồn gốc sản xuất rõ ràng, nhiệt độ bảo quản, tiêm xong thì để lại toàn bộ hộp thuốc, kim tiêm, bông băng cho mình giữ để có vấn đề gì còn kiện cáo!!!! Mà chị í làm lâu năm rồi, tiêm cho bao nhiêu người rồi, làm sao dám tiêm thuốc không đảm bảo được.

Được cái tiêm kiểu này thì bé ko phải đi ra ngoài, chờ đợi mệt mỏi, mà loạn hết cả lịch sinh hoạt của bé.Đợt HN nắng nóng trên 40 độ, nhà em ung dung ở nhà ngồi điều hòa tiêm phòng cho bé, bé không bị ảnh hưởng gì cả!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em cũng cho con tiêm ở nơi này, mọi khi rất oke nhưng vừa rồi thì thấy bực mình lắm, tháng trước em tiêm cho cháu mũi thủy đậu, bs tư vấn hẹn 4 tuần sau quay lại, em đến đúng hẹn thì bs bảo hẹn hai tuần nữa cho đủ 6 tuần, bà ấy nói theo thông tư mới.Em lại ra đọc tờ rơi của họ để trong phòng đợi, thắc mắc là tại sao trong tờ hướng dẫn ghi là chỉ tiêm một mũi duy nhất cho thủy đậu, mà ở đây tiêm hai, họ bảo tờ hướng dẫn đó cũ rồi, h theo thông tư mới là tiêm hai mũi, em bảo là tờ hướng dẫn cũ thì để đây làm gì sao không bỏ đi...Nói chung bực vì mất thời gian, lại phải mang con về.Nhưng được cái chất lượng tiêm thì tốt, con em tiêm ở đây thấy yên tâm
    • 24 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

minh tiem cho con o day tu khi moi sinh, minh thay cung dc lam co bsi tu van va co lich hen ro rang day ban ah.
    • 8 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình có 2 bé đêu tiêm ở đó cả về chuyên môn rất tốt nói chung la yên tâm
    • 25 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các mẹ oi, địa chi tiêm phòng này o đâu đấy nhỉ, nhà mình mới chuyển xuống Hà Nội nên chưa biết đường cho lắm. Từ Thụy Khuê đi có xa không vậy, mình đang muốn đưa con đi tiêm. Mẹ nào chi giúp nhà minh voi, cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 90 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thụy Khuê đi ra đầu bưởi ngược xuống khoảng gần 1km theo hướng cầu giấy rẽ phải là ok
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn cho mình số của người đến nhà tiêm cho bé được không?
    • 620 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

VABIOTECH là do bà Nguyễn Thu Vân GS.TSKH -Giám đốc công ty Văcxin và sinh phẩm số 1-Bộ Y tế mở ra nên đảm bảo là phải. Mình chỉ thêm chút thông tin cho các bạn vậy.
    • 207 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caynen_xanh Xem bài viết
    Em cũng cho con tiêm ở nơi này, mọi khi rất oke nhưng vừa rồi thì thấy bực mình lắm, tháng trước em tiêm cho cháu mũi thủy đậu, bs tư vấn hẹn 4 tuần sau quay lại, em đến đúng hẹn thì bs bảo hẹn hai tuần nữa cho đủ 6 tuần, bà ấy nói theo thông tư mới.Em lại ra đọc tờ rơi của họ để trong phòng đợi, thắc mắc là tại sao trong tờ hướng dẫn ghi là chỉ tiêm một mũi duy nhất cho thủy đậu, mà ở đây tiêm hai, họ bảo tờ hướng dẫn đó cũ rồi, h theo thông tư mới là tiêm hai mũi, em bảo là tờ hướng dẫn cũ thì để đây làm gì sao không bỏ đi...Nói chung bực vì mất thời gian, lại phải mang con về.Nhưng được cái chất lượng tiêm thì tốt, con em tiêm ở đây thấy yên tâm
    Vote cho mẹ này, tất cả các mẹ khen, riêng mẹ này chê :Laughing:

Em thấy tiêm ổn, yên tâm, gọi điện thoại tư vấn nhiệt tình, hay nhất là ko thu tiền tư vấn

(Nhưng sao lại ko thu nhỉ ? em thấy BS nói rạc cả mồm mà chả thu đồng nào thì thương quá :LoveStruc
    Trưa nay ngồi nhớ không đâu
    Nhớ hòn sỏi nhỏ xưa rơi đáy hồ
    Vui tay em ném ngày xưa
    Cho tôi những phút vẩn vơ êm đềm...
    • 115 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DavidTran_2002 Xem bài viết
    Các mẹ oi, địa chi tiêm phòng này o đâu đấy nhỉ, nhà mình mới chuyển xuống Hà Nội nên chưa biết đường cho lắm. Từ Thụy Khuê đi có xa không vậy, mình đang muốn đưa con đi tiêm. Mẹ nào chi giúp nhà minh voi, cảm ơn các mẹ nhiều.
    Ở Thuỵu Khuê thì mẹ nó ra phòng tiêm chủng quốc tế ở phố Sơn Tây cho gần. Phòng tiêm ở đây ko bị đông như ở Ng Chí Thanh và các cô tiêm cũng có kinh nghiệm lắm
    • 370 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Sao mọi người ko cho bé ra Phòng tiêm chủng Quốc tế của Sở Y tế HN ở số 4 Sơn Tây nhỉ? Con tớ tiêm ở đấy từ bé đến giờ, rất ok. Ở đây giống như ở NCT nhưng vắng hơn, ko phải chen chúc, sạch sẽ.

• 56 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cac me oi cho hoi dia chi chinh xac cua phong tiem VABIOTEC- nguyen khanh toan voi ?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3