• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.02K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 581 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Tớ ra mấy hàng thuốc lớn hỏi loại này đều không thấy bán, tớ vào cả VDD hỏi họ cũng không bán. Không biết các mẹ mua ở đâu nhỉ chỉ cho tớ với. Tớ ở quận HBT nhé, không biết loanh quanh vùng này có nhà thuốc nào bán loại men này không. tks các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 483 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

chị ơi cái này phải dùng theo chỉ định bs mà, trong sg tiệm thuốc tây nào cũng có bán.:Rose:
    • 545 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

kidlac tớ mua ở siêu thị thuốc 31 Láng Hạ hoặc 200 Thái Thịnh bạn ạ.
    • 509 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

tớ cũng cần hỏi vụ này đây. Cái này trị táo bón đúng k? Con mình đợt này táo quá, uống chất xơ gì đó được 5 ngày lại táo. Mấy hn lười ăn khủng khiếp, cả ngày ăn có 1 bát cháo, sữa k chịu uống. Mình nghĩ chắc con bị táo, khó tiêu nên mới lười ăn thế
    Các bác vào đây bình chọn cho Chíp và các bạn nhé :LoveStruc::Rose::
    Thi ảnh ngộ nghĩnh Chíp số 25-26-27: http://www./forum/showth...t=80437&page=3
    Thi ảnh Nụ cười đáng yêu Chíp số 24-25-26: http://www./forum/showth...t=80436&page=3

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 545 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Tớ dùng rồi. Đúng là kidlac chủ yếu là khắc phục táo bón thôi. Cu nhóc nhà tớ cho uống 1 ngày/1 gói mà output cải thiện sau 1 tuần. Thế là tớ dừng thuốc luôn. Còn vụ lười ăn thì tớ không thấy cải thiện lắm. Có thể tại tớ cho uống ít quá chăng? Nhưng nếu dùng thuốc tiếp thì tớ lại sợ output không đẹp ah.
    • 509 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecutit2008 Xem bài viết
    Tớ dùng rồi. Đúng là kidlac chủ yếu là khắc phục táo bón thôi. Cu nhóc nhà tớ cho uống 1 ngày/1 gói mà output cải thiện sau 1 tuần. Thế là tớ dừng thuốc luôn. Còn vụ lười ăn thì tớ không thấy cải thiện lắm. Có thể tại tớ cho uống ít quá chăng? Nhưng nếu dùng thuốc tiếp thì tớ lại sợ output không đẹp ah.
    Tại tớ nghĩ con tớ bị táo thì thế nào cũng đầy bụng dẫn đến chán ăn. Nên thử khắc phục cái vụ táo bón, tiêu hóa bt rồi thì có ăn lại không? Tớ vừa dùng Inovati, thấy ghi là 3 ngày đầu uống 2 gói/ ngày, để duy trì uống 1/2 gói/ ngày. Chỉ sau ngày đầu tiên uống là con hết táo, mướt lắm roài. Thế nhưng chỉ được 1 tuần lại thấy táo :Sigh:kèm chán ăn nữa. Nghe nói kidlac cũng trị táo bón nên tớ cũng định thử xem sao. Cháo thì lúc nào cũng có kèm khoai lang, rau ăn cũng nhiều, đạm vừa đủ, sữa chua 2 hộp/ ngày mà vẫn bị táo :Sad:
    Các bác vào đây bình chọn cho Chíp và các bạn nhé :LoveStruc::Rose::
    Thi ảnh ngộ nghĩnh Chíp số 25-26-27: http://www./forum/showth...t=80437&page=3
    Thi ảnh Nụ cười đáng yêu Chíp số 24-25-26: http://www./forum/showth...t=80436&page=3

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 230 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Đợt rồi tớ đi tìm mua kidlac khắp các hiệu thuốc mà không có. Siêu thị thuốc ở Láng Hạ với một loạt hiệu thuốc ở Thái Thịnh cũng không có luôn. Cuối cùng cũng tìm được hiệu thuốc Thanh Lan ở 369 Đội Cấn (DT: 38 326 969). No bụng đói con mắt lấy hẳn 4 hộp mà 360k/ hộp chứ có ít đâu.

Về uống mấy hôm con out put đẹp lắm. Nhưng 4 hộp thì dùng bao giờ cho hết. Mình để lại 2 hộp cho các mẹ, 300k/ hộp (chứ bán bằng giá mua chắc các mẹ ra hiệu thuốc mua chứ chả đến nhà mình làm gì nhỉ).

Đt của mình: 0973 765 570
    Đ/C: Tập thể Viện Khoa học hình sự - 99 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - HN
    Mẹ nào mua đến nhà mình nhé chứ mình con nhỏ, không ship được.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hu hu. Các chị ơi. Bé con nhà e được gần 14 tháng rồi tự dưng đợt này ăn uống kém lắm, cháo không chịu ăn, sữa thì uống ít lắm. Trước 1 ngày cháu ăn 3 bữa cháo, 3 bữa sữa + sữa chua, váng sữa. Giờ may ra thì chỉ bằng 1 nửa trước thôi. Output thì vẫn bình thường. Em hoang mang quá.
    Các tỷ tỷ có kinh nghiệm ra tay giúp em vơi.
    Em tks tks nhiều.
    Bỉm Nhật nội địa (Goon: 390K, Merries: 440K, Moony: 420K), Physiolac số 3: 415K/900g
    Hương Trịnh 01262.482.186@}(46 - K3(Hoàng Công Chất - Cầu Diễn)) Tks!
    • 3,408 Bài viết

• 1,055 Được cảm ơn

Đến giai đoạn bé lười ăn thôi mẹ nó đừng lo lắng quá. COn mình cũng có thời gian lười ăn, cả ngày chơi đùa mà chẳng cần ăn uống gì. Ko hiểu con lấy đâu ra năng lượng để mà nghịch nữa hihi.