• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.47K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 599 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Có mẹ nào có thông tin về thuốc long đờm MUCOMYST không? Vì em có nghe thông tin từ một BS rằng uống thuốc này có thể bị thủng dạ dày trong khi vẫn thấy BS khác kê đơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• có mẹ nàO biết thuốc long đờm tốt cho bé không ak?

bé nhà mình dùng kháng sinh rexlar 4 ngày và cuttu rồi cũng đỡ hơn nhưng còn nhiều đờm quá.vẫn còn thuốc ks nhưng mình dừng thuốc uống muốn cho bé uống thuốc long đờm nhưng mình không biết dùng thuốc long đờm nào tốt cho bé cả, chữa cả ho được thì tốt vì bé nhiều đờm ăn rât hay nôn chớ hầu như bữa...

• Đến khi nào thì thoát khỏi giặc "Ngập"

Nhà em ở đường Trần Não quận 2. Sống ở đây thì khá thuận tiện cho việc làm của em vì đi vào trung...

• Những bài đọc thuộc lòng

Minh nhớ không nhầm thì những bài thơ đầu tiên đến với lứa tuổi bọn mình phần lớn là những bài thơ trong sách Vỡ lòng hoặc Tập Đọc. Các bạn ơi hãy cùng nhau gom góp những bài thơ "học thuộc lòng" của mình ngày xưa để sống lại với Tuổi thơ và giúp bé làm quen với thơ ca đi nào! Mình xin được góp 1...

• Gấp quá rồi - Địa chỉ tiêm vắc xin 6 trong 1 tại HCM???????

Tình hình là Pepsi nhà mình tới ngày tiêm vắc xin rồi (2 tháng). Mình đã tới và gọi dt nhiều viện...

• Chữa ho bằng chanh đào

Bạn ơi chanh đào mua ở đâu đc?Mình ko biết quả chanh này nó thế nào?

• 1,929 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebenghe
    Có mẹ nào có thông tin về thuốc long đờm MUCOMYST không? Vì em có nghe thông tin từ một BS rằng uống thuốc này có thể bị thủng dạ dày trong khi vẫn thấy BS khác kê đơn.
    Con nhà mình vẫn uống thuốc này đấy. Thuốc này phải uống sau bữa ăn nửa tiếng nên chắc không có hại cho dạ dày lắm đâu
    • 599 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

thì em cũng toàn cho bé uống thuốc sau khi ăn. Nhưng trước thông tin như vậy thì cũng camorun
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Oai, minh sợ con trớ nen toan cho xoi thuoc truoc khi an ko à? Hu hu hu
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thuốc này bắt buộc phải uống sau khi ăn ko thì rất hại dạ dày. Đứa cháu mình đã bị đau dạ dày vì dùng mucomyst lúc đói và dùng nhiều quá