• 0 Lượt chia sẻ
  • 6K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 389 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã cho con dùng loại thực phẩm dinh dưỡng này chưa ạ, cho tớ vài kinh nghiệm với. Tks mọi người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 101 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nó là cái gì đấy ạ?
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss::Kiss ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bioprotein plus la 1 dang thuc pham chuc nang lam tang he mien dich cua be len, giup be phong ngua cac benh cam, cum, benh ve duong ho hap (ho, so mui...)
    Minh co dua chau (5t) hay benh lat vat lam, ho, so mui suot ngay (gan nhu thang nao cung di BS chich thuoc khang sinh, uong thuoc het).
    Nho doc bao va goi dien toi nguoi tu van ma chi cua minh cho be ngam bioprotein, be rat thich vi ngot ngot. Moi lan be ho, hay bat dau xo mui la chi minh cho be ngam lan 1/2 goi, ngay 3 lan, khoang 2-3 ngay la be khoi. khong uong thuoc nhu hoi truoc nua. Chi minh rat thich san pham nay.
    Neu me quan tam thi co the tim hieu va nho nguoi tren cong ty tu van cho.
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đã cho bé nhà mình dùng đến hộp thứ 3 loại thực phẩm chức năng này rồi. Hiệu quả rất tốt. Trước đây cứ hôm nào thời tiết thay đổi là em bé nhà mình lại hắt hơi, sổ mũi, viêm phế quản... trung bình 1 tháng 2 lần. Bố mẹ cháu suốt ngày lo lắng, mệt mỏi vì con hay ốm. Lần nặng nhất là tháng 5/2010, bé nhà mình phải nằm viện 1 tháng tại khoa Hồi sức cấp cứu - Viện Nhi TW vì viêm phổi. Mà lại bị viêm đi viêm lại, mấy lần ra rồi lại vào viện. Chóng cả mặt luôn. Sau đó còn bị thêm hai lần viêm phế quản liền nhau trong vòng 3 tuần. Nhưng may quá là trong lần cho bé đi khám tại nhà BS Trưởng khoa HSCC, bác ấy cho bé dùng thử Bioprtein plus. Cách dùng: ngày 01 gói cho bé ngậm ở lưỡi (rất dễ dùng vì có vị ngọt). 1 hộp là 30 gói. Giá là 890 k. Tháng đầu tiên dùng đã thấy sức đề kháng của bé cải thiện rõ rệt. Thời tiết thay đổi vẫn vô tư, cùng lắm chỉ hắt hơi mấy cái rồi lại thôi. Bé ăn ngon, ngủ ngon và trộm vía chưa phải gặp lại BS lần nào. Mình bồ kết loại này lắm, mặc dù hơi đắt một tý nhưng nó tăng cường được sức đề kháng cho con, không phải dùng kháng sinh và quan trọng hơn nữa là không khí trong gia đình rất vui vẻ vì ko phải lo con ốm nữa. Mình khuyên mẹ nào có con hay ốm hãy dùng thử. Mình không chắc chắn 100% nhưng biết đâu nó lại hợp như bé nhà mình thì bố mẹ cũng đỡ vất vả.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao ít thông tin về loại này thế nhỉ. Bé nhà mình cũng ốm suốt. Cứ thay đổi thời tiết là lại viêm phế quản, một tháng đi bác sỹ tới hai hoặc 3 lần. BS kê Bioprotein nhưng không biết tác dụng thế nào nhỉ? Có tốt không để mua về cho bé uống. Bé ốm triền miên mệt mỏi lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này mấy tuổi thì dùng được ạ?
    • 59 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Kéo lên để nhờ các mẹ có kinh nghiệm vào truyền đạt tiếp cho em
    Với ạ
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m thấy ctrinh tvan của viện nhi tw có tư vẫn dùng loại này hoặc anaferon
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có vẻ ít mẹ dùng cái này cho bé nhỉ. Bé nhà mình cũng ốm suốt đang định mua cho con uống mà không biết tác dụng thế nào, có tác dụng phụ không nữa. Bé nhà mình hay ốm, ks suốt khổ thân con quá