• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 586 Bài viết

• 1,771 Được cảm ơn

OX nhà em bị đại tràng,mua tràng vị khang về uống, trong toa thuốc hướng dẫn một đợt điều tri 12 ngày, nhưng không nói rõ nghỉ đợt 1 bao nhiêu ngày thì dùng tiếp đợt 2. Có ai biết chỉ cho em với nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đại tràng mạn tính ko thể khỏi hẳn được đâu. Mình chỉ có thể dùng thuốc để khống chế nó ko nặng lên và giảm bớt các triệu chứng khó chịu của nó thôi. Uống tràng vị khang cũng an toàn nhưng nếu có thể chịu đắng được thì uống thêm chè dây ấy. Còn các đợt đau cấp thì phải dùng thuốc tây rồi.
    • 376 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

vỪA RÙI EM BỊ ĐAU DẠ DÀY CŨNG MUA VỀ UỐNG ,mua là 45k 1 hộp 6 gói thì phải,mua 5 hộp uống 1 hộp thì thấy khỏi đau rùi thì thui ko uống nữa,giờ em vẫn còn 4 hộp ,ai cần thì qua em ,em để lại 30k 1hộp,lấy tất 4 hộp thì là 100k nhé,vì để mà ko uống cũng phí. Hạn dùng đến tháng 7 năm 2008 nhé
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thachthaotrang Xem bài viết
    OX nhà em bị đại tràng,mua tràng vị khang về uống, trong toa thuốc hướng dẫn một đợt điều tri 12 ngày, nhưng không nói rõ nghỉ đợt 1 bao nhiêu ngày thì dùng tiếp đợt 2. Có ai biết chỉ cho em với nhé!
    Cứ sau 1 đợt thì nghỉ 3 ngày bạn ah :Smiling:
    Làn môi con ngậm bầu vú mẹ
    Như bông hoa huệ ngậm tia nắng trời...
    • 861 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Sau mỗi đợt nghỉ 3 ngày à các mẹ. Mình cũng vừa uống hết 1 đợt. thấy các mẹ nói cũng nản rồi. Không biết có nên uống nữa không nhỉ? mẹ nào biết rõ hoặc có kinh nghiệm trong vụ này giúp mình với nhé.
    • 181 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Bà chị vợ tôi cũng bị Đại tràng mạn, uống TVK 2 hộp rồi mà chẳng thấy đỡ gì cả!
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

làm vài thang thuốc Đông y , hoặc đi châm cứu , kết hợp mát xa thư giãn , thế nào chả khỏi !
    • 94 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlinhcun Xem bài viết
    vỪA RÙI EM BỊ ĐAU DẠ DÀY CŨNG MUA VỀ UỐNG ,mua là 45k 1 hộp 6 gói thì phải,mua 5 hộp uống 1 hộp thì thấy khỏi đau rùi thì thui ko uống nữa,giờ em vẫn còn 4 hộp ,ai cần thì qua em ,em để lại 30k 1hộp,lấy tất 4 hộp thì là 100k nhé,vì để mà ko uống cũng phí. Hạn dùng đến tháng 7 năm 2008 nhé
    Đau dạ dày uống TVK cũng hết hở bạn, mình đang đau dạ dày đây mình sẻ uống xem thế nào?
    Chỉ có thuyền mới hiểu biển mênh mông nhường nào...
    Chỉ có biển mới biết thuyền đi đâu về đâu...

(Size chữ 2 - Chỉnh sửa bởi Admin - Nhắc nhở - Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. Tiếp tục vi phạm sẽ bị khóa ID.)
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngày xưa đức Phật có nói " Tiên dược bất như giảm khẩu". Nghĩa là thuốc tiên ko bằng giảm ăn. Cho nên uống thuốc là một việc, đã bệnh dạ dày thì cần phải kiêng cữ thịt, món ăn nhiều dầu như bánh xèo, chả giò rán,vv...tăng cường chất xơ như rau luộc rất tốt cho dạ dày. Buổi tối mà ăn cháo trắng với chút tôm,cá kho rim cũng tốt cho dạ dày lắm đó. Ngoài ra, các bạn nhớ giữ cho tâm hồn thanh thản một chút, chứ lo nghĩ quá nhiều thì có thuốc tiên cũng ko khỏi bệnh. Hãy vui vẻ và xem bệnh dạ dày ko có gì đáng ngại, và hứa từ nay sẽ ko ăn quá nhiều nữa. Muốn biết thêm chi tiết pm mình qua yahoo: momangphonui
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ em bị viêm đại tràng mãn tính uống thuốc tây rồi thì cắt cả thuốc nam nhưng vẫn chưa khỏi bệnh. Chị nào uống Tràng Vị Khang này rồi cho em hỏi thấy có hiệu quả ko? để em mua cho mẹ em dùng thử. Em thấy trên tivi quảng cáo suốt ngày.
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tràng Vị Khang này thì em chưa uống, em chỉ uống Tràng Phục Linh thôi, cái này cũng là thực phẩm chức năng hỗ trợ điều trị viêm đại tràng cấp tính & mãn tính như Tràng Vị Khang. Em mua Tràng Phục Linh uống liền 4 tháng, uống kết hợp với thuốc tây giờ khỏi rồi. Tính tiền thuốc tây, tiền nội soi, tiền mua Tràng Phục Linh uống liên tục trong 4 tháng liền cũng mất gần chục triệu của em đấy ợ. Tuy nhiên khỏi đc bệnh em cũng mừng, em cứ tưởng phải sống chung với nó suốt đời.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi okaka; 08/09/2013 vào lúc 05:04 PM.