• 9 Lượt chia sẻ
  • 142K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 300 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình sẽ học hỏi kinh nghiệm của các chị chữa táo bón, con mình cũng bị táo từ 4 tháng tuổi.
    Đồ gia dụng IKEA chính hãng với giá rẻ nhất trên thị trường Free ship trong 6 Quận nội thành cho đơn hàng trên 300k.

Đồ bếp tiện ích IKEA
    Đồ IKEA cho bé yêu
    Đồ cất trữ tiện ích, đồ trang trí đẹp mắt của IKEA cho gia đình
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách chữa táo bón

Các mẹ có thể tham khảo cách trị táo bón rất đơn giản mà hiệu quả (có nhiều người từ già đến trẻ đã làm chuột bạch và cho kết quả tốt): Lấy cọng lá trầu không chấm vào nước ép gừng non rồi thụt vào đít, đảm bảo một lúc sau output là ok. Mẹ nào ko tin, hãy thử xem rồi cười phớ lớ ngay thôi mà...

• Cách chữa táo bón hiệu quả bằng mướp đắng.

Con gái em mới 3 tháng tuổi mà bị bón quá trời,em lên mạng nghiên cứu và đã thực hiện đủ các cách mà cũng chẳng ăn thua. Con cứ 3 ngày chưa output được mình phải bơm, bôi mật ong thì con mới đi được, mà " kết quả" output của con nó như phân dê :(. Được bà bác ở dưới quê lên thăm cháu mách, ép nước...

• Cần giúp: có mẹ nào sống ở Bắc Giang không giúp em với

Em đẻ trên Hà Nội nhưng phải về quê chồng ở cữ, quê chồng em ở Bắc Giang. Em đang lăn tăn vụ tiêm...

• Cha mẹ thân yêu, bạn đang bị lừa dối

http://4.bp.blogspot.com/-7R2RgYKX9Co/U0xTi7wjSUI/AAAAAAAAMyY/d847Qp9Te28/s1600/immunisation_baby2.j...

• Hướng Dẫn Điều Trị Ho Có Đàm Dễ Nhất và Nhanh Chóng Nhất

Từ tháng 8 đến hết tháng 11 là khoảng thời gian nhiều người mắc bệnh liên quan đến đường hô hấp mà...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà minh mỗi lần bị bón là đi ra máu.mình mua chất xơ oligofort về uống 1,2 ngày là đi ngon lành.các mẹ mua chất xơ có thành fần inulin về cho bé uống thữ đi
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7