• 2 Lượt chia sẻ
  • 47.7K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người ơi! mình đọc báo GĐ-XH thấy có quảng cáo viên uống Tây Thi dùng cho người huyết áp thấp. Mình thấy hay quá nhưng chưadám dùng, có mẹ nào dùng rồi hay đã đọc bài báo đó rồi thì cho mình xin ý kiến với, nhanh nhanh lên!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 86 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thấy quảng cáo là Thuốc Tây Thi có tác dụng chữa bệnh huyết áp thấp và làm cho da đẹp hơn.

Nhưng khi mình hỏi thì giá đắt quá tới 500000 nghìn một hộp nên mình cũng không biết nó có xứng đáng với giá trị như vậy không?

Nếu mẹ nào biết thì thông báo nhé. Mình bị huyết áp thấp đang định dùng thử nhưng không biêt thế nào nên đưa lên đây để các mẹ tham khảo.
    Thanh Huong

• 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào mẹ QA,mình ở Hà Tây ,cũng đang dùng thử Tây Thi đây ,được gần 2 hộp rồi mà cũng chưa thấy KQ gì,đợt vừa rồi không biết vì lý do gì mà còn thấy mệt hơn lúc kô uống thuốc nhưng mình mua ở hiệu thuốc ngã tư Thái Thịnh - Láng Hạ chỉ có 370k/hộp thôi,hình như uống cái đó phải kiên trì cơ,3 tháng mới có KQ.

• 86 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Khi nào bạn dùng hết ba tháng thuốc mà có kết quả thế nào thì báo cho mình biết với nhé. Lần trước mình gọi điện tới số điện thoại của nhà máy thì họ nói giá là 500.000 đồng đấy.
    Thanh Huong

• 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh Anh Xem bài viết
    Khi nào bạn dùng hết ba tháng thuốc mà có kết quả thế nào thì báo cho mình biết với nhé. Lần trước mình gọi điện tới số điện thoại của nhà máy thì họ nói giá là 500.000 đồng đấy.
    Hôm nay mình đi khám bệnh thì phát hiện ra bị u nang buồng trứng,sau một hồi hỏi han & tư vấn BS kết luận là do uống Tây Thi làm thay đổi nội tiết nên bị u nang buống trứng,choáng quá nên mình bỏ luôn,bạn phải đi tham khảo xem có đúng như vậy kô rồi hãy đưa ra quyết định có nên use or ko.

• 86 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Minh xin chia sẻ cùng bạn, chính vì thuốc tây thi là loại thuốc mới nên trước khi sử dụng mình cùng muốn tham khảo ý kiến cua mọi người trước, hy vọng là u nang buồng trứng của bạn sẽ khỏi sau khi không sử dụng thuốc tây thi nữa. Có tin vui báo mình nhé.
    Thanh Huong
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng muốn hỏi xem có phải chữa đc huyết áp thấp như quảng cáo ko? các mẹ chia sẻ cho cả nhà nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 27/09/2007 vào lúc 04:56 PM. Lý do: xoá quảng cáo

• 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng là người mắc bệnh huyết áp thấp, ông anh rể là bác sĩ bảo thực ra 'huyết áp thấp' cũng không đến nỗi để người ta phải gọi là bệnh. Các mẹ cứ ăn uống đầy đủ, thể dục nhẹ nhàng, nếu có thể trồng cây chuối thì rất tốt. Luôn thủ mấy cái kẹo trong người, lúc nào cảm thấy mệt, bóc một chú "tọt" vô miệng, thế là ok
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ kg biết à, trên mạng mới đưa tin kem Tây Thi có chứa quá nhiều cái chất gì gí đó có hại cho làn da châu Á của chúng mình đấy(thử vào google tìm đọc thử xem) vì thế cũng nên thật cẩn thận với thuốc Tây Thi nhé!
    Cái thuốc Tây Thi này là của tập đoàn y dược Bảo Long sản xuất đấy. Ông Nguyễn Hữu Khai Là chủ tịch tập đoàn này, ấy thế mà kg tự chữa được bệnh cho mình, bị "siêu lừa" Lê Quốc Hổ lừa chích cho mấy nhát vào đầu tốn cả mấy ngàn đô đó( lại vào google tìm xem chơi nhé).
    Chớ có vội vàng tiền mất tật mang nhé!:Talktothe

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Oái, mẹ em vừa gọi điện bảo là có thuốc Tây thi chữa huyết áp thấp. Có chị ở đây bảo dùng tốt lắm. Mua cho mẹ một lọ rồi gửi về. Hôm nay đọc được cái topic này, không khéo phải bàn lại với cụ xem thế nào?
    Cac chi dang dung ma co hieu qua. Bao em voi, em cung muon tim hieu xem tac dung den dau?

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5