• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại thuốc, lịch tiêm chủng cho bé

Kem/dầu chống nẻ cho trẻ dưới 6 tháng tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.95K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xin chào các bà mẹ anh hùng, cho em hỏi là cu Khoai nhà em bị nẻ thì nên dùng loại kem hay dầu chống nẻ nào? Mua ở đâu? Em ở Hà Nội. Cảm ơn các mẹ nhiều!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi KhoaisVater; 13/01/2009 vào lúc 11:29 PM.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,061 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

25 Nguyễn Chí Thanh bán kem chống nẻ cho bé, giá 50K/hộp

• 1,061 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

bạn KHoai đã hết sụt xịt chưa?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KhoaisVater Xem bài viết
    Xin chào các bà mẹ anh hùng, cho em hỏi là cu Khoai nhà em bị nẻ thì nên dùng loại kem hay dầu chống nẻ nào? Mua ở đâu? Em ở Hà Nội. Cảm ơn các mẹ nhiều!

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gia Đình TÔM TÉP Xem bài viết
    bạn KHoai đã hết sụt xịt chưa?
    A, chào mẹ Tôm Tép! Trộm vía, bạn Khoai nhà em đã hết sụt sịt rồi, nhưng bạn ý vẫn bị khò khè ở trong cổ họng chị ạ, thỉnh thoảng lại trớ ra đờm. Xét 1 cách toàn diện thì, trộm vía, bạn Khoai nhà em ok rồi. Thế các bé nhà chị trời rét như này vẫn ổn cả chứ chị? Mấy hôm rét, bọn em cho bạn Khoai nằm cùng đấy, bình thường bạn ý có giường riêng
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:
    • 1,061 Bài viết

• 1,381 Được cảm ơn

Ôi, bạn Tép lại tắc mũi với ho rồi, hôm nào cũng hút ra đầy nước mũi.
    Rét cũng không dám mặc nhiều áo cho con vì ra mồ hôi, chỉ dám mặc hai cái áo. hai bạn ý vẫn nằm chun với bố mẹ nhưng bố mẹ thì nằm hình vuông, như kiểu hàng rào ý.

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua kem dưỡng da cua Hipp cho tôm bi nhà mình thì trộm vía không thấy bị nẻ. Thấy cũng nhiều người bảo dùng kem bébé hoặc burchen của đức cũng tốt lắm giá dưới 100K củ khoai ạ
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trộm vía bạn khoai cười yêu quá...bạn Khoai được mấy tháng rồi???
    • 133 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em đang dùng kem physioget 75ml thấy rất tốt (da con bị nẻ đến viện da liễu khám bác sĩ bảo bôi kem này tốt cho con thế là mua về dùng đúng là tốt thật)
    "Nghẹ ơi! Nghẹ đâu rồi cho Tôm ti ti đi ":Laughing:
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyết Ngân Tôm Xem bài viết
    Em đang dùng kem physioget 75ml thấy rất tốt (da con bị nẻ đến viện da liễu khám bác sĩ bảo bôi kem này tốt cho con thế là mua về dùng đúng là tốt thật)
    Em vẫn dùng kem dưỡng da của Hip bôi cho bé để phòng nẻ. Nếu hôm nào bé bị nẻ quá thì em dùng kem chống hăm của Hip, thấy dịu ngay.
    • 327 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bé nhà mình mấy hôm nay có 2 vòng tròn đỏ 2 bên má như đồng xu ý. Da thì bị khô. Không biết là bị nẻ hay bị chàm nữa? Dùng kem gì được đây các mẹ?

0m-3,6kg; 1m-5,1kg; 2m-6,6kg; 3m-7,4kg-60cm; 4m-8,1kg; 5m-8,9kg-67cm,
    6m-8,9kg-69cm:Thinking:;7m-9,1kg-70cm; 8m-9kg-72cm:Sad:; 9m-9,2kg-74cm, 10m-9,4kg-75cm; 11m-9,7kg-76cm;12m-10kg-77cm; 15m-11kg-82cm, 20m-12kg-85cm