Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 52.7K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi hôm trước mình đọc trong mục nào đó có mẹ giới thiệu một loại men tiêu hoá ở Bệnh viện Bạch Mai dùng cho trẻ táo bón hoặc biếng ăn rất có tiếng. Con nhà mình dạo này bị táo bón quá, mình đã cho ăn các kiểu mà vẫn không ăn thua. Mình tìm hết các box mấy hôm nay mà vẫn không thấy bài về thông tin này. Có mẹ nào đã đọc hoặc biết về men này cho mình đường link hoặc tên gọi của loại men này với.
    Mình cảm ơn các mẹ nhiều.

• 3,342 Bài viết

• 2,734 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi My SunBeam
    Các mẹ ơi hôm trước mình đọc trong mục nào đó có mẹ giới thiệu một loại men tiêu hoá ở Bệnh viện Bạch Mai dùng cho trẻ táo bón hoặc biếng ăn rất có tiếng. Con nhà mình dạo này bị táo bón quá, mình đã cho ăn các kiểu mà vẫn không ăn thua. Mình tìm hết các box mấy hôm nay mà vẫn không thấy bài về thông tin này. Có mẹ nào đã đọc hoặc biết về men này cho mình đường link hoặc tên gọi của loại men này với.
    Minh không nho ten nhung ban chi can den BM vao cong roi re trai, hoi noi ban men la ngươi ta chi cho
    rooling:tulisfamilyrooling:

• 495 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Men tiêu hóa làm từ tảo biển. 32K / 1 hộp, bảo trong tủ lạnh được 03 tháng, bảo quản nhiệt độ thường 1 tháng.
    Cu Mít nhà mình uống hết mấy hộp men tảo này kết quả rất tốt :1:

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã trả lời. Thế mình chỉ cần đến hỏi mua chứ không cần đưa con đến khám hả các mẹ. Có phải chỗ bán là khoa tiêu hoá viện Bạch Mai không các mẹ?

• 502 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã trả lời. Thế mình chỉ cần đến hỏi mua chứ không cần đưa con đến khám hả các mẹ. Có phải chỗ bán là khoa tiêu hoá viện Bạch Mai không các mẹ?
    Không phải là khoa tiêu hoá mà là khoa vi sinh bệnh viện Bạch mai bạn ạ. Ban đi cổng chính, rẽ tay phải, khoa vi sinh nằm ở tầng hai. Ở đó người ta không khám mà chỉ bán thôi, nhưng có hướng dẫn sử dụng. Nhưng mình nhớ không nhầm thì men này không phải chữa biếng ăn đâu mà chỉ rối loạn tiêu hoá thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 257 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Có mẹ nào đang cho con dùng men Colisubtyl của BV Bạch mai k? Con em bị loạn khuẩn, có người khuyên dùng loại men đó nhưng em chưa mua được vì khoa đang hết thuốc. Vậy có mẹ nào còn nhiều để lại cho em 1 ít được không ạ?

Mong tin các mẹ !

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me Bi Bum ơi, men tươi của BM là loại gì thế, mua ở đâu? mà bé nhà bạn mấy tháng rôi? Cu nhà mình từ khi uống kháng sinh tiêu hoá cũng kém lắm, mình cho uống men tiêu hoá Antibio nhưng chưa thấy cải thiện được gì!!! Bác sĩ nhiều người đáng ghét nhỉ?

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ cháu phải làm thế nào. Bé nhà mình ăn được mấy hôm tàm tạm thì đột nhiên từ chiều hôm qua hắn không thèm ăn nữa, cứ nhét vào mồm là phùn ra. Thực ra từ hôm uống kháng sinh thỉnh thoảng hắn cũng ho vài tiếng, có đờm. Không biết hắn có bị làm sao không? Theo các mẹ mình có nên mang cháu đi khám không??? (Mẹ cháu vẫn cho uống nước chanh hấp)

• 134 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi olivesbaby
    Me Bi Bum ơi, men tươi của BM là loại gì thế, mua ở đâu? mà bé nhà bạn mấy tháng rôi? Cu nhà mình từ khi uống kháng sinh tiêu hoá cũng kém lắm, mình cho uống men tiêu hoá Antibio nhưng chưa thấy cải thiện được gì!!! Bác sĩ nhiều người đáng ghét nhỉ?
    Men tươi của bệnh viện Bạch Mai ấy mà, bán ở khoa vi sinh(tầng 2), 40.000đ/hộp/20 ống.Trẻ con phải uống kháng sinh thì nên dùng loại này. Con gái mình dùng 2 hộp rồi đấy, trộm vía lần này uống ks không bị sao... .

• 124 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Bi Bum
    Men tươi của bệnh viện Bạch Mai ấy mà, bán ở khoa vi sinh(tầng 2), 40.000đ/hộp/20 ống.Trẻ con phải uống kháng sinh thì nên dùng loại này. Con gái mình dùng 2 hộp rồi đấy, trộm vía lần này uống ks không bị sao... .
    Mẹ Bi Bum ơi, cho em hỏi con nhà em bị biếng ăn sau khi tiêu chảy thì có nên uống men này không? Uống vào lúc nào là hợp lý?
    Em cảm ơn.

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8