• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 113K Lượt đọc
  • 241 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Be Nhim nha minh duoc chin thang ruoi roi, nhung luoi an qua, thay moi nguoi mach nen uong thuoc cam Hang Bac, minh phan van qua, co me nao biet chi giup voi !!!
    Le Ha My
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 81 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh cung dang cho Chun uong thuoc cam day, vi tuoi nay dang moc rang nen cu tuoi duoc mot ti lai heo, chan ghe me Nhim nhi. Luc dau minh cunh cho CHun dung thuoc cam Hang Bac nhung sau do thi chuyen qua thuoc cam cua ong gi day....o Yen Hoa- Nhan Chinh. Vi thuoc cam Hang Bac mot ngay phai uong lam 5 lam co, nhu vay thi de lam be so. Nen chuyen qua dung thu thuoc o YH -NC. Mot ngay chi uong co 2 lan thoi. Neu me Nhim muon cho con dung thu thi mai minh ghi lai dia chi cho nhe.

Ba, me yeu Chun nhieu...
    • 139 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình thì cũng vừa mua thuốc cam nhà ôn glang Tích ở gần cầu Mai Động, nghe mọi người khuyên là ở đó rất tốt hơn hẳng thuốc cam hàng bạc, không biết có tốt hay không nữa
    • 196 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cac chi oi cho em hoi be em duoc 21 thang vi luoi an qua nen em dang cho be uong thuoc cam Hang Bac, nhung em cung lo lang lam vi neu uong thuoc nay trong thoi gian dai thi co anh huong den suc khoe cua be khong?
    • 587 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

E có nghe nhiều người nói đến thuốc cam Hàng Bạc nhưng e k biết là thuốc gì. Các chị cho e hỏi thuốc đấy chữa bệnh gì? trẻ bao nhiêu tháng tuổi thì dùng đc?

Cảm ơn các chị chỉ giáo.
    • 2,255 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Mẹ incoi ơi,thuốc cam là để chữa cam cho bé chứ để làm gì nữa,tự nhiên mà bé bị đỏ hết miệng lên,ăn kém đi,kèm theo triệu chứng hôi miệng nữa là bị cam đấy,em cũng ko rõ lắm nhưng như thế cũng gọi là bị nóng trong đấy. Thuốc cam đấy cũng dành cho trẻ kém ăn,còi,chậm lớn.
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua
    • 239 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me chíp
    Mẹ incoi ơi,thuốc cam là để chữa cam cho bé chứ để làm gì nữa,tự nhiên mà bé bị đỏ hết miệng lên,ăn kém đi,kèm theo triệu chứng hôi miệng nữa là bị cam đấy,em cũng ko rõ lắm nhưng như thế cũng gọi là bị nóng trong đấy. Thuốc cam đấy cũng dành cho trẻ kém ăn,còi,chậm lớn.
    Lâu la'm rôi , nhà ông Ngoai em co' ba'n loai thuô'c này. Nhung em không biết công dung cua thuôc này nhu thê' nào , chi nho' môi buôi tô'i Me em thương lây thuôc xa't vào rang miêng em , Me bao thuôc này chông sâu rang và hôi miêng , thuôc cam là loai thuôc gia truyên do' chi !. Con công dung kha'c thi em không biết , dê hôm nào em gáp Me em hoi lai nhe' !
    • 587 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

E cung biết là thuoc chua benh cam roi nhung diêu e quan tam la: "Thuốc cam đấy cũng dành cho trẻ kém ăn,còi,chậm lớn" vi e cung nghe ho noi loang thoang roi nhung k biết cu the the nao.

to MeTuanAnh: Me TA hoi giúp som ho cong dung thuoc cam cho minh nhe. Neu tre coi, cham lon uông thi bao nhiêu thang tuoi uông dc? Minh rat qtam vde nay vi In nha minh coi lam.

