• 1 Lượt chia sẻ
  • 49.8K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

các mẹ đã cho con uống cái này chưa ? cho bà con kết quả đi. Có mẹ nào thấy con to và cao hơn nhiều kg?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chúc mừng Ếch cốm tròn hai tuổi 25.01

Chúc mừng bé Ếch cốm sinh nhật lần thứ hai ! Sinh nhật năm nay vui hơn rồi vì con đã có em ! Chúc bé Ếch cốm ăn mau chóng nhớn khoẻ mạnh ngoan ngoãn ! Chúc con nhiều lời chúc tốt đẹp nhất trong ngày sinh nhật ! Chúc cả nhà Ếch cốm vui vẻ hạnh phúc trong ngày sinh nhật !

• Sự kiện (HOT... HOT) tháng 7

Từ 12/7/2014, một sự kiện đặc biệt sẽ được “kick-off” tại các TTTM Vincom: ⚡ Màn “Zumba” tập thể...

• Cần giúp: có mẹ nào sống ở Bắc Giang không giúp em với

Em đẻ trên Hà Nội nhưng phải về quê chồng ở cữ, quê chồng em ở Bắc Giang. Em đang lăn tăn vụ tiêm...

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• Tin mới toanh: Mẹ Ếch Cốm sinh con trai

Mẹ Ếch cốm sinh con trai rồi bà con ơi, cả mẹ và con đều khoẻ mạnh. Bây giờ đang ở BV, mai mới về nhà. Cái cô nàng tham công tiếc việc này đẻ dễ lắm, 20' là xong rồi, còn không kịp ăn chè mè đen nữa. Thích không?

• 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

:Rose: nghe quảng cáo nhiều nên mình cũng mua thử cho bé uống 2 hộp rồi trộm vía bé cũng chịu ăn hơn còn chiều cao thi chưa thấy gì
    mà không biết phải uống bao lâu nhỉ:Rose: :Rose: :Rose:
    • 7,712 Bài viết

• 7,600 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con sử dụng cansua 3 chưa? Vui lòng chia xẻ thêm thông tin cho mình với. Con mình lúc này bệnh vặt nhiều nên ốm quá, từ lúc đi mẫu giáo đến giờ chẳng tăng được gram nào hết :Crying: :Crying:
    • 7,712 Bài viết

• 7,600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    :Rose: nghe quảng cáo nhiều nên mình cũng mua thử cho bé uống 2 hộp rồi trộm vía bé cũng chịu ăn hơn còn chiều cao thi chưa thấy gì
    Nghe nói là uống sao bữa ăn sáng hoặc bữa ăn trưa. Con mình đi mẫu giáo thì uống trước hay sau bữa ăn chiều có được không các mẹ nhỉ?
    • 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XuanNhiThoTrang Xem bài viết
    Nghe nói là uống sao bữa ăn sáng hoặc bữa ăn trưa. Con mình đi mẫu giáo thì uống trước hay sau bữa ăn chiều có được không các mẹ nhỉ?
    Thì mình cũng cho bé uống vào sau cữ ăn chiềuđó thôi vì bé cũng đi học, mình có hỏ chị BH chị ấy nói là không sao:Rose:
    • 381 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    Cu nhà em cũng uống Cansua 3. Nhưng vẫn lười ăn lắm
    Trên vỏ hộp ghi rõ: uống sau bữa ăn 30'
    Một đợt uống 30-40 ngày
    Một năm uống từ 3-4 đợt
    Chúc các bé hay ăn chóng lớn, khỏe mạnh
    • 117 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

con em uống 3 hộp ,ăn thi trộm via có hơn tí ti ,nhưng không thấy cao hơn và to hơn .Hay cân nha em hỏng
    • 7,712 Bài viết

• 7,600 Được cảm ơn

Mình ở Quận Gò Vấp, TP. HCM. Đã hỏi mua ờ 1 số tiệm thuốc tây nhưng không có bán.

mẹ nào biết tiệm nào bán, cho mình biết với nhé.

