• 0 Lượt chia sẻ
  • 48.4K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 853 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

các mẹ đã cho con uống cái này chưa ? cho bà con kết quả đi. Có mẹ nào thấy con to và cao hơn nhiều kg?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,416 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

:Rose: nghe quảng cáo nhiều nên mình cũng mua thử cho bé uống 2 hộp rồi trộm vía bé cũng chịu ăn hơn còn chiều cao thi chưa thấy gì
    mà không biết phải uống bao lâu nhỉ:Rose: :Rose: :Rose:

• 7,444 Bài viết

• 6,918 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con sử dụng cansua 3 chưa? Vui lòng chia xẻ thêm thông tin cho mình với. Con mình lúc này bệnh vặt nhiều nên ốm quá, từ lúc đi mẫu giáo đến giờ chẳng tăng được gram nào hết :Crying: :Crying:

• 7,444 Bài viết

• 6,918 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    :Rose: nghe quảng cáo nhiều nên mình cũng mua thử cho bé uống 2 hộp rồi trộm vía bé cũng chịu ăn hơn còn chiều cao thi chưa thấy gì
    Nghe nói là uống sao bữa ăn sáng hoặc bữa ăn trưa. Con mình đi mẫu giáo thì uống trước hay sau bữa ăn chiều có được không các mẹ nhỉ?

• 1,416 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XuanNhiThoTrang Xem bài viết
    Nghe nói là uống sao bữa ăn sáng hoặc bữa ăn trưa. Con mình đi mẫu giáo thì uống trước hay sau bữa ăn chiều có được không các mẹ nhỉ?
    Thì mình cũng cho bé uống vào sau cữ ăn chiềuđó thôi vì bé cũng đi học, mình có hỏ chị BH chị ấy nói là không sao:Rose:

• 381 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mbon Xem bài viết
    Cu nhà em cũng uống Cansua 3. Nhưng vẫn lười ăn lắm
    Trên vỏ hộp ghi rõ: uống sau bữa ăn 30'
    Một đợt uống 30-40 ngày
    Một năm uống từ 3-4 đợt
    Chúc các bé hay ăn chóng lớn, khỏe mạnh

• 118 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

con em uống 3 hộp ,ăn thi trộm via có hơn tí ti ,nhưng không thấy cao hơn và to hơn .Hay cân nha em hỏng

• 7,444 Bài viết

• 6,918 Được cảm ơn

Mình ở Quận Gò Vấp, TP. HCM. Đã hỏi mua ờ 1 số tiệm thuốc tây nhưng không có bán.

mẹ nào biết tiệm nào bán, cho mình biết với nhé.

Cám ơn nhiều

• 88 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XuanNhiThoTrang Xem bài viết
    Mình ở Quận Gò Vấp, TP. HCM. Đã hỏi mua ờ 1 số tiệm thuốc tây nhưng không có bán.

mẹ nào biết tiệm nào bán, cho mình biết với nhé.

Cám ơn nhiều
    Không biết ở Gò vấp có tiệm nào bán không, nhưng mình hay mua ở tiệm thuốc Mỹ châu 389 Hai Bà Trưng. P8. Q3, có thể cũng gần Gò Vấp đấy.

• 7,444 Bài viết

• 6,918 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanngochoa Xem bài viết
    Không biết ở Gò vấp có tiệm nào bán không, nhưng mình hay mua ở tiệm thuốc Mỹ châu 389 Hai Bà Trưng. P8. Q3, có thể cũng gần Gò Vấp đấy.
    Cám ơn bạn nhiều lắm. Con bạn sử dụng có kết quả tốt không? Bạn mua bao nhiêu tiền 1 hộp?:rolleyes: :Rose: :LoveStruc:

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7