• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 169 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào các mẹ, e bé của mình đang bị viêm mũi và ho, đi khám bác sỹ cho thuốc Argyrol bảo nhỏ mũi ngày 2 lần n mình đọc hướng dẫn sử dụng lại ghi là thuốc nhỏ mắt và không được uống. Liệu bác sỹ của con mình có nhầm không vây? Mẹ nào đã từng sử dụng thuốc này cho mình biết thông tin với
    Chỉnh sửa lần cuối bởi babyface79; 18/03/2011 vào lúc 09:30 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cần giúp: có mẹ nào sống ở Bắc Giang không giúp em với

Em đẻ trên Hà Nội nhưng phải về quê chồng ở cữ, quê chồng em ở Bắc Giang. Em đang lăn tăn vụ tiêm...

• Các mẹ ơi cho em hỏi về thuốc Zymaflour/ Zymaduo (D3 và Fluor)

Các mẹ ơi có ai biết về thuốc Zymoduo (chứa Vitamin D3 va Fluo) ko ạ, lọ 12ml uống hàng ngày theo giọt, em thấy toàn bằng tiếng Pháp nên không biết cách dùng như thế nào cho đúng, ko biết có phải là vào mùa đông, ít có điều kiện cho bé ra ngoài trời thì cho uống để tránh còi xương hay ko nhỉ. ...

• Chữa ho bằng chanh đào

Bạn ơi chanh đào mua ở đâu đc?Mình ko biết quả chanh này nó thế nào?

• Hỏi về thuốc Peritol

Các Bác ơi cho em hỏi một tí: Thuốc Peritol là thuốc có công dụng gì,uống có tác dụng phụ gì không . vì nhóc nhà em bị bệnh ở "của quí" BS bảo cứ lúc nào thấy con lấy tay sờ vào của quí thì cho uống nửa viên ,em không biết thuốc này uống có hại gì nhờ các bác ai biết giải thích...

• Tã Moony – Người bạn đồng hành cho bé giấc ngủ ngon

Là thương hiệu tã cao cấp số một Nhật Bản trong hơn 33 năm qua, được các bà mẹ Nhật Bản khó tính...

• 100 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

thuốc nhỏ mắt thì nhỏ mũi được nhưng k được ngược lại. Argyrol lành, dùng đc cho trẻ sơ sinh nên bạn cứ dùng, k sao đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 548 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Agrigol lành tính, dùng được cho trẻ sơ sinh nhưng có lần mình đi khám cho con thì bác sĩ nói rằng hiện nay ít bác sĩ chỉ định dùng thuốc này do màu nâu của thuốc làm mình khó phát hiện được trường hợp con mình bị xây xước và chảy máu.

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác sỹ cũng kê cho bé nhà mình loại thuốc này để nhỏ mũi đấy. Mình cũng đang thắc mắc nhưng đọc xong bài này thì mình yên tâm rồi, cứ dùng cho bé thôi.