• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 6 Lượt chia sẻ
  • 8.65K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 86 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Con mình bị táo bón từ nhỏ, khoảng 2 đến 3 ngày mới đi ị một lần, phân khô và rắn. Mình được mách mua men vi sinh Golden Lab cho bé uống để chữa táo bón và kích thích ăn uống. Bé nhà mình đã uống được 5 ngày rồi, ngày 2 gói, trộm vía từ khi uống ngày nào bé cũng đi ị một lần, dù phân vẫn là khuôn rắn. Mình muốn hỏi đã mẹ nào cho con uống cái này chưa và có thể uống lâu dài được không? Một hộp Golden Lab có 60 gói dùng trong 1 tháng.

Mong chờ ý kiến của các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mya
    • 7 năm
    • 214 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng định thử mua cái này cho con uống, bé nhà bạn mấy tuổi rồi?
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Me yeu tom: bạn con mấy tuổi, uống 1 tháng rồi, kết quả ra sao? com mình 3 tuổi, cháu ít ăn rau nên thường bị bónn nên kg bít dùng cái này dc kg? mong nhận tin của bạn.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con nhà em được hơn 8 tháng có uống đc không các mẹ nhỉ, cháu trộm vía ngày nào cũng đi ị đều đặn nhưng lại tăng cân rất chậm mình cùng được tư vấn dùng men này có mẹ nào dùng men này khi con 8 tháng không
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con nhà e mơi 4 tháng có dung men vi sinh Golden Lab này được khong ạ. Bé bú mẹ hoàn toàn, mà chậm tăng cân lắm, mới có 6kg thôi e nhìn mà thấy thương quá, bé rất lười bú ngày được khoảng 6-7 cữ thôi. Các mẹ tư vấn giúp e với!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm hiểu lọai nè, bé nhà ban Ly Doan Le y hệt bé nhà mình mà mấy hôm nay bé còn tiêu chảy nữa hic. Mẹ nào cho bé uống rùi thì review nhe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con nhà em dùng từ ngày 2 tháng tuổi ấy. Hiệu quả lắm nhé. Bình thường cứ 4 5 ngày con mới ị một lần, mà toàn phải can thiệp bằng biện pháp thụt thôi à. Nhưng từ ngày dùng men này trộm vía con ngày nào cũng ị. hạnh phúc lắm ý mẹ nó ạ hihi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me cho em xin y kien nhe.men vi sinh Golden lab va bio acimin cai nao tot hon vay?con e bieng bu lam