• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chào các Mẹ! Em mới nghe tin có loại men sống của Pháp chỉ bán ở viện Nhi ( La Thành-HN),giúp bé hấp thụ thức ăn ,đã có mẹ nào cho em bé nhà mình dùng chưa chỉ cho em với?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,450 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CUN1012 Xem bài viết
    Em chào các Mẹ! Em mới nghe tin có loại men sống của Pháp chỉ bán ở viện Nhi ( La Thành-HN),giúp bé hấp thụ thức ăn ,đã có mẹ nào cho em bé nhà mình dùng chưa chỉ cho em với?
    theo em biết thì men sống của Pháp mới có trên thị trường là Enterogermina dạng ống nhựa trong chứa nước. Rất nhiều nhà thuốc bán loại men này ko chỉ riêng viện nhi đâu.
    Các mẹ đừng có dại dột mua thuốc ở viện vừa rất đắt mà ko phải thuốc xịn (ví dụ: mua thuốc ấn độ với giá thuốc pháp)
    • 969 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

cái này mình cũng cho bé nhà mình uống rồi. Nó màu trắng không mùi, vị như nước sôi bình thường nên dễ uống.Dành cho trẻ đi ngoài sống phân, phân có vị chua dùng rất tốt, có bán tại tất cả các hiệu thuốc. Giá bán hình như là 5000 của pháp
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CUN1012 Xem bài viết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 182188421 Xem bài viết
    cái này mình cũng cho bé nhà mình uống rồi. Nó màu trắng không mùi, vị như nước sôi bình thường nên dễ uống.Dành cho trẻ đi ngoài sống phân, phân có vị chua dùng rất tốt, có bán tại tất cả các hiệu thuốc. Giá bán hình như là 5000 của pháp
    Cho mình hỏi thăm một tí. Mẹ nó thấy hiệu quả của men nay thế nào. Con bé nhà mình 7 tuổi nhưng còi quá - có 18 kg nên mình muốn hỏi về men này xem có cải thiện được gì ko. rất mong ban trả lời. Thank mẹ nó nhé.
    :LoveStruc: Mẹ yêu cu Bean lắm lắm, mẹ mong con hãy cười và cười nhiều con nhé! Nhìn con đáng yêu lắm:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 117 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