Cám ơn nhiều
    • 88 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình ở Quận Gò Vấp, TP. HCM. Đã hỏi mua ờ 1 số tiệm thuốc tây nhưng không có bán.

mẹ nào biết tiệm nào bán, cho mình biết với nhé.

Cám ơn nhiều
    Không biết ở Gò vấp có tiệm nào bán không, nhưng mình hay mua ở tiệm thuốc Mỹ châu 389 Hai Bà Trưng. P8. Q3, có thể cũng gần Gò Vấp đấy.
    • 7,712 Bài viết

• 7,600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanngochoa Xem bài viết
    Không biết ở Gò vấp có tiệm nào bán không, nhưng mình hay mua ở tiệm thuốc Mỹ châu 389 Hai Bà Trưng. P8. Q3, có thể cũng gần Gò Vấp đấy.
    Cám ơn bạn nhiều lắm. Con bạn sử dụng có kết quả tốt không? Bạn mua bao nhiêu tiền 1 hộp?:rolleyes: :Rose: :LoveStruc:
    • 838 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhiều lắm. Con bạn sử dụng có kết quả tốt không? Bạn mua bao nhiêu tiền 1 hộp?:rolleyes: :Rose: :LoveStruc:
    Bạn gọi điện cho cty Việt Nga số này nè: 8645885, mua 2 hộp trở lên họ giao hàng tận nơi đấy, mình cũng đc mẹ khủng long còi ở trên Wtt chỉ cho. Mình mua giá 45k/hộp, nhà thuốc họ cũng bán giá này. Hai con gái mình uống thì chưa thấy tác dụng gì (chắc phải từ từ thôi, chứ nó td ngay có khi mình lại hoảng). Mình thì cảm giác tin tưởng thuốc này nên sẽ có ý định cho con uống dài lâu theo chỉ dẫn của họ (mỗi năm uống khoảng 3,4 đợt, mỗi đợt 4-6 tuần). Nhưng con trai bạn mình nay được 20 tháng cũng uống thì thấy đường ruột của bé tốt hẳn lên không đi lung tung nữa, ngày trước mẹ bé khổ vì đường ruột của ku lắm, đi bs uống đủ thứ men tiêu hóa cũng không đỡ, nhưng từ khi uống Cansua 3 thì cải thiện đáng kể (thấy rõ).
    • 7,712 Bài viết

• 7,600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chut0306 Xem bài viết
    Bạn gọi điện cho cty Việt Nga số này nè: 8645885, mua 2 hộp trở lên họ giao hàng tận nơi đấy, mình cũng đc mẹ khủng long còi ở trên Wtt chỉ cho. Mình mua giá 45k/hộp, nhà thuốc họ cũng bán giá này. Hai con gái mình uống thì chưa thấy tác dụng gì (chắc phải từ từ thôi, chứ nó td ngay có khi mình lại hoảng). Mình thì cảm giác tin tưởng thuốc này nên sẽ có ý định cho con uống dài lâu theo chỉ dẫn của họ (mỗi năm uống khoảng 3,4 đợt, mỗi đợt 4-6 tuần). Nhưng con trai bạn mình nay được 20 tháng cũng uống thì thấy đường ruột của bé tốt hẳn lên không đi lung tung nữa, ngày trước mẹ bé khổ vì đường ruột của ku lắm, đi bs uống đủ thứ men tiêu hóa cũng không đỡ, nhưng từ khi uống Cansua 3 thì cải thiện đáng kể (thấy rõ).
    Cám ơn bạn nhiều lắm.
    • 784 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Mình muốn biết thông tin về sản phẩm Cansua 3, có mẹ nào cho con dùng chưa thì chia sẻ cho mình với nhé! cảm ơn nhiều. Mong tin nhiều lắm!
    • 7,712 Bài viết

