• 10 Lượt chia sẻ
  • 69.4K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn còn dùng hòa hãn linh nữa không vậy? cho mình biết thông tin với, thấy khổ sở vì căn bệnh này quá cơ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cua_bi Xem bài viết
    Lâu lắm rồi mới vào diễn đàn cũng các mẹ. Về hòa hãn linh thì chính ax nhà em đang dùng. Lúc đầu cũng hơi lo lo tiền mất mà bệnh k khỏi vì 2 tháng mới chuyển biến được một chút, nhưng sang tháng thứ 3 thì ukie, mồ hôi giảm rõ rêt lắm. Quan trọng là mình phải uống đúng liều các mẹ ạ. Cái bệnh mồ hôi này bất trị lắm, không nguy hiểm nhưng bất tiện cực kỳ. hy vọng là dùng HHL khỏi hẳn được.
    mẹ của bi ơi ox chị uống hhl đã khỏi hẳn chưa ạ? thông tin cho e với, e mới bị ra khoảng 2 tháng nay nhiều vô kể, e thấy bất tiện quá, mà ko muốn phẫu thuật j ka.thanks chị nhá
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hic hic có mẹ nào hay ai đã dùng HHL tren tháng 3 không cho e chút kinh nghiệm em đang định dùng thử
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình dang dùng đươc 1 tháng chưa ra chi ak
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu năm nay 24 tuổi, cháu bị bệnh ra mồ hôi tay lâu lắm rồi, cũng chẳng chịu trữa trị gì, nhưng cháu mới có người yêu, những ngày trời giá lạnh thì ko sao, nhưng thời tiết giờ thấy nóng lên, bệnh mồ hôi tay cháu lại tái phát, cháu ko dám nắm tay người yêu, cháu cũng nói cho người yêu cháu biết, cô ấy cũng thông cảm, cứ nắm tay cháu, mặc cho tay cháu ra mồ hôi, cháu thì rất ngại, ko dám nói gì, người yêu cháu bảo mua thuốc uống, cháu hôm nay đã seach cả tối về căn bệnh này, thấy cũng có nhìu người bị căn bệnh này. Thấy cắt hạch giao cảm cháu ko yên tâm cho lắm, sợ bị tác dụng phụ thì toi, đọc trên diễn đàn thấy hoàn hãn linh có thể trị được căn bệnh này, giờ cháu cũng muốn thử, nhưng nghe nói 3 tháng mới có tác dụng, nếu chữa được thì cháu cũng muốn uống, muốn chữa. Giá thành cũng cao vì kinh tế của cháu ko có nhiều, cháu tự kiếm ko xin bố mẹ. Có các cô các bác nào đã dùng hoàn hãn linh có công dụng thực sự thì giúp cháu nha. Sdt cháu 0969031789 chỉ cần 1 tin nhắn cháu cũng vui lắm rồi. Cháu xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mylove100991 Xem bài viết
    Cháu năm nay 24 tuổi, cháu bị bệnh ra mồ hôi tay lâu lắm rồi, cũng chẳng chịu trữa trị gì, nhưng cháu mới có người yêu, những ngày trời giá lạnh thì ko sao, nhưng thời tiết giờ thấy nóng lên, bệnh mồ hôi tay cháu lại tái phát, cháu ko dám nắm tay người yêu, cháu cũng nói cho người yêu cháu biết, cô ấy cũng thông cảm, cứ nắm tay cháu, mặc cho tay cháu ra mồ hôi, cháu thì rất ngại, ko dám nói gì, người yêu cháu bảo mua thuốc uống, cháu hôm nay đã seach cả tối về căn bệnh này, thấy cũng có nhìu người bị căn bệnh này. Thấy cắt hạch giao cảm cháu ko yên tâm cho lắm, sợ bị tác dụng phụ thì toi, đọc trên diễn đàn thấy hoàn hãn linh có thể trị được căn bệnh này, giờ cháu cũng muốn thử, nhưng nghe nói 3 tháng mới có tác dụng, nếu chữa được thì cháu cũng muốn uống, muốn chữa. Giá thành cũng cao vì kinh tế của cháu ko có nhiều, cháu tự kiếm ko xin bố mẹ. Có các cô các bác nào đã dùng hoàn hãn linh có công dụng thực sự thì giúp cháu nha. Sdt cháu 0969031789 chỉ cần 1 tin nhắn cháu cũng vui lắm rồi. Cháu xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người.

Neus như b thử nhiều cách rồi mà không đạt được hiệu quả như mong muốn thì hãy thử các sản phẩm nagwnt iết mồ hoi tạm thời đi bạn!
    • 45 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E Thâty có bài thuốc dân dan là lấy lá và rễ trầu không sao vàng hạ thổ. Sau đó đun uống như nước chè khoảng 7 ngày rồi ngưng 4-5 hôm rồi uống tiếp. Nhưg không biết có đỡ thật không. Người yêu em cũng bị ra nhiều. Nhưng thời gian làm lá trầu không thì em không có. Tìm thuốc thì lên đây mọi người bảo không hiệu quả àm đắt. Nếu ai có thời gian thử làm theo lá trầu không đi. Mà uống nước chè hàng ngày cũng giảm đáng kể đó ạ. Vì ngày trước ng yêu em hay uống trà đá. E thấy cũng ít mồ hôi. Bây h đi học bên nước ngoài k có trà đá uống nên kêu có nhiều mồ hôi tay quá. E chỉ gửi chè xanh khô sang thôi
    • 45 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

http://m./cach-chua-benh/meo-dan-gia...het-27379.html
    Mọi người vào đọc rồi làm theo xem
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canary1711 Xem bài viết
    Có mẹ nào dùng thuôc Hòa Hãn Linh chưa? Mình nghe quảng cáo thuốc này chữa ra mồ hôi chân tay nhưng chưa biết kết quả thế nào. Giá thuốc này cũng không rẻ, 160k/hộp 30 viên, mà mỗi ngày phải uống 9v, kéo dài liên tục trong 3 đến 6 tháng. Tính ra mỗi đợt điều trị cũng tốn 4,5 đến 9 triệu. Nếu mà hiệu quả tốt thì cũng không tiếc tiền nhưng mà không biết có tốt thật không. Mẹ nào đã dùng hay có kinh nghiệm gì thì tư vấn giúp em với.
    Không biết những người ko bị bệnh ra mồ hôi tay, chân họ có hiểu và thông cảm cho những người bị như mình ko nữa.
    Khổ sở quá các ace ak mà sao ko thấy phản hồi mấy về Hoà Hãn Linh là sao ạ
    Đề tài từ bao giờ mà nay đã 2014 rùi ANH CHỊ NÀO ĐÃ DÙNG HHL 3-6 THÁNG RÙI THÌ CHIA SẺ CHO MNG BIẾT CÓ THẬT SỰ HIỆU QUÁ VỚI ĐK KO Ạ. Làm ơn ... Làm ơn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu là nữ, 19t, bị bệnh ra mồ hôi tay chân từ nhỏ, rất khổ sở trong việc học tập và sinh hoạt. Bạn bè ai tay chân cũng khô ráo, còn cháu thì luôn trong trạng thái ẩm ướt không kiểm soát đc. Nếu Hòa Hãn Linh thật sự tốt thì cháu sẽ kiên trì tới cùng, có ai đã dùng lâu dài chưa ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người vào trang www.mohoinhieu.vn mà xem, em thấy có nhiều thông tin hay phết. Mà đấy cũng là trang web của Hoà Hãn Linh hay sao ý. Vào đấy hỏi là có người trả lời giúp
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4