Các loại thuốc, lịch tiêm chủng cho bé

cần thuốc trị nấm miệng daktarin gấp gấp...

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.85K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 55 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bé nhà em bị nấm miệng đã 4 tháng rồi, em thường xuyên cho bé đi khám bs, cho uống c ,uồng kẽm, rơ nýtatin, cõ mực, bò ngót...mọi cách đều không hết nên em xót ruột quá,
    em nghe nói có thuốc daktarin trị nấm miệng hay lắm, em đi khắp các nhà thuốc đều nói hết hàng và ko có hàng nữa, không biết có mẹ nào đã từng sd thuốc này và ko có nhu cầu nữa có thể nhượng lại cho em được ko ạ, em cám ơn rất nhiều nhiều...

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 62 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đúng rồi, daktarin trị nấm miệng là nhất. Bé nhà mình hồi 3 tháng cũng bị tưa trắng cả miệng, đi bác sĩ bảo bị nấm, kê daktarin, về bôi 4 ngày là sạch bách. khỏi hẳn luôn.
    Bạn ra nhà thuốc Long Tâm ở cổng BV Bạch Mai trông sang ý mà mua.

• 1,021 Bài viết

• 3,397 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monneyyeu Xem bài viết
    bé nhà em bị nấm miệng đã 4 tháng rồi, em thường xuyên cho bé đi khám bs, cho uống c ,uồng kẽm, rơ nýtatin, cõ mực, bò ngót...mọi cách đều không hết nên em xót ruột quá,
    em nghe nói có thuốc daktarin trị nấm miệng hay lắm, em đi khắp các nhà thuốc đều nói hết hàng và ko có hàng nữa, không biết có mẹ nào đã từng sd thuốc này và ko có nhu cầu nữa có thể nhượng lại cho em được ko ạ, em cám ơn rất nhiều nhiều...
    Bạn pm cho mình rồi qua lấy nhé. Lần trước con mình bị tưa lưỡi rồi được bs ở Việt Pháp kê thuốc này để điều trị. Sử dụng đúng 2 ngày là khỏi. Mình mua nhiều nên còn dư mấy tuýp.
    À mà mình ở HN
    Chỉnh sửa lần cuối bởi zizou260280; 19/08/2012 vào lúc 10:34 PM.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zizou260280 Xem bài viết
    Bạn pm cho mình rồi qua lấy nhé. Lần trước con mình bị tưa lưỡi rồi được bs ở Việt Pháp kê thuốc này để điều trị. Sử dụng đúng 2 ngày là khỏi. Mình mua nhiều nên còn dư mấy tuýp.
    À mà mình ở HN
    Bạn cho mình hỏi bạn còn tuýp Dakarin nào không? có thể để lại cho mình 1 tuýp được ko?bé nhà mình bị mà bôi Nistasin ko khỏi!mình cũng ở hà nội bạn cho mình địa chỉ để mình qua!ah mà bé nhà mình được gần 3 tháng chắc dùng được nhi? cảm ơn bạn

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

zizou260280 bạn còn típ nào không để cho mình với, bé nhà mình mới 2,5 tháng mà cháu bị từ lúc gần 1 tháng, mình chữa các cách không khỏi, đi tìm Dakarin thì hết hàng, giờ bé lười ăn thương ghê. Bạn cho mình xin địa chỉ mình nhé! Cám ơn bạn.

• 13 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zizou260280 Xem bài viết
    À mà mình ở HN
    Mẹ nó còn daktakin không, để lại cho mình với, con mình bị 3 tháng không khỏi rồi, cháu được gần 6 tháng rồi, thương bé quá. Có gì mẹ nó pm cho mình nhé

• 139 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

sorry mod e ko go TV duoc, lan truoc con emcung bi, bo chau phai di san lung mai, vet sach may chuc hieu thuoc moi dc may tuyp, thay bao do Thai Lan bi lu lut nen nha may sx thuc nay ko
    hoat dong dc, me nao can Pm e, e con 2 tuyp new, e o quan Hoang Mai HN nhe

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà minh bị nấm miệng,bôi đủ các loại thuốc mà cả tháng nay không khỏi. di khám bác sĩ thì được cho toa thuốc daktarin nhưng khổ nổi là mình kiếm rất nhiều nhà thuốc o tphcm mà không có. anh chị nào biết ở đâu bán thì chỉ dùm em nha ! (ai còn hàng cũ chia lai em cung đươc). thanks !

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà minh bị nấm miệng,bôi đủ các loại thuốc mà cả tháng nay không khỏi. di khám bác sĩ thì được cho toa thuốc daktarin nhưng khổ nổi là mình kiếm rất nhiều nhà thuốc o tphcm mà không có. anh chị nào biết ở đâu bán thì chỉ dùm em nha ! (ai còn hàng cũ chia lai em cung đươc). thanks !

• 57 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hoi tet minh co mua o bv nhi dong 1 ay, dung la thuoc hiem that, cho nao co no het 70k lan, trong bv chi co 42k thoi.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3