• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.71K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 60 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Các mẹ cho em hỏi thuốc babyplex có phải bị cấm chỉ định không, hôm nay bác sỹ kê đơn cho con em uống có loại thuốc này em sợ quá. Các chị ai có thông tin chính thức chỉ giùm em với
    Bố mẹ rất yêu Boong!!!! Chụt...chụt.

Và cả Gà nữa..

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Để các em thiếu nhi, thiếu niên yêu thích và chủ động học tiếng Anh

Học viên AMA sẽ có cơ hội thể hiện tài năng hùng biện tiếng Anh và đạt được suất học bổng giao lưu...

• Thuốc ho HK Nin Jiom pei pa koa

Bé nhà mình hay bị ho lặt vặt quanh năm mặc dù chẳng viêm nhiễm gì, mình đã sử dụng nhiều loại thuốc ho bổ phế, pectol nhưng cuối cùng thì thuốc ho HK Nin Jiom Pei pa koa thấy là hợp hơn cả. Theo như mình hỏi tại chỗ bán thuốc và đọc hướng dẫn thì thuốc ho này ngoài tác dụng chữa ho còn có tác dụng...

• Chữa ho bằng chanh đào

Bạn ơi chanh đào mua ở đâu đc?Mình ko biết quả chanh này nó thế nào?

• Thuốc ho Rhinathiol

Bé nhà mình mới chớm ho, hơi có đờm, mình vừa mua thuốc long đờm Rhinathiol dạng siro về cho uống nhưng hướng dẫn sử dụng ghi: liều dùng cho bé từ 1 tháng đến 2 tuổi theo đơn của bác sỹ. Có mẹ nào đã cho con uống thuốc này giúp mình với, con mình 8 tháng được 8,2 kg thì uống bao nhiêu/1 lần, ngày...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Cha mẹ thân yêu, bạn đang bị lừa dối

http://4.bp.blogspot.com/-7R2RgYKX9Co/U0xTi7wjSUI/AAAAAAAAMyY/d847Qp9Te28/s1600/immunisation_baby2.j...

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc này là loại thuốc hạ sốt rất nhẹ, bạn hoàn toàn có thể yên tâm cho con bạn uống không sợ gì cả
    • 1,370 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi với,thuốc ho Baby Flex bán ở các hiệu thuốc dùng để chữa ho có phải là có hại cho thận không ạ?Vi em thấy có người nói đây là thuốc nam chữa ho cho trẻ em, uống vào cũng không có hại.Con có người lại bảo em là uống vào rất hại thận.

Em băn khoăn quá,vì thỉnh thoảng em vẫn cho con uống loại này.Co mẹ nào biết thì chỉ cho em với.Em cảm ơn nhé.

• 277 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hương Trà
    Các mẹ ơi cho em hỏi với,thuốc ho Baby Flex bán ở các hiệu thuốc dùng để chữa ho có phải là có hại cho thận không ạ?Vi em thấy có người nói đây là thuốc nam chữa ho cho trẻ em, uống vào cũng không có hại.Con có người lại bảo em là uống vào rất hại thận.

Em băn khoăn quá,vì thỉnh thoảng em vẫn cho con uống loại này.Co mẹ nào biết thì chỉ cho em với.Em cảm ơn nhé.
    Thuốc này thực ra hay chữa các chứng cảm sốt nhẹ, cả ho nữa. Có thể có người cho rằng nó hại thận vì nó vị cam (chua) như vít C chăng? Theo mình thì o phải như vậy. Thỉnh thoảng bé nhà mình bị cảm cúm, cảm sốt nhẹ... thì bác sỹ vẫn kê cho uống thuốc này mà.

• 1,115 Bài viết

• 1,060 Được cảm ơn

Con cún nhà mình trộm vía nếu bị sổ mũi dùng cái này đến ngày thứ 2 rất nhiều lần khỏi đó, mình thấy thuốc này rẻ mà con mình lại hợp.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc babyflex không phải thuốc nam đâu chị ạ. Thành phần hoạt chất của nó gồm: Paracetamol có tác dụng giảm đau, hạ sốt; Clorpheniramin maleat là 1 thuốc chữa dị ứng và vitamin B1.