Bệnh trẻ em

Thực đơn ăn cho bé bị đi ngoài ntn?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 45.2K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 339 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

- Mình xin lưu ý cả nhà là không nên lạm dụng kháng sinh nếu ko sau này sẽ ko tốt cho sk của bé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dưỡng chất quý trong thực phẩm bổ sung bạn nên biết

Để đảm bảo năng lượng cho một ngày dài làm việc, ngoài nạp năng lượng 3 bữa trong ngày, việc bổ...

• PhÂn NỬa CÁc Ông BỐ KhÔng ThỨc DẬy ĐỂ Lo Cho BÉ Bi

PHÂN NỬA CÁC ÔNG BỐ KHÔNG THỨC DẬY ĐỂ LO CHO BÉ BI Theo một cuộc nghiên cứu vừa được tạp chí "Mother & Baby" thực hiện, có đến phân nữa các ông bố (52%) thiệt là "tệ hơn vợ thằng Đậu". Khi bé Bi khóc đêm, 52% các ông hoặc là cứ tiếp tục ngủ ngon lành, hoặc là có nghe em bé khóc nhưng vẫn...

• Sâu răng - vấn đề muôn thuở ở các bé nhà mình

Mấy nhóc em của em đứa nào từ 4-11 tuổi cũng bị sâu răng hết, thật là nan giải :-?:-?:-?. Tình cờ...

• Làm gì khi con chớm bệnh!

Mình đọc được bài này thấy hay hay nên muốn chia sẻ cùng các mẹ, như bản thân mình sinh con đầu...

• Bé bị đi ngoài phân nát sau khi ăn cá.

Chào các mẹ, con gái em không hiểu sao dạo này cứ ăn cá (các quả, cá rô) là bị ngoài phân nát, và cháu khi ăn khoảng 3 tiếng là đi ngoài. TRước đây đã cho bé ăn cá và out put bình thường, sau khi bị ốm và không hợp sữa một thời gian thì hiện nay lại bị như thế, em phân vân không biết có nên cho ăn...

• 2,433 Bài viết

• 2,297 Được cảm ơn

Mình cũng làm như các mẹ ở trên đã nói, bổ sung thêm là ngoài cho con dùng men tiêu hóa, các mẹ có thể tăng cường cho con ăn sữa chua, sữa chua đôi khi còn hiệu quả hơn men tiêu hóa nữa đó
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5