• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.65K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• Mya
    • 7 năm
    • 214 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em xin hỏi có mẹ nào có kinh nghiệm dùng kèm này trị da khô thành từng đám ở trẻ sơ sinh chưa? hoặc ai có kinh nghiệm dùng kem gì hiệu quả xin giới thiệu cho em với. Xin cám ơn.
    http://www.physiogel.com/int/cream.htm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• Kem bôi liền sẹo và hết thâm

Chuẩn bị hành trang đi biển, mà tumeo lại có sẵn 1 sẹo dài dọc ống chân, hậu quả của lần ngã, mài chân xuống mấy bậc cầu thang toàn cát. Nhìn xí quá. Ra hiệu thuốc họ bảo Contractubex chủ yếu là để chống sẹo lồi, mà cũng không ăn thua mấy. Muốn hết thâm cứ bôi kem nghệ, nhưng mãi mà chẳng khá khẩm...

• Trăng mật lãng mạn tại Sunrise Hội An Beach Resort

Hội An với bờ biển xanh trong, cát trắng, nắng vàng, tiếng sóng vỗ rì rào và vẻ đẹp huyền ảo, lung...

• Kem đánh răng và sức khoẻ của bé

Cho trẻ đánh răng là cần thiết. Hiện nay, các nhà sản xuất rất nhạy bén trong vấn đề sản xuất kem đánh răng dành riêng cho trẻ, đây quả là điều đáng mừng. Thế nhưng, vì kem đánh răng cho trẻ thường không cay lại có hương vị dễ chịu nên trẻ rất dễ nuốt phải khi đang đánh răng.Các bậc phụ huynh nên...

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Cần giúp: có mẹ nào sống ở Bắc Giang không giúp em với

Em đẻ trên Hà Nội nhưng phải về quê chồng ở cữ, quê chồng em ở Bắc Giang. Em đang lăn tăn vụ tiêm...

• 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

kem Physiogel dùng cho da nhạy cảm, hoặc da rất khô, da bị tổn thương, mất gốc lipid tự nhiên do tình trạng khí hậu, môi trường, hoặc do cơ chế tự nhiên. Cream Physiogel sẽ tự làm đầy bề mặt da và thay thế lipid tự nhiên và trở thành lipid tự nhiên. khi mẹ Mya dùng sẽ thấy da luôn ẩm và đầy đặn. Mẹ Mya thử xài cho em bé thử nhé. Vì Lily cũng xài sản phẩm của Stiefel cho các loại da phù hợp trong tiệm của Lily đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 138 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Bé nhà mình đã dùng loại Physiogel body Lotion sau khi được bác sỹ chẩn đoán là Viêm da cơ địa ở trẻ. Hiệu quả khá tốt, sử dụng 1 tuần, các vùng da mẩn đỏ, khô ráp đã hết.
    ----
    Con chim làm mật yêu hoa,
    Con cá yêu nước con chim ca yêu trời.
    Con người muốn sống con ơi!
    Phải yêu đồng chí, yêu người anh em.
    Một ngôi sao chẳng sáng đêm,
    Một bông lúa chín chẳng nên mùa vàng
    .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! ai biết kem này bán ở đâu k? chỉ e với:Sad: ở Hà nội ý ạh!:Worried:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em ở HN cũng định mua nhưng ko biết bán ở đâu. Ra mấy hiệu thuốc gần nhà đều bảo không có. Ai biết chỉ dùm e và mọi người với
    • 3,172 Bài viết

• 7,742 Được cảm ơn

Tớ mua ở hiệu thuốc Minh Tiến ở ngay đầu đường Nguyễn Quý Đức 208k.
    Chắc kem này mọi người vào mấy hiệu thuốc to to là có nhé, nếu ko có ai cần mau mà ở Cầu Giấy không thì tớ mua hộ, vì cơ quan tớ ở đó mà.
    Tin Tin Tin Tìn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Các mẹ giúp em với ạ, em đi lùng sục khắp các nhà thuốc ở khu Gia Lâm, Hoàn kiếm để mua cái physiogel lotion mà đến hỏi mấy em bán thuốc mặt cứ ngớ ra. Chán lắm. Mẹ nào biết hiệu thuốc nào ở 2 khu này bán thì chỉ giúp em với. Em cám ơn các mẹ nhiều ạ
    • 56 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bạn ra hiệu thuốc ở bên trong Viện Da Liễu ( Phố Phương Mai ) mà mua nhé
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình bị viêm da cơ địa, bsy cũng kê Physiogel để bôi đấy. Bôi 2 tuần thấy cũng đỡ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi bà bầu có sử dụng được Kem Physiogel không các mẹ?