Bệnh trẻ em

Thực đơn ăn cho bé bị đi ngoài ntn?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 49.3K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 337 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

- Mình xin lưu ý cả nhà là không nên lạm dụng kháng sinh nếu ko sau này sẽ ko tốt cho sk của bé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé bị đi ngoài phân nát sau khi ăn cá.

Chào các mẹ, con gái em không hiểu sao dạo này cứ ăn cá (các quả, cá rô) là bị ngoài phân nát, và cháu khi ăn khoảng 3 tiếng là đi ngoài. TRước đây đã cho bé ăn cá và out put bình thường, sau khi bị ốm và không hợp sữa một thời gian thì hiện nay lại bị như thế, em phân vân không biết có nên cho ăn...

• Học hỏi cách mẹ Nhật trị ho cho con bằng cam nướng

Chiêu độc của cô bạn người Nhật đã giúp Bin nhà em hết ho, lại long đờm cực dễ. Thời tiết Hà Nội...

• Mẹo giúp bé học tốt với máy tính bảng

Trong thời đại công nghệ hiện nay, không khó để nhận thấy máy tính bảng đang được nhiều gia đình ưa...

• Mang đồ ăn cho bé khi đi chơi xa ??

Bé nhà em hơn 10 tháng rồi ,em đang cho ăn 3 bữa/ngày.Nắm lúc tính đi đâu chơi lại chuyện ăn uống của con lên chẳng muốn đi .Các chị giúp em xem phải chuẩn bị như thế nào nhé.Hôm trước cả nhà em đi chơi 1 ngày ,em cũng đã chuẩn bị trước 2 suất ăn mang theo cho bé,em nấu xong rồi cho ngay vào ca giữ...

• Đừng vội dùng thuốc, hãy để con "chiến đấu" hết mình khi bị ốm!

Bé lớn nhà mình 5T, bé nhỏ mới 3 tháng...Dạo gần đây thay đổi thời tiết..bé lớn đi học lây bạn rồi...

Video có thể bạn quan tâm

• 2,436 Bài viết

• 2,301 Được cảm ơn

Mình cũng làm như các mẹ ở trên đã nói, bổ sung thêm là ngoài cho con dùng men tiêu hóa, các mẹ có thể tăng cường cho con ăn sữa chua, sữa chua đôi khi còn hiệu quả hơn men tiêu hóa nữa đó
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5