cam on nhiêu nhiêu.
    • 5,176 Bài viết

• 1,182 Được cảm ơn

Ỉn ơi, Gấu cũng đang uống thuốc cam đấy. Thuốc này có dành cho trẻ con dưới 1 tuổi đấy. Thử mua về cho bé uống xem sao. Mình cho Gấu uống bao nhiêu loại như Biobaby, Nutroplex... ma không ăn thua. Đang thử cho nó uống thuốc cam đấy.
    Công dụng của thuốc cam đây này
    Bồi dướng cơ thể, tỳ vị hư, còi xương, suy dinh dưỡng, rối loạn tiêu hoá, phân sống, kém ăn ngủ, giun kim, giun đũa...
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé Sóc nhà mình cũng đang uống thuốc Cam đấy, mình ở tuốt trong TP.HCM cho nên phải gửi bà con ở ngoài Hà Nội mua đúng thuốc Cam Hàng Bạc vì mình đã đến hỏi tận nơi bàn thuốc là không có bất cứ đại lý nào khác ở HN cũng như TP.HCM. Bé uống thuốc này thấy đi tiêu tốt, nhưng hơi khó uống, bé hơn 20 tháng vẫn uống tốt, có lên cân nhưng không biết là do thuốc Cam hay do mẹ ép bé ăn nữa :1:
    • 1,603 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thuốc cam có tác dụng rất tốt cho bé đấy Incoi à. Bin nhà mình uống thuốc cam từ ngày mói có hơn 6 tháng cơ. Trộm vía thế nên Bin nghịch nhưa giặc mà vẫn ko bị còi. mà thuốc cam có tác dụng kích thích ăn uống ở bé đấy. Mình thì chưa dùng thuốc cam hàng bạc báo giờ nhưng hay mua cho Bin thuốc cam cót hiệu cá vàng vì mình thấy có một số người ở hàng bạc cũng vào đó để lấy. Mà mình cũng đã từng xem ông chủ đó sao thuốc cam rồi, toàn là thuốc nam thôi.
    Hạnh phúc là gì?............
    Mẹ xin lỗi các con. Mẹ yêu các con rất nhiều..
    • 184 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ Gấu ơi, Minh Châu nhà em đã bị đi phân sống đã 2 tháng nay roi ma em không biết, em thật vô tâm đến bây giờ nghĩ mà thấy thương M.C qua!Em cũng đang dùng thuốc cam cho con roi nhưng M.C đang uống cả thuốc viêm họng(thuốc Tây )không biết có ảnh hưởng gì không, Mẹ gấu dùng thuốc cam cho con đã thấy kết quả gì chưa, có đỡ không. M.Chau nha em ăn uống được mà lại bị phân sống nên còi lắm, em đã cho ăn Biobaby, và đang cho uống cả ENICH nữa. Các me giúp em nhanh với nhé!
    • 5,176 Bài viết

• 1,182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchau1
    Mẹ Gấu ơi, Minh Châu nhà em đã bị đi phân sống đã 2 tháng nay roi ma em không biết, em thật vô tâm đến bây giờ nghĩ mà thấy thương M.C qua!Em cũng đang dùng thuốc cam cho con roi nhưng M.C đang uống cả thuốc viêm họng(thuốc Tây )không biết có ảnh hưởng gì không, Mẹ gấu dùng thuốc cam cho con đã thấy kết quả gì chưa, có đỡ không. M.Chau nha em ăn uống được mà lại bị phân sống nên còi lắm, em đã cho ăn Biobaby, và đang cho uống cả ENICH nữa. Các me giúp em nhanh với nhé!
    Mình cũng đã từng cho con Gấu uống Biobaby nhưng không có kết quả, nhiều loại nữa không nhớ nổi nhưng Biobaby lại có kết quả rất tốt khi Gấu đi phân sống. Uống một lần là lại ổn luôn. Có thể bây giờ bé đang uống thuốc viêm họng là ks nên bị hỏng men tiêu hoá của đường ruột. Còn vụ thuốc Cam uống cùng thuốc Tây thì mình cũng không có kinh nghiệm đâu. Bạn thử gọi điện theo số máy này để hỏi bác ấy xem sao.
    8513566
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cua gau
    Ỉn ơi, Gấu cũng đang uống thuốc cam đấy. Thuốc này có dành cho trẻ con dưới 1 tuổi đấy. Thử mua về cho bé uống xem sao. Mình cho Gấu uống bao nhiêu loại như Biobaby, Nutroplex... ma không ăn thua. Đang thử cho nó uống thuốc cam đấy.
    Bồi dướng cơ thể, tỳ vị hư, còi xương, suy dinh dưỡng, rối loạn tiêu hoá, phân sống, kém ăn ngủ, giun kim, giun đũa...
    Nhưng mẹ của gấu ơi, hồi trước tôi cũng mua thuốc cam HB cho Tũn uống (hiệu con hươu vàng thì phải), đọc hướng dẫn sử dụng tôi hấy phải kiêng 1 số loại thức ăn mà ông con nhà tôi yêu thích (VD: Cá tôm cua.. nói chung là tanh, nóng), và hơi khó uống nên tôi Stop rồi.. Thế bà cho Gấu nhà bà uống ko phải kiêng những thứ đó à???
    Tôi cũng cần thuốc để chữa bệnh vừa còi vừa tũn của ông con tôi đây..., bà tư vấn tôi tí..??
    • 1,603 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuncoi
    Nhưng mẹ của gấu ơi, hồi trước tôi cũng mua thuốc cam HB cho Tũn uống (hiệu con hươu vàng thì phải), đọc hướng dẫn sử dụng tôi hấy phải kiêng 1 số loại thức ăn mà ông con nhà tôi yêu thích (VD: Cá tôm cua.. nói chung là tanh, nóng), và hơi khó uống nên tôi Stop rồi.. Thế bà cho Gấu nhà bà uống ko phải kiêng những thứ đó à???
    Tôi cũng cần thuốc để chữa bệnh vừa còi vừa tũn của ông con tôi đây..., bà tư vấn tôi tí..??
    Tuncoi ơi, uống thuốc cam bình thường ko phải ăn kiêng bất kỳ thức ăn nào cả

