Bệnh trẻ em

Xương bé có tiếng kêu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.9K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bong nha minh duoc hon 10 thang. Tu cach day may thang, thinh thoang minh thay be cu dong gay ra nhung tieng keu luc cuc nhu nguoi lon bi kho khop vay? Khong hieu be nha minh co sao khong va co cach nao chua khong nhi, me nao biet giup minh voi!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 251 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi;bé Nhim xương kêu răng rắc như người già vậy đó. Mỗi lần bế bé là thấy kêu vậy. Các mẹ có biết trường họp như vậy không, giúp mẹ cháu với. Hay bé bị thiếu chất gì các mẹ nhỉ?
    Nhím xù lông, xù xù xù xù lông :Clown:

• 289 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Chị ơi con nhà em cũng bị như vậy đó nhưng thấy con phát triển tốt nên em nghĩ chắc không sao đâu nhỉ.

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trời ơi giống công chúa của em quá. Một bên chân cứ răng rắc mỗi khi động vào em đả đi check mọi nơi rồi không sao đâu các bác' cứ an tâm đi

• 1,720 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Con em cung bi nhu vay nua do, nhung cung van vui choi va phát triên binh thương chi co diêu la cham móc rang thoi ha( 18 thang co 5 cai rang)......ngoai tru cai do ra thi be cua em QUAY hết biết. Chắc ko sao dau các chi ha!

• 251 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Không hiêu co phai la các khóp bị khô không nhỉ. Mình nghĩ chắc không sao nhưng bà ngoại kêu quá làm mình sốt ruột.
    Nhím xù lông, xù xù xù xù lông :Clown:

• 1,049 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Hãy thường xuyên nắn tay, nắn chân cho bé!!! Chắc cũng như người lớn, mỗi khi mỏi xương thường kêu răng rắc đấy mà !!!!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,bé nhà em bây giờ đã được 5 tháng tuổi rồi. Từ lúc mới sinh đến bây giờ, cứ mỗi lần bé dạp chân là khớp gối của bé cứ kêu sần sật. Không biết bé nhà em có bị làm sao không? Có mẹ nào biết trả lời giúp em với?

• 368 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chắc không sao đâu vì mình thấy con mình ngày trước cũng vậy đấy, thậm chí bây giờ mỗi lần bế mà cu cậu ngoáy cũng nghe kêu răng rắc. Mà mình thấy cũng chẳng sao cả, hồi trước cũng lo lắng lắm nhưng thấy bé ko đau đớn hay khóc la gì cả nên cứ để vậy, đến bây giờ thì cũng bình thường rồi đỡ hơn nhiều rồi.

• 658 Bài viết

• 914 Được cảm ơn

Các mẹ ơi con gái mình gần 4 tháng, hôm nay bế bé mình để ý đầu gối bé có tiếng kêu lục cục, giống như tiếng kêu của những người bị khô khớp gối ấy! Các mẹ có kinh nghiệm cho mình hỏi hiện tượng như vậy có đáng lo/nguy hiểm không và mình phải làm gì?

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6