Thuoc 5in1 va 6in1

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac me oi, con em duoc 2thang can tiem mui 5in1 hoac 6in1, cac me nao biet cho nao co thuoc thi hu e voi, e cam on nhieu
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em tim sdt trung tam y te du phong can tho di...koi con thuoc k...chu tinh hinh nay la moi noi deu het thuoc roi...k thi chiu kho doi them 1 thang nua...thag 6 co thuoc 5in 1 roi do e...toi luc do be 3 thag chich cug dc...nhug dung cho be di ra ngoai nhieu nha...be chua tiem phong rat de bj lay benh...neu k yen tam chich 5 in 1 nha nuoc cug dc...
    • 74 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

tháng thứ mấy thì phải tiêm hết 3 mũi hả các mẹ?mũi 1 e tiêm 5in1 chờ 5m rùi không có thuốc giờ con e 9m rùi có sao k các mẹ thông thái ơi? mn bảo k có thuốc thì mũi 2,3 e tiêm 6in1 hoặc tiêm chủng mở rộng có được không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mang ra trạm tiên chủng mở rộng ý các mẹ,ở ngoài đó luôn có thuốc mà, chờ tiêm dịch vụ thì con bỏ lỡ hết các mui tiêm, zai nhà e tiêm cả 3 mũi ở trạm đúng lich 2,3,4 tháng đều k sao,mũi 3 hơi sốt tý,cho uống thuốc hạ sốt là hết ngay
    • 27 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cung dang kiem thuoc day ma cac bv deu het roi...nan wa
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước mình ra sở y tế Hà Nội ở Ông Ích Khiêm cũng thấy hết thuốc rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hôm nay mình gọi đt ra trung tâm số 1 Yecxanh hỏi vx 5in1 có thuốc dành cho trẻ dưới 1 tuổi đấy, có mẹ nào quan tâm thì alo theo số này mà tiêm cho con nhé, 39717694 ( số máy lẻ 104)

Bé nhà mình 15 tháng rồi nên không tiêm được loại dưới 1 tuổi. Mình cũng đang đi tìm vx 5in1 đấy, hic hic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)