Chỉ có khi dùng thuốc cam để chữa nhiệt lợi, hoặc cam răng cam lợi mới phải ăn kiêng đồ tanh thôi.
    • 5,176 Bài viết

• 1,182 Được cảm ơn

He he, tôi đọc hướng dẫn có kiêng đồ tanh đâu. Con gấu nhà tôi đang phải kiêng ăn thịt, bây giờ mà kiêng đồ tanh thì nó ăn cháo không à? Tôi thấy ghi là hạn chế ăn gạo nếp, chuối tiêu, xoài, bánh kẹo, đồ ngọt thôi bà ơi.
    mà tui thấy có khi bà cũng phải uống thuốc cam ấy đấy.
    À quên, bà trông trẻ bảo phải lấy nước cơm hay nước cháo, cho thuốc vào, để vào nồi cơm hấp nó mới ngon, dễ ăn hơn.
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BINLADEN_HAN
    Tuncoi ơi, uống thuốc cam bình thường ko phải ăn kiêng bất kỳ thức ăn nào cả

Chỉ có khi dùng thuốc cam để chữa nhiệt lợi, hoặc cam răng cam lợi mới phải ăn kiêng đồ tanh thôi.
    Thế mà thuốc cam em mua của nhà "Con hươu vàng" thì phải kiêng thế thật đấy, em còn thắc mắc với bà chủ, bà ấy bảo rằng nếu thích ăn những thứ đó thì phải giảm đi, nếu ko sẽ giảm tác dụng của thuốc, mà tác dụng thì y như mẹ gấu nói.
    Thế là nhà em mất toi 96K, mà chỉ uống được đúng 1 gói...!
    Các mẹ cho em địa chỉ hàng Thuốc cam các mẹ mua nhé! Có lẽ mỗi nhà có kiểu gia truyền khác nhau .. hi hi
    • 1,603 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thế mà thuốc cam em mua của nhà "Con hươu vàng" thì phải kiêng thế thật đấy, em còn thắc mắc với bà chủ, bà ấy bảo rằng nếu thích ăn những thứ đó thì phải giảm đi, nếu ko sẽ giảm tác dụng của thuốc, mà tác dụng thì y như mẹ gấu nói.

Các mẹ cho em địa chỉ hàng Thuốc cam các mẹ mua nhé! Có lẽ mỗi nhà có kiểu gia truyền khác nhau .. hi hi
    Thuốc cam Bin nhà mình uống chẳng phải kiêng thứ gì, mình đã hỏi kỹ người bán hàng rồi . Nếu càn bạn có thể đến thuốc cam hiệu Cá vàng ở phố Yên Hoà-cầu Giấy ấy, mình ko nhớ số nhà nhưng đến phố Yên Hoà bạn hỏi hiệu thuốc cam nhà Lang khương hoặc cam cá vàng.

Dưới 1 tuổi thì 1.500đ/gói còn trên 1 tuổi thì 2k/gói, ngày uống 1 gói chia 2 lần trước giờ ăn khoảng nửa tiếng.
    • 5,176 Bài viết

• 1,182 Được cảm ơn

He he, bà mua gì mà đắt thế hử? Tôi vừa mua hôm thứ 7 đây này, có 28K thôi chứ , bà mua hiệu con Hươu vàng ở đâu thế? Bà cô tôi sống mấy chục năm ở Hàng Bạc bảo đến 95 Hàng Bạc mà mua. Thêm một cơ sở nữa là 168 Khâm Thiên, bà ra chỗ ấy gần hơn đấy.
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cua gau
    He he, bà mua gì mà đắt thế hử? Tôi vừa mua hôm thứ 7 đây này, có 28K thôi chứ , bà mua hiệu con Hươu vàng ở đâu thế? Bà cô tôi sống mấy chục năm ở Hàng Bạc bảo đến 95 Hàng Bạc mà mua. Thêm một cơ sở nữa là 168 Khâm Thiên, bà ra chỗ ấy gần hơn đấy.
    Nó cũng ở Hàng Bạc, nhưng ko nhớ số, tôi đọc trên báo Sức khoẻ nên mò đến mua mà , 96K là cho 1 đợt uống ( 3 hộpx10 gói).. ôi nghĩ đến giờ vẫn thấy tiếc!
    Thanks cả nhà nhiều nhé!