• 0 Lượt chia sẻ
  • 59.9K Lượt đọc
  • 202 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 891 Bài viết

• 2,343 Được cảm ơn

sau khi tham khảo các thong tin trên mạng mình quyết định là tới đầu tháng 10 sẽ tiêm cho con, mặc dù con mình vừa mới qua 6 tháng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hỏi nếu chích ngừa cúm, em sợ bé phụ thuộc vào thuốc, nếu ko tiêm sẽ dễ bị cúm hơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cần giúp: có mẹ nào sống ở Bắc Giang không giúp em với

Em đẻ trên Hà Nội nhưng phải về quê chồng ở cữ, quê chồng em ở Bắc Giang. Em đang lăn tăn vụ tiêm...

• Định hướng nhận thức cho con là trách nhiệm của bố mẹ

Trong cuộc sống hiện đại hiện nay, việc tiếp cận quá sớm với truyền thông đã khiến cho trẻ con vô...

• có nên mua cũi 3D cho bé không?

cả nhà ơi, cho em hỏi thăm tí. tình hình là khi sinh và cả sau này nữa, gần như là em chỉ có 1 mình thôi. thời gian đầu bà ngoại chỉ phụ được chuyện ăn uống, giặt đồ... còn tự em phải trông bé. Mai mốt đi làm thì phải đem bé đi gửi. (vì lúc đó em ra ở trọ rồi, ox thì làm xa). vì vậy em tính mua cũi...

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• Chích ngừa cúm cho bé có bị co giật k?

Hôm wa e đi chích ngừa cúm cho bé 6 tháng. Xong về nói chuyện với mấy mẹ khác nói k nên, chích ngừa cúm bị co giật. Sao muh ghê wa. Các mẹ ơi là sao ? Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone

• 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì mình nghĩ là nên tiêm, ku nhà mình trước 6 tháng hay bị sổ mũi lắm...... mà cứ sổ mũi thì i rằng ho và viêm TPQ, uống thuốc và khí rung liên tục.... 8 tháng mình cho đi tiêm cúm.... giờ đang chờ nhắc lại mũi nữa đây...... à mà các mẹ cho mình hỏi, tiêm mũi 1 và mũi 2 nhắc lại rồi thì đến mùa cúm có phải tiêm nữa ko? hay mũi tiêm kia là đc rồi???