Các loại thuốc, lịch tiêm chủng cho bé

Hỏi nơi bán lá cây trinh nữ hoàng cung (chữa u)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.9K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 214 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe nói lá cây trinh nữ hoàng cung sao vàng hạ thổ sắc lấy nước uống có thể tiêu u . Tớ ko biết chỗ náo bán lá hoặc cây mẹ nào biết chỉ giúp nhé . Cám ơn nhìu

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 372 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_xn2 Xem bài viết
    Nghe nói lá cây trinh nữ hoàng cung sao vàng hạ thổ sắc lấy nước uống có thể tiêu u . Tớ ko biết chỗ náo bán lá hoặc cây mẹ nào biết chỉ giúp nhé . Cám ơn nhìu
    Chị ra phố Thuốc Bắc, nếu đi từ Hàng Đào ra thì CH ở bên tay phải, em không nhớ tên CH nhưng ở đấy họ bán lá tốt và giá rẻ hơn CH khác. Năm ngóai em hay mua cho Ông em uống mà.

• 382 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_xn2 Xem bài viết
    chị cho lêna hỏi mua lá Khô sao vàng hạ thổ hay lá tươi vậy chị ? lêna cũng tính kêu người nhà lêna bên Vn gửi sang cho lêna dùng vì cũng bị khối u , thử xem sao , nếu lá tươi thì chịu thua rồi , àh nếu chị nào ở sài gòn biết lá Trinh Nư Hoàng Cung bán ở đâu thì cho lêna địa chỉ với nhé :Rose:

• 180 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Có trà Trinh nữ hoàng cung túi lọc đấy các bác ạ, bán khắp nơi luôn, khỏi phải "sao vàng sắc đặc hạ thổ" gì gì.

• 382 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr_Patate Xem bài viết
    Có trà Trinh nữ hoàng cung túi lọc đấy các bác ạ, bán khắp nơi luôn, khỏi phải "sao vàng sắc đặc hạ thổ" gì gì.
    Chị ơi , sao hôm lêna đọc báo nào nói trà túi lọc cũng có giả gì đó , và họ chỉ nói hiện có mấy loại trà là chất lượng mà lêna ko nhớ đọc ở đâu

• 67 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chị lena à em biết chỗ bán lá trinh nữ hoàng cung ở sg nè có gì pm cho e đi e sẽ nói rõ hơn cho chị nhé nick yahoo e la thuyvybuon e cũng vừa mua 1 kg về dùng nên biết chỗ này rẽ lắm kg đắt đâu chị à

• 134 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn mua cây về mà trồng mua lá khô không biết đâu mà lần
    Cây lá náng lá rất giống đấy
    Củ gai an thai - Củ gai phòng dọa sảy thai giá tốt nhất

• 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hi, chào cả nhà, trước ông mình uống lá cây trinh nữ hoàng cung chữa ung thư gan ý, bạn nào muốn hái lá thì về luôn vườn nhà mình hái lá nhớ, vì dùng lá của cua nó tốt hơn chứ dùng qua trà rồi công dụng ko còn tốt bằng ý.
    0979348946

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe nói cây trinh nữ có tác dụng còn tùy vào thổ nhưỡng nữa. Ko biết ở ngoài bắc mình trồng được ko nhỉ. Nhà mình cũng có cây nhưng ko biết có chính xác là trinh nữ ko, vì nghe đâu có nhiều loại giống y hệt nhưng ko phải là trinh nữ

• 108 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

tamlong chào các bạn!
    cậy trinh nữ hoàng cung rất dễ bị nhầm lẫn với cây thơi lơi (cây này khi uống vào sẽ bị nôn, được dùng như thuốc rửa ruột, lá của cây này có thể ủ ấm đắp trị đau lưng...), vì vậy các bạn nên chú ý khi mua để khỏi nhầm lẫn. các bạn nếu mua được cây tươi thì tốt, vì hiện tại thảo dược giả và kém chất lượng quá nhiều, nên tìm nơi tin cậy để mua hoặc tới nhà bạn khoailangnuong2008 ở trên để nhìn cho chắc chắn. Tránh trường hợp mua nhầm mà bệnh nặng thêm và mọc thêm bệnh mới.
    thân chào các bạn!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2