• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.34K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu nhà em có dử mắt khoảng tuần nay rồi, nhưng không nhiều lắm vào sáng ngủ dậy hôm có dử hôm không có. Mắt hơi đỏ một chút.
    Em vẫn nhỏ nước muối sinh lý, vậy Em có thể nhỏ cho cháu thuốc nhỏ mắt loại nào? Cháu được 22 tháng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10,062 Bài viết

• 3,254 Được cảm ơn

bạn nhỏ cho cháu thuốc TOBREX, 38n 1 lọ, trẻ em nhỏ tốt. Mắt có dử đến mức ko mở đc mắt thì cũng 2 ngày là khỏi, con mình dùng 2 lần rôi. Thuốc chỉ nhỏ trong 3 - 5 ngày thôi nhé.

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtyconyeu Xem bài viết
    bạn nhỏ cho cháu thuốc TOBREX, 38n 1 lọ, trẻ em nhỏ tốt. Mắt có dử đến mức ko mở đc mắt thì cũng 2 ngày là khỏi, con mình dùng 2 lần rôi. Thuốc chỉ nhỏ trong 3 - 5 ngày thôi nhé.
    Cảm ơn bạn nhiều nha
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtyconyeu Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi con bạn có hay rụi mắt không
    • 10,062 Bài viết

• 3,254 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng hay rụi mắt nhưng bé toàn rụi bằng mu bàn tay nên ko bị bẩn. Bé nhà mình bị đau mắt chủ yếu là do đánh nhau với bé hàng xóm thì thị cào vào mắt.

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mebaoduy oi, neu em be mat van do va ra du, chi thu cho dung Agryrol xem nhe, loai thuoc nho nay, cac bac sy thuong ke dung cho tre so sinh. 2 be nha em mat do va ra nhieu du, em thuong xuyen cho dung van ok.
    • 347 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là Mebaoduy thử cho con dùng Agrygol đi, thuốc này nhỏ được cho trẻ sơ sinh nên rất lành.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi becoi34 Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ là Mebaoduy thử cho con dùng Agrygol đi, thuốc này nhỏ được cho trẻ sơ sinh nên rất lành.
    Cám ơn các mẹ nhẹ, cháu nhà mình hết đau mắt rồi