• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các loại thuốc, lịch tiêm chủng cho bé

Chữa Bé bị đi kiết bằng dân gian (cỏ sữa)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 58.6K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Con mình cũng đang bị lỵ, đi khám Hồng Ngọc bsy kê bistepton và men ống của P. Mình đã cho uống được 3,5 ngày rồi mà không đỡ. Giờ mình sẽ thử cho uống cỏ sữa như các mẹ tư vấn ở trên. Hy vọng con khỏi. Không lại đưa đi viện khám tiếp. hik.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách chữa bé bị sổ mũi bằng thuốc dân gian

Các mẹ ơi cho em hỏi tí, Kucku nhà em phải đi bộ đội sớm, mà mùa này thì gió máy quá, nên thỉnh thoảng bị sổ mũi. Có mẹ nào biết bài thuốc dân gian để chữa chảy nước mũi thì bày cho em với. Em thấy mấy bài thuốc chữa ho quá hay và hiệu nghiệm, hy vọng sổ mũi cũng có một phương kế đơn giản, dễ làm...

• Bé bị đi ngoài nhiều lần và có chất nhầy màu hồng

Bé Tùng Lâm nhà mình được 22 ngày tuổi rồi nhưng hiện tại bé đang bị đi ngoài nhiều lần (khoảng 10-15 lần/ngày),trong phân của bé có nhiều nước ,màu vàng hoa cải,có kèm theo chất nhầy màu đỏ giống máu nhưng ít chứ không nhiều.Mình đã cho bé đi Nhi Đồng 2 khám và được bác sĩ cho thuốc về uống nhưng...

• HN cần tìm nhóm máu RH- để cứu con gấp ( xin mod đưng xóa bài )

Cả nhà ơi,mình mới sinh con được 1 ngày,con mình thuộc nhóm máu RH- con cần truyền máu,mình ở...

• Cha mẹ thân yêu, bạn đang bị lừa dối

http://4.bp.blogspot.com/-7R2RgYKX9Co/U0xTi7wjSUI/AAAAAAAAMyY/d847Qp9Te28/s1600/immunisation_baby2.j...

• Cùng Gly Derm, tạm biệt rạn da

“Một vóc dáng thon thả luôn là niềm mơ ước của tôi cũng như hầu hết chị em phụ nữ. Vậy mà đến khi...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu Cần lá Cỏ Sữa alo mình - mình ở Đà Nẵng đang bán lá này 0966245353 ms.Hồng
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6