• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại thuốc, lịch tiêm chủng cho bé

kháng sinh cefixim và Cefuroxim loại nào nặng hơn?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.64K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2,254 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Các mẹ ơi ! mẹ nào đã cho bé uống 2 loại kháng sinh Cefixim va Cefuroxim roi?
    be nha minh bi sot hôm nay là ngày thứ 3, đã khám BS, kết quả la sot viem hong. Ke thuoc Cefixim. Truoc day con minh bi viem hong thi uong Cefuroxim. minh dang ban khoan nen cho uong loai nao thi tot hon vi theo kinh nghiệm thì uống kháng sinh nặng lần đầu thì lần sau khó chữa hơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebi_tn Xem bài viết
    Các mẹ ơi ! mẹ nào đã cho bé uống 2 loại kháng sinh Cefixim va Cefuroxim roi?
    be nha minh bi sot hôm nay là ngày thứ 3, đã khám BS, kết quả la sot viem hong. Ke thuoc Cefixim. Truoc day con minh bi viem hong thi uong Cefuroxim. minh dang ban khoan nen cho uong loai nao thi tot hon vi theo kinh nghiệm thì uống kháng sinh nặng lần đầu thì lần sau khó chữa hơn.
    Bé nhà tớ 20 tháng, cứ bị viên họng là tớ cho uống 02 lọ Cefixin là khỏi; tớ thấy dược sĩ nói cefixin có phổ kháng khuẩn rộng và dược sĩ nói k có kháng sinh nào nặng hay nhẹ mà chỉ có phổ kháng rộng hay hẹp thôi.
    • 2,254 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Hix! tối qua băn khoăn mãi! đến đêm con vẫn sốt nên mình cho bé uống rồi!Giờ bé đang ngu rùi (trom via thay do sot hon). hôm nay đi mua thuốc ho, được chị Dược sĩ khuyen la nen lam khang sinh do cho con. Chet that ! be nha minh lan nay bi sot la lan dau tien. kho qua, hom nay ngay thu 4, hi vong con do hon.