• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 2 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ làm ơn cho mình hỏi số điện thoại phòng tiêm chủng 50 C Hàng Bài với ạ.Mình vẫn hay tiêm ở NCt nhưng đợt này mãi mà chưa thấy có thuốc tiêm sởi đành thử hỏi ở Hàng Bài xem có k chứ mãi mà k đc tiêm cũng sốt ruột. Cảm ơn các mẹ nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin số điện thoại cửa hàng sàn gỗ công nghiệp số 2- HQV

Cả nhà ơi, trước đây mình lên mạng có 1 bạn giới thiệu mình lắp sàn gỗ công nghiệp (chồng là anh Tuấn Anh) ở số 2 HQV, mình đã làm ở đó rồi, bây h muốn xin điện thoại để ll lại tiện giúp giới thiệu nhà đồng nghiệp mình. Có mẹ nào biết nhắn lại cho minh nhé Cảm ơn cả nhà.

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• hỏi số điện thoại bán hàng ở STCV

Bố mình xem tivi trên kênh STCV thấy quảng cáo bán cái dao cạo râu 4in1 của đức giá 1280K nhưng bố mình ko biết cách ghi số đt.Bố mình muốn mua mà mình ko biết số đt có bạn nào biết cho mình xin với.Mình cảm ơn

• Cần giúp: có mẹ nào sống ở Bắc Giang không giúp em với

Em đẻ trên Hà Nội nhưng phải về quê chồng ở cữ, quê chồng em ở Bắc Giang. Em đang lăn tăn vụ tiêm...

• Bái bai hăm tã mùa đông!

Đông đến, mẹ thở phào an tâm vì không còn lo lắng không khí nóng ẩm làm gia tăng tình trạng hăm tã...

• 3,754 Bài viết

• 8,892 Được cảm ơn

TT YT dự phòng - Phòng khám 50C Hàng Bài - ĐT: 38229263 (http://www.nhungtrangvang.com.vn/TRA...&tinh=HA%20NOI)
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing:

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hic hic. Sáng nay mang con ra tiêm vắc-xin phòng sởi - quai bị - rubella mà họ bảo vẫn chưa có thuốc. Phải chờ thêm 1 tháng nữa.