• 16 Lượt chia sẻ
  • 148K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà minh mỗi lần bị bón là đi ra máu.mình mua chất xơ oligofort về uống 1,2 ngày là đi ngon lành.các mẹ mua chất xơ có thành fần inulin về cho bé uống thữ đi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• HN cần tìm nhóm máu RH- để cứu con gấp ( xin mod đưng xóa bài )

Cả nhà ơi,mình mới sinh con được 1 ngày,con mình thuộc nhóm máu RH- con cần truyền máu,mình ở...

• ...Sởi...Mặc kệ Sởi...

Ai cũng hỏi là tôi có sợ con mình bị bệnh sởi không? 2 năm trước tôi đã trả lởi câu hỏi này rồi,...

• Cách chữa táo bón hiệu quả cho bé đây!

Bé Min nhà mình được 4,5 tháng rồi, từ khi sinh ra mình luôn trăn trở một điều và tìm đủ mọi cách để chữa cho bé chứng táo bón nhưng không ăn thua. Vừa rồi được chị hàng xóm chỉ cách rất hiệu quả và đơn giản, mình chia sẻ cùng các mẹ thử thực hiện nhé. Vào mỗi buổi sáng khi cu Min ngủ dậy mình...

• cách chữa táo bón hiệu quả

Bé nhà mình 1 tuổi, đã từng bị táo bón nặng, uống bao nhiêu thuốc tây thuốc tàu bao nhiêu cách mà không khỏi. May quá có người mách 1 phương pháp chữa của dân gian mà mình áp dụng thấy rất có hiệu quả. Đó là cho bé uống mật ong pha nước mía, mỗi ngày uống 2 lần, mỗi lần 2 thứ trộn lẫn khoảng 1.3...

• Nệm massage Elip, đối thủ của nệm Trung Quốc tại Việt Nam

Nệm massage Elip ra mắt không chỉ là bước tiến mới đảm bảo cho sức khỏe, ổn định lòng tin của người...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con e bú bình vậy mẹ uống một muỗng hay pé uống vậy chị?
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7