• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 62.7K Lượt đọc
  • 202 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 917 Bài viết

• 2,457 Được cảm ơn

sau khi tham khảo các thong tin trên mạng mình quyết định là tới đầu tháng 10 sẽ tiêm cho con, mặc dù con mình vừa mới qua 6 tháng.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cha mẹ thân yêu, bạn đang bị lừa dối

http://4.bp.blogspot.com/-7R2RgYKX9Co/U0xTi7wjSUI/AAAAAAAAMyY/d847Qp9Te28/s1600/immunisation_baby2.j...

• Thể lệ tham gia và gửi câu hỏi tư vấn chuyên mục Cưới Hỏi

Nhằm phát triển chuyên mục Cưới Hỏi thêm đa dạng và có nhiều nội dung thiết thực hơn, Box Tư Vấn sẽ...

• có nên mua cũi 3D cho bé không?

cả nhà ơi, cho em hỏi thăm tí. tình hình là khi sinh và cả sau này nữa, gần như là em chỉ có 1 mình thôi. thời gian đầu bà ngoại chỉ phụ được chuyện ăn uống, giặt đồ... còn tự em phải trông bé. Mai mốt đi làm thì phải đem bé đi gửi. (vì lúc đó em ra ở trọ rồi, ox thì làm xa). vì vậy em tính mua cũi...

• Giúp mình với, có nên thông tuyến lệ cho bé không?

Lúc còn trong tháng đầu tiên, mắt bên trái của bé nhà mình thường bị chảy nước mắt và ghèn. Tư vấn BS có khuyên mình dùng nước muối sinh lý và day mắt cho bé thì mắt hết một thời gian. Sau đó, một lần mình dùng thử phấn rôm cho bé thì mắt bị trở lại. Không biết có nên đưa bé đi thông tuyến lệ...

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hỏi nếu chích ngừa cúm, em sợ bé phụ thuộc vào thuốc, nếu ko tiêm sẽ dễ bị cúm hơn.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì mình nghĩ là nên tiêm, ku nhà mình trước 6 tháng hay bị sổ mũi lắm...... mà cứ sổ mũi thì i rằng ho và viêm TPQ, uống thuốc và khí rung liên tục.... 8 tháng mình cho đi tiêm cúm.... giờ đang chờ nhắc lại mũi nữa đây...... à mà các mẹ cho mình hỏi, tiêm mũi 1 và mũi 2 nhắc lại rồi thì đến mùa cúm có phải tiêm nữa ko? hay mũi tiêm kia là đc rồi???