Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các loại thuốc, lịch tiêm chủng cho bé

Sử dụng thuốc giảm cân Tu Then (Trung Quốc) có hiệu quả không?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 135K Lượt đọc
  • 197 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Hiện tại Chị gái mình có dùng sản phẩm thuốc giảm cân Tu Then( Trung Quốc) thì thấy có kết quả, nhưng Chị giá mình đang lo lắng không biết khi sử dụng lâu dài thuốc có tác dụng phụ không??
    Rất mong các me thông thái nào đã dùng qua cho Chị gái mình lời khuyên
    Cảm ơn rất nhiều
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

HQ lắm bạn ạ , không có td phụ đâu
    Trừ khi ăn uống thiếu chất hoặc uống quá 8 viên một ngày thì mới mệt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang dùng thốc cũng được hơn tuần rồi bạn nào đã dùng thì cùng thảo luận nhé

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi, em cũng bắt đầu dùng tu then được 2 ngày rồi, em bị mất ngủ sợ quá, tối qua 2h30 sáng mới chợp mắt được mà ngủ cũng ko ngon nữa, ko thấy thèm ăn và ăn cũng không thấy ngon, 2 mắt thì cứ mở trao tráo đây , không biết thuốc có tác dụng không mà e thấy hơi lo. Các chị có kinh nghiệm gì chia sẻ cho em với!

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc trung quốc nghe đã thấy sợ rùi.mình đang sử dùng loại sản phẩm chức năng Forever Lite.Rất an toàn mà hiệu quả.Các mẹ thử dùng xem.

• 123 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu28 Xem bài viết
    các chị ơi, em cũng bắt đầu dùng tu then được 2 ngày rồi, em bị mất ngủ sợ quá, tối qua 2h30 sáng mới chợp mắt được mà ngủ cũng ko ngon nữa, ko thấy thèm ăn và ăn cũng không thấy ngon, 2 mắt thì cứ mở trao tráo đây , không biết thuốc có tác dụng không mà e thấy hơi lo. Các chị có kinh nghiệm gì chia sẻ cho em với!
    Mình dùng Biogreen (có tác dụng thay thế sữa mẹ) rất hiệu quả. Mình giảm cân mà k bị mệt. Con bú cũng k bị giảm cân. Cái này nó đắt nên mình dùng có 1 hộp là dừng. Mình mua hơn 1 triệu/hộp. Chúc bạn tìm ra biện pháp giảm cân an toàn.
    [SIZE=3][SIZE=4] 0983.06.87.82; Facebook: pham.le.16
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu28 Xem bài viết
    Mình ban đầu cũng bị như bạn,nhưng sau khi ngừng thuốc khoảng 1 tuần,uống lại thì ko sao nữa ròi.
    Nếu bạn bị vậy chắc có lẽ là thần kinh bị yếu đó(giống mình) bởi vậy sau kho ngừng thuốc và uống lại thì nên dùng mỗi lần 1 viên thui!!
    Mẹ sẽ dành những điều tốt nhất cho con...!!!

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có loại thuốc excel slim của Mỹ dùng có hiệu quả mà ko gây tác dụng phụ nếu sử dụng lâu daì, vì nó là dạng thực phẩm chức năng, bạn nào sợ hàng TQ thì thử dùng loại này xem sao

• 116 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Có thời gian mình cũng dùng thuốc này, uống hết 1,5 lọ + tập thể dục xuống được khoảng 4kg, trong 1 tháng nhé! Cảm giác của mình khi uống thuốc này là miệng cứ đắng đắng,ko thấy đói, ko muốn ăn và ăn cũng ko thấy ngon. Nhưng sau này mình bỏ thuốc và nghỉ tập thì nó lên cân nhanh kinh khủng. Hichic lại đang phải tìm phương pháp giảm cân mới đây.

Way back into love...

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e đang uống thuốc này thấy miệng cứ đăng đắng, đúng là ko mún ăn gì cả, tối ngủ cũng không ngon! mới uống 1 tuần rưỡi mà e thấy cái bụng e nhỏ hẳn lại rồi nhưng hok biết sử dụng lâu dài có bị gì ko? vì nó xuất xứ từ TQ, chị nào dùng rồi, kết quả thế nào cho e biết với ạ