các mẹ ơi ,mẹ nao dung rồi cho bọn em biết tí kết quả với .Cảm ơn các mẹ nhều nhều.
    • 108 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanhduy Xem bài viết
    theo em biết thì men sống của Pháp mới có trên thị trường là Enterogermina dạng ống nhựa trong chứa nước. Rất nhiều nhà thuốc bán loại men này ko chỉ riêng viện nhi đâu.
    Các mẹ đừng có dại dột mua thuốc ở viện vừa rất đắt mà ko phải thuốc xịn (ví dụ: mua thuốc ấn độ với giá thuốc pháp)
    Loại men tiêu hóa này tốt lắm. Đợt con mình phải uống kháng sinh mình cũng phải dùng cho vào sữa cho con uống. Thấy không ảnh hưởng gì đến output của bé cả. Đây là sản phẩm của Ý không phải Pháp. Giá 5k/ống. Xem thông tin cụ thể về thuốc ở đây này: http://www.sanofi-aventis.com.vn/liv...C3DFFF3029.pdf
    • 1,450 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neighborhood Xem bài viết
    Loại men tiêu hóa này tốt lắm. Đợt con mình phải uống kháng sinh mình cũng phải dùng cho vào sữa cho con uống. Thấy không ảnh hưởng gì đến output của bé cả. Đây là sản phẩm của Ý không phải Pháp. Giá 5k/ống. Xem thông tin cụ thể về thuốc ở đây này: http://www.sanofi-aventis.com.vn/liv...C3DFFF3029.pdf
    Sanofi là 1 hãng dược của Pháp. Men này cũng tốt nhưng mình vẫn thích men Biolactovin hơn.
    • 238 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đúng là men này tốt, nhưng sao các mẹ mua rẻ hơn mình nhỉ, mình mua 5,5K/ống
    • 381 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neighborhood Xem bài viết
    Em cũng cho cu Tit nhà em uống rồi. 5000đ/ống, đúng là rất tốt. Nhưng đây là sản phẩm của Pháp bạn ạ, not Ý
    • 694 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TIT'sMOM Xem bài viết
    Em cũng cho cu Tit nhà em uống rồi. 5000đ/ống, đúng là rất tốt. Nhưng đây là sản phẩm của Pháp bạn ạ, not Ý
    Hi.tớ là nhân viên của Sanofi nè. Sanofi là hãng của Pháp nhưng có nhà máy ở Ý. Enterogemina sản xuất tại Ý nhé:Rose: :Rose: :Rose:
    Con tớ cũng đang dùng đây. Trộm vía nhóc ăn rất tốt.giá cty là 45k/10 ống.(ko biết chính xác ko)hic. Còn mỗi hiệu thuốc có giá khác nhau .:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 1,078 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gamechip Xem bài viết
    Hi.tớ là nhân viên của Sanofi nè. Sanofi là hãng của Pháp nhưng có nhà máy ở Ý. Enterogemina sản xuất tại Ý nhé:Rose: :Rose: :Rose:
    Con tớ cũng đang dùng đây. Trộm vía nhóc ăn rất tốt.giá cty là 45k/10 ống.(ko biết chính xác ko)hic. Còn mỗi hiệu thuốc có giá khác nhau .:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Mẹ nó ơi cho mình hỏi, bé nhà mình bị táo bón và phân sống, sản phẩm rất thối, có dùng được men này không?
    • 381 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HinHin Xem bài viết
    Mẹ nó ơi cho mình hỏi, bé nhà mình bị táo bón và phân sống, sản phẩm rất thối, có dùng được men này không?
    Em nghĩ là dùng đc chị ạ. Nếu phân sống chị thử cho bé dùng thử men tiêu hóa của khoa Vi sinh bệnh viện Bạch mai xem sao. Em thấy mọi người khen lắm đấy.
    • 694 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HinHin Xem bài viết
    sorry mẹ nó , tớ post bài xong mà tìm lại ko thấy nữa.hi. Theo tớ bạn cho uống Enterogemina đi nhé. rất tốt cho tiêu hoá. Nhóc nhà mình trộm vía ngày 1 phát.hi. mà cái Enterogemina còn 1 ưu điểm là ko mùi, ko vị nên rất dễ uống.:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 146 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TIT'sMOM Xem bài viết
    Em nghĩ là dùng đc chị ạ. Nếu phân sống chị thử cho bé dùng thử men tiêu hóa của khoa Vi sinh bệnh viện Bạch mai xem sao. Em thấy mọi người khen lắm đấy.
    Men này mình dùng cho con rồi, nhưng mỗi lần uống phải cư cưa cắt cắt , ngại lắm.
    • 666 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi swan Xem bài viết
    Men này mình dùng cho con rồi, nhưng mỗi lần uống phải cư cưa cắt cắt , ngại lắm.
    Nhầm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi gà mèo; 16/03/2009 vào lúc 12:48 PM.
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con nha duoc 4 thang, lieu co dung dc ko a?
    • 1,116 Bài viết

• 1,062 Được cảm ơn

Đâu có phải cưa hay căt gì đâu mẹ nó, vặn 1 cái là ra mà. Mình thấy không loại gì uống đơn giản như loại này đấy, chỉ cần vặn và bóp vào miệng bé hoặc cho bé mút là ok mà.

• 679 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình cũng mới cho bé nhà mình dùng thuốc này,công nhận hiệu quả rõ rệt luôn ý,đợt nọ chưa uống cái thuốc này vào,nó toàn kêu là no rồi,rồi kêu chán ăn lắm,thế mà hôm kia mua cho bé 1 hộp là có 20 ống giá là 120k đấy,uống mỗi lần 1 ống,ngày 2 lần thế mà kết quả thật tốt,ăn cơm rất vào nhé,bé nhà mình cũng còi bây giờ 5 tuổi mà có mỗi 15kg thui.Mẹ nào mà có con bị biếng ăn và hay có triệu chứng chán ăn thì nên mua thuốc này nha,không phải quảng cáo đâu,nhưng có người mách và đi mua về dùng cho con của mình thấy tốt và hiệu quả thì nói lên cho các Mẹ thôi ah.

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ui, thế mà hôm nay em mới vô tình tìm ra topic này đấy ạ, hic. Để mua về cho con em uống xem sao ạ. Thanks các chị nhiều lắm nhé.
    • 395 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

phải nói là men này tốt vô cùng, đợt trước bé nhà mình bị tiêu chảy, uống bao thuốc o khỏi, bác sĩ Yến ở 103 kê cho men này uống kết hợp, vậy mà khỏi đấy. Trộm vía bé nhà mình rất thích, cứ nhìm thấy là đòi cầm mút mút. Giờ giá lên rồi, mình phải mua 6000k đấy
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2