• 7,600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Binh Xem bài viết
    Mình muốn biết thông tin về sản phẩm Cansua 3, có mẹ nào cho con dùng chưa thì chia sẻ cho mình với nhé! cảm ơn nhiều. Mong tin nhiều lắm!
    Bạn vào mục thuốc và chủng ngừa của trang sức khỏe ấy, có thảo luận về vấn đề CANSUA3 đấy.
    • 546 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình đã cho con dùng 3h rồi. Mình thấy hình như không có tác dụng gì, con vẫn biếng ăn như trước , mình còn mấy gói, nếu mẹ nó muốn cho con dùng thử thì pm cho mình nhé, mình sẽ tặng cho 02 mẹ con nhé.
    • 784 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meNhim06 Xem bài viết
    Mình đã cho con dùng 3h rồi. Mình thấy hình như không có tác dụng gì, con vẫn biếng ăn như trước , mình còn mấy gói, nếu mẹ nó muốn cho con dùng thử thì pm cho mình nhé, mình sẽ tặng cho 02 mẹ con nhé.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều, nhưng mình ở tận Hải Phòng cơ:Smiling: , con mình thì trộm vía ăn được, gìơ mình muốn con cao chút. không biết sp này như thế nào, có dễ ăn không? chỉ mong ai dùng xin dùng thử xem con mình có chịu không, vì mình mua siro bsung canxi + vit nhưng bé không ưa, với lại mình thấy cũng mùi lắm... :Sick: thôi mình tạm thời mua váng sữa cho con đã.
    • 1,276 Bài viết

• 6,213 Được cảm ơn

Mình nghĩ Cansua3 không phải là thuốc trị biếng ăn mà dùng để phát triển chiều cao cho trẻ thôi. Cốm này có dạng như cốm Biobaby nhưng rất khó hòa tan, có hôm mình pha mãi không tan bực quá ngâm thêm 30' nữa mà vẫn lợn cợn khó uống, bé uống xong cứ nhợn nhợn trong miệng. Vậy nên cũng không cho 2 em nhỏ uống nữa, chỉ cho anh lớn uống thôi, hết 2 đợt thuốc anh lớn đứng với lên bật đèn cho mẹ được rồi,không phải nhảy tưng tưng nữa, nhưng cũng chả chắc là do thuốc hay tới ngày tới tháng thì cao tới đó nữa
    • 685 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Con nhà tớ uống một đợt 3hộp thấy ăn khá hơn và cũng cao thêm được 1f.Tớ hay gửi cô giáo nhờ cô cho cháu ăn sau bữa sáng 30 phút. Con nhà tớ học mẫu giáo nhỡ nên tự bốc ăn lấy không phải pha với nuớc.Tớ thì thấy Cansua 3 tốt hơn hẳn Kicker của Hàn Quôc. Năm ngoái tớ đầu tư hẳn 7 hộp cho cu ăn mất toi 4 triệu 2 mà chả ăn thua gì.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình 4 tuổi, không biết mình có nên cho uống Cansua3 không? Các mẹ hãy cho mình lời khuyên với nhé !
    • 2,351 Bài viết

• 1,125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Binh Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ nó nhiều, nhưng mình ở tận Hải Phòng cơ:Smiling: , con mình thì trộm vía ăn được, gìơ mình muốn con cao chút. không biết sp này như thế nào, có dễ ăn không? chỉ mong ai dùng xin dùng thử xem con mình có chịu không, vì mình mua siro bsung canxi + vit nhưng bé không ưa, với lại mình thấy cũng mùi lắm... :Sick: thôi mình tạm thời mua váng sữa cho con đã.
    Hôm nay mình có mua Cansua 3 cho CÚn uống. Cún có vẻ ko thích lắm vì có mùi thơm ( cậu ấy ghét mùi lạ) Nhưng pha thật loãng thì cũng uống, hi vọng sẽ cải thiện :LoveStruc:
    Sống đơn giản cho đời thanh thản
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4