• 2 Lượt chia sẻ
  • 20.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ làm ơn cho mình hỏi số điện thoại phòng tiêm chủng 50 C Hàng Bài với ạ.Mình vẫn hay tiêm ở NCt nhưng đợt này mãi mà chưa thấy có thuốc tiêm sởi đành thử hỏi ở Hàng Bài xem có k chứ mãi mà k đc tiêm cũng sốt ruột. Cảm ơn các mẹ nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Số điện thoại công an phường Hàng Trống

Chào các bố, mẹ, Bạn mình (người Nhật) đang bị một hàng may ở phố Bảo Khánh gây sức ép, giữ lại hàng may không cho lấy, mà tối nay họ phải về nước rồi. Hôm nay mình sẽ tới đó làm việc với họ, nhưng qua điện thoại thì thấy họ rất bất hợp tác, vô trách nhiệm, và nói thẳng là k cần giữ uy tín với...

• Bầu bí bị táo bón thì phải làm sao?

Em đang có bầu được 11 tuần, đợt này em lại nghén mận với cả vải, biết là nóng trong người rồi...

• Hỏi về cách dùng thuốc của trang BÉ KHỎE LỚN NHANH

Các mẹ wtt cho mình hỏi có mẹ nào like trang BKLN không? Cảm nhận của cm thế nào, mình có vài thắc...

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• Xin số điện thoại cửa hàng sàn gỗ công nghiệp số 2- HQV

Cả nhà ơi, trước đây mình lên mạng có 1 bạn giới thiệu mình lắp sàn gỗ công nghiệp (chồng là anh Tuấn Anh) ở số 2 HQV, mình đã làm ở đó rồi, bây h muốn xin điện thoại để ll lại tiện giúp giới thiệu nhà đồng nghiệp mình. Có mẹ nào biết nhắn lại cho minh nhé Cảm ơn cả nhà.

• 3,754 Bài viết

• 8,898 Được cảm ơn

TT YT dự phòng - Phòng khám 50C Hàng Bài - ĐT: 38229263 (http://www.nhungtrangvang.com.vn/TRA...&tinh=HA%20NOI)
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hic hic. Sáng nay mang con ra tiêm vắc-xin phòng sởi - quai bị - rubella mà họ bảo vẫn chưa có thuốc. Phải chờ thêm 1 tháng nữa.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */