• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 5 Lượt chia sẻ
  • 64.6K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 71 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanngo237 Xem bài viết
    đã có tác dụng mẹ nhé, cu cậu nhà mình uống khoảng 15 ống là ăn ngon miệng có vẻ rất thích thú trong việc ăn uống, bé nhà bạn thế nào rồi? chúc bé hay ăn chóng lớn nhé...
    mẹ cháu cho u caxi loại nào đấy, bé nhà mình u hết 1 hộp antot rồi mà vẫn lười ăn, lại còn đang bị viêm phế quản cấp nữa, đi khám ở nhi 2 lần rồi mà chưa khỏi,lại còn bị thiếu máu nữa,chán quá
    • 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangvi Xem bài viết
    Mình nghĩ MeTuU nhầm rồi thì phải vì khoa hoc chứng minh philatop ko SX bằng nhau thai vì 2 lý do: thứ nhất là nhân đạo, thứ 2 là ko đủ nguồn nguyên liệu để sx
    Hiện nay philatop vẫn có rất nhiều trên thị trường các hãng tốt như traphaco, hậu giang, nghệ an nhưng ngon nhất và tốt nhất vẫn là của nghệ An với hiệu là Lyzatop
    con mình và các cháu mình vẫn uống hàng ngày như 1 loại thực phẩm bổ sung mỗi ngày uống 1-2 lọ rất tốt cho sk đấy. người lớn uống cũng tốt. các cháu mình 1 tuổi nó đã đòi uống rồi vì chị gái mình là BS phụ sản lại la bán thuốc nên cứ cho con minh và con anh chị minh uống chúng rất thích và minh thấy cũng tốt.
    chị ơi Lyzatop của nghệ an tốt hơn của traphaco hở chị????
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hôm nay mình cũng bắt đầu cho con uống ANTOT của traphaco. ko biết có tác dụng gì với con không. vì con uống cũng nhiều các loại hàn, nhật, mỹ rồi. hic. nhà mình bé gái 17 tháng dc có 10kg. ăn thì lười vô kể toàn phải dùng xilanh bơm vào mồm mà nó ko chịu nhai. suốt từ hồi ăn dặm toàn thế. chán lắm ý. Hy vọng lần này cho kết quả như mong đợi.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay mình cũng mới nghe cô hàng xóm mách, đi mua ngay 1 hộp antot, 27k các mẹ nhé! Mình cho bé uống rùi, hy vọng là sẽ cải thiện vì bé nhà mình còi khủng khiếp luôn. 2 tuổi mà đc có 10,5 kg thôi. Hic.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim.mit Xem bài viết
    Hôm nay mình cũng mới nghe cô hàng xóm mách, đi mua ngay 1 hộp antot, 27k các mẹ nhé! Mình cho bé uống rùi, hy vọng là sẽ cải thiện vì bé nhà mình còi khủng khiếp luôn. 2 tuổi mà đc có 10,5 kg thôi. Hic.
    Trộm vía con gái mới uống hết 1 hộp đã có chút dấu hiệu tốt, con đã ngồi ăn ko giãy giụa như trước nữa. cũng có vẻ thick uống ANTOT hơn mấy bữa trước. Chúc các con ăn tốt chóng lớn nhé ^^
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nói chí phải, bsĩ bây giờ không kê toa philatop vì tiền hoa hồng không cao( do thuốc quá rẻ) hehehe! vậy thôi chứ philatop hồi nhỏ mình uống khá nhiều nên bây giờ mới trở thành thiên tài nè!..
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ktsngocvan Xem bài viết
    bạn nói chí phải, bsĩ bây giờ không kê toa philatop vì tiền hoa hồng không cao( do thuốc quá rẻ) hehehe! vậy thôi chứ philatop hồi nhỏ mình uống khá nhiều nên bây giờ mới trở thành thiên tài nè!..
    mẹ này nói chuẩn không cần chỉnh,nói uống philatop dễ nhiễm HIV thật là buồn cười.Nếu mẹ nào còn sợ thì vào đây đọc có bác sĩ trả lời đàng hoàng
    http://www.baomoi.com/Hieu-nham-thuo...82/4233599.epi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

cảm ơn các mẹ nhiều, nhờ tham khảo thông tin của các mẹ mà em đã thử cho con uống ANTOT hàng ngày (ra hiệu thuốc thì giờ thấy có loại mới là ANTOT IQ gì đó) thành phần thì ko thấy cho nhau thai nhau thiếc gì (mà em nghĩ nếu có thì quá tốt) nhưng ko có mà là đạm thủy phân hình như từ men bia gì đó. Lúc cho uống nhà em tiện còn ít canxi corbier còn dư đợt trước 2 loại ống thủy tinh giống nhau nên cứ cho conuoong sáng canxi chiều Antot, trộm vía con nghìn lần là con hợp hay sao ý mà cho con ăn em thấy vui hơn nhiều. Vậy em chia sẻ lên đây xin cảm ơn các mẹ nhiều nhé - hi vọng niềm vui từ bà mẹ đau đầu vì con biếng ăn này ko bị coi là quảng cáo các mẹ nhé. Nhưng em nghĩ là thuốc hợp với người này có thể ko hợp với người kia nên các mẹ cứ kiên trì thử các loại để tìm ra loại thích hợp với con mình các mẹ nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonbonyeu2010 Xem bài viết
    Mình cũng mới mua cho Bon 1 hộp Antot của Traphaco, bà nội cháu giục mua lâu rồi nhưng tại mình cứ nghĩ thuốc đó ngày xưa mới dùng còn bh nhiều thuốc tốt hơn. Ko biết ntn, đợi Bon uống rồi mình sẽ comment lại nhé.
    c ơi, con chị uống có kết quả chưa ạ? Có tốt không chị?
    KHOAI TÂY SHOP
    Thời trang style cho bé yêu !!!.
    FB:bhuong86@yahoo.com
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3