• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.4K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào các Mẹ! Em mới nghe tin có loại men sống của Pháp chỉ bán ở viện Nhi ( La Thành-HN),giúp bé hấp thụ thức ăn ,đã có mẹ nào cho em bé nhà mình dùng chưa chỉ cho em với?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,430 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CUN1012 Xem bài viết
    Em chào các Mẹ! Em mới nghe tin có loại men sống của Pháp chỉ bán ở viện Nhi ( La Thành-HN),giúp bé hấp thụ thức ăn ,đã có mẹ nào cho em bé nhà mình dùng chưa chỉ cho em với?
    theo em biết thì men sống của Pháp mới có trên thị trường là Enterogermina dạng ống nhựa trong chứa nước. Rất nhiều nhà thuốc bán loại men này ko chỉ riêng viện nhi đâu.
    Các mẹ đừng có dại dột mua thuốc ở viện vừa rất đắt mà ko phải thuốc xịn (ví dụ: mua thuốc ấn độ với giá thuốc pháp)
    • 956 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

cái này mình cũng cho bé nhà mình uống rồi. Nó màu trắng không mùi, vị như nước sôi bình thường nên dễ uống.Dành cho trẻ đi ngoài sống phân, phân có vị chua dùng rất tốt, có bán tại tất cả các hiệu thuốc. Giá bán hình như là 5000 của pháp
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CUN1012 Xem bài viết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 182188421 Xem bài viết
    cái này mình cũng cho bé nhà mình uống rồi. Nó màu trắng không mùi, vị như nước sôi bình thường nên dễ uống.Dành cho trẻ đi ngoài sống phân, phân có vị chua dùng rất tốt, có bán tại tất cả các hiệu thuốc. Giá bán hình như là 5000 của pháp
    Cho mình hỏi thăm một tí. Mẹ nó thấy hiệu quả của men nay thế nào. Con bé nhà mình 7 tuổi nhưng còi quá - có 18 kg nên mình muốn hỏi về men này xem có cải thiện được gì ko. rất mong ban trả lời. Thank mẹ nó nhé.
    :LoveStruc: Mẹ yêu cu Bean lắm lắm, mẹ mong con hãy cười và cười nhiều con nhé! Nhìn con đáng yêu lắm:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 118 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

các mẹ ơi ,mẹ nao dung rồi cho bọn em biết tí kết quả với .Cảm ơn các mẹ nhều nhều.
    • 108 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanhduy Xem bài viết
    theo em biết thì men sống của Pháp mới có trên thị trường là Enterogermina dạng ống nhựa trong chứa nước. Rất nhiều nhà thuốc bán loại men này ko chỉ riêng viện nhi đâu.
    Các mẹ đừng có dại dột mua thuốc ở viện vừa rất đắt mà ko phải thuốc xịn (ví dụ: mua thuốc ấn độ với giá thuốc pháp)
    Loại men tiêu hóa này tốt lắm. Đợt con mình phải uống kháng sinh mình cũng phải dùng cho vào sữa cho con uống. Thấy không ảnh hưởng gì đến output của bé cả. Đây là sản phẩm của Ý không phải Pháp. Giá 5k/ống. Xem thông tin cụ thể về thuốc ở đây này: http://www.sanofi-aventis.com.vn/liv...C3DFFF3029.pdf
    • 1,430 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neighborhood Xem bài viết
    Loại men tiêu hóa này tốt lắm. Đợt con mình phải uống kháng sinh mình cũng phải dùng cho vào sữa cho con uống. Thấy không ảnh hưởng gì đến output của bé cả. Đây là sản phẩm của Ý không phải Pháp. Giá 5k/ống. Xem thông tin cụ thể về thuốc ở đây này: http://www.sanofi-aventis.com.vn/liv...C3DFFF3029.pdf
    Sanofi là 1 hãng dược của Pháp. Men này cũng tốt nhưng mình vẫn thích men Biolactovin hơn.
    • 238 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đúng là men này tốt, nhưng sao các mẹ mua rẻ hơn mình nhỉ, mình mua 5,5K/ống
    • 381 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neighborhood Xem bài viết
    Em cũng cho cu Tit nhà em uống rồi. 5000đ/ống, đúng là rất tốt. Nhưng đây là sản phẩm của Pháp bạn ạ, not Ý
    • 694 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TIT'sMOM Xem bài viết
    Em cũng cho cu Tit nhà em uống rồi. 5000đ/ống, đúng là rất tốt. Nhưng đây là sản phẩm của Pháp bạn ạ, not Ý
    Hi.tớ là nhân viên của Sanofi nè. Sanofi là hãng của Pháp nhưng có nhà máy ở Ý. Enterogemina sản xuất tại Ý nhé:Rose: :Rose: :Rose:
    Con tớ cũng đang dùng đây. Trộm vía nhóc ăn rất tốt.giá cty là 45k/10 ống.(ko biết chính xác ko)hic. Còn mỗi hiệu thuốc có giá khác nhau .:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3