• 0 Lượt chia sẻ
  • 35.2K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1,190 Bài viết

• 758 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi một chút ạ..............

Em định đi tiêm phòng cúm và rubella, xin các mẹ tư vấn cho em xem tiêm ở đâu thì tốt nhất? giá cả? các thủ tục cần làm trước và sau khi tiêm (xét nghiệm, kiêng khem)????

Em được biết có 3 địa chỉ tiêm ở Hà Nội, đúng sai thế nào các mẹ cho ý kiến giúp em nhé....

1. 70 Nguyễn Chí Thanh
    2. Viện Vệ sinh dịch tễ trên đường Yecxanh
    3. Việt Pháp.

Vì đợt này em thấy lo ngại về chất lượng vacxin nên muốn hỏi cho chắc chắn. Mong các mẹ giúp đỡ em ạ.

Em cảm ơn nhiều nhiều............

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 674 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Mình vẫn hay tiêm ở 50 C Hàng bài, ở Nguyễn Chí Thanh mình thấy thái độ phục vụ không được tốt mấy, đông đúc, chật chội.

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimlonton Xem bài viết
    Mình vẫn hay tiêm ở 50 C Hàng bài, ở Nguyễn Chí Thanh mình thấy thái độ phục vụ không được tốt mấy, đông đúc, chật chội.
    Mình cũng thấy chị gái mình đi tiêm phòng ở đó về nói thế, Vào tiêm họ hỏi tiêm gì rồi đóng tiền rồi tiêm luôn, bực hết cả người

• 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alo_ola_alo Xem bài viết

Em định đi tiêm phòng cúm và rubella, xin các mẹ tư vấn cho em xem tiêm ở đâu thì tốt nhất? giá cả? các thủ tục cần làm trước và sau khi tiêm (xét nghiệm, kiêng khem)????

Em được biết có 3 địa chỉ tiêm ở Hà Nội, đúng sai thế nào các mẹ cho ý kiến giúp em nhé....

1. 70 Nguyễn Chí Thanh
    3. Việt Pháp.

Vì đợt này em thấy lo ngại về chất lượng vacxin nên muốn hỏi cho chắc chắn. Mong các mẹ giúp đỡ em ạ.

Ngoìa 3 địa chỉ đấy bạn có thể qua 135 Lò Đúc nhé. Chất lượng Vắc xin ok

• 126 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với ạ. Em thấy các mẹ bảo có địa chỉ tiêm ở 70 nguyễn chí thanh nhưng em nhớ lần trước em cho con đi tiêm ở nguyễn chí thanh nhưng ở đầu gần kim mã ấy, có mẹ nào biết chính xác địa chỉ và số điện thoại thì cho em với ạ

• 9,485 Bài viết

• 930 Được cảm ơn

1. 70 Nguyễn Chí Thanh
    3. Việt Pháp.

3 chỗ đó thì chỗ nào cũng tốt cả. tùy mẹ nó thấy tiện chỗ nào thì ra chỗ đó ah

• 470 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi giá tiền cho mỗi mũi tiêm là bao nhiêu ah? Nhà e ở Kim Mã ngay gần Nguyễn CHí Thanh, đang muốn ra 70 Nguyễn Chí Thanh tiêm mà nghe mấy mẹ nói là thái độ phục vụ ở đó ko tốt e thấy oải quá.

• 64 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

1. 70 Nguyễn Chí Thanh
    3. Việt Pháp.

Bạn có thể tham khảo địa chỉ tiêm phòng mà các mẹ đã có comment trên chính trang web này nhé!
    Tiêm phòng ở VABIOTECH- Nguyễn Khánh Toàn

• 42 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

hu hu, mình cũng tiêm ở 70 nguyễn Chí Thanh đây. Đúng là thái độ phục vụ không tốt, không được tư vấn tư veo gì cả. Mình đến bảo tiêm phòng trước khi mang thai, thằng cha đó phệt luôn thủy đậu và rubella, sau đó nộp 570k mà không hỏi mình bị thủy đậu chưa. Về nhà hỏi mẹ thì mẹ bảo bị rùi, bị một lần không bị nữa, thế là tốn tiền tiêm phòng thủy đậu.Ức thằng cha đó ghê gớm. Mình tiêm cúm nữa nhưng mà hẹn 1 tuần sau, lần sau không tới nữa. Tiêm chỗ khác.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nói đúng rồi! Sao e ko mở ra đọc sớm
    Vào đấy, 1 thằng lễ tân nó hỏi m tiêm gì? Bảo tiêm rubela, nó hỏi bị thủy đậu chưa? ko chắc nữa nên bảo chưa. Thế là thằng ranh ý phán là hết 570k, 3 tháng sau mới đc có e bé. Vèo 1 phát tiêm 2 mũi mỗi tay một mũi. Từ lúc đến đến lúc về tổng thời gian hết khoảng 3'!! (Chắc tại may đi vào 11h20 trưa nên ko đông lắm) Về mới ớ ra là thằng ranh ý nó ko thèm viết hóa đơn j đưa cho m cả!?
    Ko tư vấn j, vèo phát thu tiền xong tiêm! Làm ăn tắc trách!!!

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4