• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.82K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 599 Bài viết

• 1,190 Được cảm ơn

Có mẹ nào có thông tin về thuốc long đờm MUCOMYST không? Vì em có nghe thông tin từ một BS rằng uống thuốc này có thể bị thủng dạ dày trong khi vẫn thấy BS khác kê đơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• HN cần tìm nhóm máu RH- để cứu con gấp ( xin mod đưng xóa bài )

Cả nhà ơi,mình mới sinh con được 1 ngày,con mình thuộc nhóm máu RH- con cần truyền máu,mình ở...

• Những bài đọc thuộc lòng

Minh nhớ không nhầm thì những bài thơ đầu tiên đến với lứa tuổi bọn mình phần lớn là những bài thơ trong sách Vỡ lòng hoặc Tập Đọc. Các bạn ơi hãy cùng nhau gom góp những bài thơ "học thuộc lòng" của mình ngày xưa để sống lại với Tuổi thơ và giúp bé làm quen với thơ ca đi nào! Mình xin được góp 1...

• Vinpearl Land - Lựa chọn số 1 cho kỳ nghỉ

Nơi bạn bè và gia đình có thể vui chơi quên thời gian. Nơi không chỉ trẻ em mà cả người lớn cũng...

• Cách long đờm cho bé?

Chào các chị! Cu Bông nhà em được 5 tháng rồi, mấy hôm trước bị ho nặng nên bà nội cho uống mấy liều kháng sinh loại nhẹ, hiện cháu không bị ho nữa nhưng vẫn còn có đờm trong cổ họng, thỉnh thoảng lại thấy khò khè nhất là lúc ti mẹ buổi tối trước khi đi ngủ. Em sợ đờm để lâu trong cổ họng sẽ sinh...

• Cha mẹ thân yêu, bạn đang bị lừa dối

http://4.bp.blogspot.com/-7R2RgYKX9Co/U0xTi7wjSUI/AAAAAAAAMyY/d847Qp9Te28/s1600/immunisation_baby2.j...

• 1,928 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebenghe
    Có mẹ nào có thông tin về thuốc long đờm MUCOMYST không? Vì em có nghe thông tin từ một BS rằng uống thuốc này có thể bị thủng dạ dày trong khi vẫn thấy BS khác kê đơn.
    Con nhà mình vẫn uống thuốc này đấy. Thuốc này phải uống sau bữa ăn nửa tiếng nên chắc không có hại cho dạ dày lắm đâu
    • 599 Bài viết

• 1,190 Được cảm ơn

thì em cũng toàn cho bé uống thuốc sau khi ăn. Nhưng trước thông tin như vậy thì cũng camorun
    • 7,082 Bài viết

• 1,746 Được cảm ơn

Oai, minh sợ con trớ nen toan cho xoi thuoc truoc khi an ko à? Hu hu hu
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thuốc này bắt buộc phải uống sau khi ăn ko thì rất hại dạ dày. Đứa cháu mình đã bị đau dạ dày vì dùng mucomyst lúc đói và dùng nhiều quá