• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 595 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Con mình lúc ngủ thường ra rất nhiều mô hôi trộm , khi nào khỏe mạnh thì cũng phải nửa giờ , còm lúc nào ốm , yếu thì mồ hôi ra phải hơn 1 giờ mới ngớt. Mình nhớ đã có lần đọc được mẹo của Mẹ Bo dễ thương uống nước mồ hôi cơm , đã làm thử và có hiêụ quả nhưng không được lâu dài.
    Mình sắp cho bé đi học nhưng lo nhất là cái khoan mồ hôi trộm này , vì ở trưởng lấy đâu ra cô lúc nào cũng trực lau mồ hôi cho con mình. Mình nghe nói có thuốc LỤC VỊ ẨM có thể chữa được chứng ra mồ hồi trộm , đã có mẹ nào cho con uống chưa? Cho mình biết thuốc có hiệu quả không vậy?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Em đã cho Tũn nhà em uống Lục vị ẩm, mồ hôi trộm có đỡ thật nhưng nếu uống Tũn lại bị đi ngoài, chắc trong thuốc có thành phần gì đó ko hợp nên đành thôi... chị thử cho bé nhà chị uống xem, biết đâu lại hợp đấy!

• 2,370 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trong thuốc Lục vị ẩm có 1 số thành phần mát. Vì vậy bon trẻ uống hay bị đi ngoài. Con nhà mình uống thuốc đó đi ngoài phân hơi nát thôi nhwng mà mồ hôi trộm thì chẳng thấy đỡ chút nào. Minh nghe các bác lớn tuổi truền kinh nghiệm răng ra mồ hôi trôm thì ăn cháo trai sẽ hết. Mình cũng cho ăn cháo trai nhưng vẫn bị. Ra mồ hôi trôm đâm ra thằng nhóc hay bị viêm họng lăm

• 3,477 Bài viết

• 2,981 Được cảm ơn

Cu nhà em cũng đang cho uống Lục vị ẩm đấy ạ, con em thì uống vào không bị đi ngoài và cũng bớt mồ hôi trộm ( trộm vía, tát vào mồm mẹ, con đừng có nghe thấy đấy!). Em thấy kinh nghiệm dân gian bảo rằng cho bé ăn cháo trai hoặc cháo cá diếc nấu với lá dâu thì bé sẽ bớt mồ hôi trộm đấy!
    Chạ ký kọt gì nữa cho xong

• 1,738 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aloaiday123
    Trong thuốc Lục vị ẩm có 1 số thành phần mát. Vì vậy bon trẻ uống hay bị đi ngoài. Con nhà mình uống thuốc đó đi ngoài phân hơi nát thôi nhwng mà mồ hôi trộm thì chẳng thấy đỡ chút nào. Minh nghe các bác lớn tuổi truền kinh nghiệm răng ra mồ hôi trôm thì ăn cháo trai sẽ hết. Mình cũng cho ăn cháo trai nhưng vẫn bị. Ra mồ hôi trôm đâm ra thằng nhóc hay bị viêm họng lăm
    Em nghe nói là cháo trai xanh cơ.. he he.. chưa thử lần nào, và chưa biết trai xanh nó hình dạng ra sao.. hi hi.

• 93 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Van de mo hoi trom cua tre that dang lo ngai, em cung chang biet lam the nao de tri ca. Nhung em co 1 cach nhu the nay: khi be da ngu lay 2 mieng khan xo, 1 mieng luon o lung, 1 mieng luon o truoc nguc, sau khi be ngu duoc 1-2 tieng thi rut ra. Thuong 1-2 tieng dau tien tre ngu la hay ra mo hoi trom nhat, sau do be se rat kho rao. Tu ngay em lam nhu vay thay be do om hon( trộm vía, tát vào mồm mẹ, con đừng có nghe thấy đấy!) (an cap ban quyen cua me Muihech). Me nao thay hay thi thu lam xem
    Con la tinh yeu lon nhat cua cha, me.

• 2,370 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Con nhà mình mình lại chỉ hay ra mồ hôi ở cổ và lưng thôi. Mình cũng để khăn xô như me giaosusao ở lưng cu con, còn ở cổ thì chịu. Nhất à thời tiết mấy hôm nay, bật quạt thì chỉ sợ lạnh qua, mà không bật quạt thì thăng bé mồ hôi đầm đìa. Thành ra đêm nào mẹ cháu cũng lục sục dậy mấy lần. sáng dậy đi làm buoonf ngủ gần chết

• 425 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Cu nhà mình rất nhiều mồ hôi, kể cả những ngày đầu mùa lạnh vừa rồi. Vừa um dậy nên rất lười ăn, mình được tư vấn là cho bé uống thuốc này: giúp ăn ngon, trị bệnh ra nhiều mồ hôi trộm. Có mẹ nào có kinh nghiệm về thuốc này không, mẹ cháu xin được share với nhé. Thank.

• 13,274 Bài viết

• 9,440 Được cảm ơn

Mời bạn xem ở đây:

Kinh nghiệm dùng Lục Vị Ẩm cho bé
    Giúp đỡ thành viên mới sử dụng diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f86/g...n-1836803-new/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn Email của Admin: admin@webtretho.com.vn

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, đã có ai cho con uống Lục vị ẩm của Traphaco chưa ạ? Có tác dụng hiệu nghiệm như thế nào ạ, cho em tham khảo chút kinh nghiệm với ạ.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4