• 5 Lượt chia sẻ
  • 64.6K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 238 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Cảm xuyên hương có cả dạng siro mà
    Dễ uống mà cũng nhạy lắm nhé
    Chả cá mực Hạ Long giã tay nhà tự làm chỉ 210k/1kg
    Phật thủ tươi, mạch nha làm siro trị ho cho bé 40k/1kg
    0975 771 869
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lưu ý Cảm xuyên hương yên bái chỉ dùng khi bé bị sổ mũi, ngạt mũi thôi, chứ khi bé sốt cao thì chẳng có tác dụng mình lại phải cho bé uống hapacol sủi hoặc efferangan sủi cho hạ sốt nhanh
    • 203 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungviet3 Xem bài viết
    Dạng cốm cảm xuyên hương mới có à? Nhà mình toàn uốn dạng viên thôi. Để hôm nào tìm mua cho bé nhà mình, mà chẳng biết có dễ uống không chứ thuốc không ngon con nhà mình nó chẳng uống.
    Cốm cảm xuyên hương rất thơm và ngọt, dễ uống lắm mẹ nó nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cachua_nam Xem bài viết
    Cảm xuyên hương có cả dạng siro mà
    Dễ uống mà cũng nhạy lắm nhé
    Cảm xuyên hương dạng siro có công dụng nghiên về chữa ho hơn. Mà loại này uống đắng chứ có dễ uống đâu? Hơn nữa, loại siro là loại không có nguồn gốc từ Yên Bái mà là bài nhái theo

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimmimi Xem bài viết
    Lưu ý Cảm xuyên hương yên bái chỉ dùng khi bé bị sổ mũi, ngạt mũi thôi, chứ khi bé sốt cao thì chẳng có tác dụng mình lại phải cho bé uống hapacol sủi hoặc efferangan sủi cho hạ sốt nhanh
    Đúng là cảm xuyên hương chỉ chữa khi bị sổ mũi, hắt hơi chứ nếu có kèm theo sốt và ho thì phải uống chung với các loại khác. Nhưng với tính chất là cốm thảo dược nên sẽ an toàn và giúp bệnh nhanh khỏi hơn khi dùng chung mẹ nó ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 171 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Con mình uống tify thấy cũng hợp lắm nhưng hay bị trở lại, chảy mũi nhiều uống 2 hôm cùng solured là thấy hết luôn
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3